Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 307 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 55 m2 52 triệu/m2
      Vị trí: MT đường lớn trải nhựa 7m, sau lưng Akari City Võ Văn Kiệt, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT: 4m x 13.9m = 55 mét vuông (đường trước nhà...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 57 m2, hướng Tây tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 57 m2 64,74 triệu/m2
      - DT 68.6 mét vuông (5.5x12m)- SHR chính chủ, công chứng ngay trong ngày - Cách địa lộ Võ Văn Kiệt 1 kilomet thuộc P. An Lạc, Q. Bình...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 66 m2, mặt tiền 18m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,44 tỷ

      3.44 tỷ 66 m2 52,13 triệu/m2
      DT: 66m2.Đường 18m, KDC buôn bán sầm uất.Giá 3 tỉ 440 tr còn thỏa thuận mạnh.Vị trí di chuyển các Q. trung tâm chỉ 10 ph.SHR, pháp lí rõ ràng.Bao mọi thuế...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất 64 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      Tối cần bán 5 miếng đất chính chủ đường Lê Văn Quới.DT 4x16m giá 4.1 tỉ hẻm nhựa 8m còn 3 lô.DT 5x20m giá 5.2 tỉ hẻm 7m.DT 4x22m giá 7 tỉ đường MT nội bộ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      - Cần bán miếng đất đường Số 6A - Bình Trị Đông B - Bình Tân.Đối diện công viên, trường cấp 1 Bình Trị 2.Đi vành đai trong chạy vào tầm 70m.Khu tên lửa,...
      Đường Số 6A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 148 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 148 m2 12,84 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ĐS7A, BTĐ A, Bình Tân.148 mét vuông (5,5x26,9).Đất sạch, 54 mét vuông thổ vườn, 94 mét vuông thổ cư.SHR chính chủ.Giá...
      Đường 7A, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 3100 m2 tại Đường 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 3100 m2 11,3 triệu/m2
      -HIỆN TRẠNG LÀ ĐẤT TRỐNG-ĐƯỜNG NHỰA TRƯỚC ĐẤT 8M-THUẬN TIỆN XÂY TRƯỜNG HỌC-KDC đông đúc-vị trí đắc địa Bình Tân-giá chưa tới 12tr/m2- chủ cần bán ngay nên...
      Đường 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 60 m2 tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      ✅Bán Đất Thổ 129 -131Hẻm 390 QL.1A,ngay khu dân cư Vĩnh Lộc ✅DT: 4-15M 60 mét vuông 3.3ty/1nen✅Bán Đất Thổ 129 -131Hẻm 390 QL.1A,ngay khu dân cư...
      390 Đường Quốc Lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 70 m2 65 triệu/m2
      DT: 5 x 14m = 70 mét vuông.giá 4 tỉ 550 tr.giá còn thỏa thuận mạnh.Xung quanh bán kính 1 kilomet có trường học, BV, bách hóa xanh, siêu thị..Di...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 55 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng 55m2 bán lẹ cắt lỗ 3 tỉ 4 còn 2 tỉ 9, sổ riêng, lộ 7m thông 20m, bán ngay.Bao thuế phí sang tên công chứng, không dính lộ giới,...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 55 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay lô 55 mét vuông, đường trước đất 7m thông 2 chiều, cách nha khoa Hoàn Mỹ 700m, giá thấp chưa từng có.DT: 4m x 13.9m =...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 57 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 57 m2
      Nằm trong khu cư hiện hữu giá ngộp bank.- sổ hồng.- Đường oto quay đầu.- DT: 57m2.- Vị trí: Cách Chợ Hồ Ngọc Lãm Tầm 7 ph.- cư dân đông đúc, KD buôn bán...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      "- Chính chủ ngộp bán nhanh mảnh đất ngôi nhà phố KD sát công viên đường xe ô tô Q. Bình Tân TPTP.HCM di chuyển về sân bay tân sơn nhất cực thuận...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 57 m2, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 57 m2 63,16 triệu/m2
      Còn 1 suất nội bộ giảm hơn 200 tr so với thị trường, ai nhu cầu thật LH để em hỗ trợ.Suất này dành nội bộ nên giá siêu mềm hơn,Đất ngay MT Hồ Học Lãm,...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đẹp một sẹc đường Tỉnh Lộ 10, P. Tân Tạo, Bình Tân.Đất vuông vắn, DT lớn, thích hợp để làm nhà may, chứa hàng, KD đa ngành nghề.+ Vị trí: 1/ đường...
      1/, Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 50 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Bán đất HL2 cư dân đông đúc, khu vực thuận tiện di chuyển, lộ 7m xây dựng tự do bao hoàn công.cư dân hiện hữu, Gần chợ, bách hóa xanh, bán kính 200m.Đường...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cự - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Cần tiền gấp chuyển nhượng nhanh nền đất cách trần văn giàu 400m đường Nguyễn Văn Cự, Tân Tạo, Bình Tân DT: 60m2 đất full thổ cư, xây dựng tự do.Giá 1,1...
      Đường Nguyễn Văn Cự, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 55 m2, hướng Nam tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Cô Lan gửi bán lô đất mua 4 tỉ 1 lúc sốt đất giờ cần sang lại 3 tỉ để xoay lãi NH.Lúc sốt đất cô đi đầu tư, vay NH lãi tới 10 phần trăm tính bán lướt...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!