Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 48 Đất đang giao dịch mua bán tại Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62m² và giá chỉ 3,05 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Đường Tỉnh Lộ 10, Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM - Q. Bình Tân, HCM cũ với DT 62m², giá 3,05 tỉ VND.  - Hướng cửa chính: Đông....

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất lý tưởng tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, TP.HCM.Với DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,05 tỉ VND.pháp lí đầy đủ, sổ hồng,...

      Bán gấp nền đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Đất nền đang bán tại Đường Hồ Văn Long, p Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh. DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,1 tỉ.  + MT rộng 5m, ngõ vào...

      Sở hữu đất 50,5 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 50,5 m2 85,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền , Bán Đất Đường Tỉnh Lộ 10 Q. Bình Tân - sổ hồng, Tặng giấy phép xây dựng, Tặng Bản Vẽ Thiết KếBán đất đường Tỉnh Lộ 10, P....
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 120 m2, hướng Nam tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 120 m2 67,5 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Tên Lửa đã thông với Bình Trị Đông, khu vực đang phát triển nhanh với nhiều dự án hạ tầng và đô thị hoá.- DT rộng 120m², phù hợp cho không...

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 200 m2 77,5 triệu/m2
      Bán đất đẹp MT đường 57A khu Tên Lửa, Q. Bình Tân.- DT: 10*20m, hướng Nam.- Kết cấu: Đất trống giữa 2 siêu căn biệt thự.- Giá: 15,5 tỉ (thỏa thuận)...
      Đường 57A, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 13 m2 tại Đường 9 - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 96,84 tỷ

      96.84 tỷ 13 m2 7449,24 triệu/m2
      khu công nghiệp Tân Tạo còn đất trống cần bán 13.157 mét vuông giá gần 97 tỉ (có thỏa thuận). Đất SKC có thể xây dựng nhà xưởng, kho, sân bãi thoải...
      Đường 9, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 85 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      Vợ chồng bán đất để chia TS ở đường Nguyễn Cửu Phú, P. Tân Tạo A, Q. Bình Tân.- KDC hiện hữu đông đúc, gần các trường học cấp 1 2 3.- Cách Aeon Bình Tân 7...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đẹp một sẹc đường Tỉnh Lộ 10, P. Tân Tạo, Bình Tân.Đất vuông vắn, DT lớn, thích hợp để làm nhà may, chứa hàng, KD đa ngành nghề.+ Vị trí: 1/ đường...
      1/, Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cự - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Cần tiền gấp chuyển nhượng nhanh nền đất cách trần văn giàu 400m đường Nguyễn Văn Cự, Tân Tạo, Bình Tân DT: 60m2 đất full thổ cư, xây dựng tự do.Giá 1,1...
      Đường Nguyễn Văn Cự, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất thổ cư, sổ hồng, MT hẻm 55 Tây Lân, P.Tân Tạo, Bình Tân.Cách ngã 4 Hương Lộ 2-QL 1A chỉ 300mĐường nhựa trước đất 8m, điện âm, nước...
      Đường Tây Lân, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 75 m2 13,07 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán đất ở Đường Nguyễn Cửu Phú, P. Tân Tạo, Bình Tân - Khu vực đang phát triển nhanh, giao thông liên kế các Q. trung tâm.- Xung quanh dân xây...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 30m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Đất gần BV Nhi Đồng 3, đường Nguyễn Cửu Phú - Bình Tân.- liên kế trường đại học phạm ngọc thạch.- Vị trí cách công ty Pouyuen Tầm 7 ph.- NH thẩm định cho...

      Bán đất nền 72 m2, mặt tiền 25m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 72 m2 20,84 triệu/m2
      Đất giảm sâu 200tr đường Nguyễn Văn Cự - Bình Tân, vị trí rất thích hợp.- sổ hồng sang tên trong ngày.- Đường oto quay đầu 8m.- DT: 72 mét vuông.- Vị...
      Đường Nguyễn Văn Cự, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!