Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 307 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 90 m2 30,56 triệu/m2
      CUỐI NĂM CẦN TIÊN TRẢ PHAT LƯƠNG THƯƠNG CHO CÔNG NHÂN VIÊN , BÁN HẾT 3 miếng đất VÀNG TRONG KDC THƯƠNG MẠI - VÕ VĂN KIỆT BÌNH TÂN - SHR, FULL THỔ CƯ, XÂY...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 678 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 678 m2 6 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại Đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Bình Tân, Tp Sài Gòn, với DT 67,8  mét vuông, giá 4,068 tỉ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 60 m2, hướng Tây-Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 60 m2 62,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô liền kề 8m x 15m đường 12m gần bến xe Miền Tây Aeonmall . Do cần tiền KD nên cắt giảm sâu 800 triệu cho anh chị...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 65 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      + Vị trí: nằm trục đường chính Liên Khu 5-6, thuận tiện lưu thông vào Q. Tân Phú Tân Bình rất tiện. + DT đất đẹp: ngang 4m xây dựng thiết kế trang trí...
      Đường Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 64 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      + Vị trí: nằm trục đường số 6, thuận tiện lưu thông vào Q. Tân Phú Tân Bình rất tiện.  + DT đất đẹp: ngang 4m xây dựng thiết kế trang trí kê nội thất...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 70,9000015258789 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70,91 m2 59,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất kế góc 70.9m² ( 4.6 x 15.6m ), hướng Đông lệch Nam, phong thủy tốt.Vị trí: Cách BV Q. Bình Tân 500m, cuối đường Hương Lộ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 52,4000015258789 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52,41 m2 62,03 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ 500tr bán ngay 52,4 mét vuông ( 4 x 13,1m ), vuông vắn, hướng Bắc. Giá chỉ 3 tỉ 250 ( TL mạnh ). Vị trí: Cách ngã 4 Võ Văn...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 60 m2, hướng Đông tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Do kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất chính chủ của gia đình để KD và duy trì hoạt động KD công ty nên cắt lỗ 800.000.000 đ và bao hết thuế phí sang tên công...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 125 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 125 m2 9 triệu/m2
      **HOT**, Chỉ Cần TT 30 phần trăm(420tr) VTB ân hạn Lãi, gốc 1 năm- ĐẤT NGAY khu dân cư TÂN TẠO- SHRVinbox Phát Mãi 10 mảnh đất Có sổ riêng từng lô,...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
      Ngọc Phương Trinh Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 120 m2, hướng Nam tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 120 m2 67,5 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Tên Lửa đã thông với Bình Trị Đông, khu vực đang phát triển nhanh với nhiều dự án hạ tầng và đô thị hoá.- DT rộng 120m², phù hợp cho không...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 64 m2, hướng Nam tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      - DT: 4x16m. - Đường 8m thông. - Vị trí: cuối đường Tân Kỳ Tân Quý, Q. BT - Gần trường cấp 1,2,3, khu trung tâm lớn. - SHR chính chủ. - Giá : 1 tỉ 650 còn...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 53 m2, hướng Đông-Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      Chủ cần bán ngay lô 53m2 (4 x 13m), nở hậu 0.3m, phong thủy tốt.Vị trí: Cách ngã 4 Võ Văn Kiệt 600m, hẻm thông 2 chiều.Tiện ích xung quanh như: Aeon Bình...

      Cần bán lô đất nền 51,2000007629395 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 51,21 m2 65,43 triệu/m2
      Hàng mới chủ gửi 51,2 mét vuông ( 4 x 12,8m ). Giá chỉ 3 tỉ 350 ( TL đc ).Thông 2 chiều ra đường Võ Văn Kiệt, tiện về Q. Trung Tâm chỉ 15p.Nhiều tiện...

      Cần bán ngay mảnh đất 68,5999984741211 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 68,6 m2 69,98 triệu/m2
      Cần bán gấp 1 lô góc mặt tiền 12m ngay tuyến đường KD sầm uất Hồ Học Lãm - Quận Bình Tân Diện tích : 5,5m x 12,47m = 68,6 mét ...

      Sở hữu lô đất sổ riêng 45 m2, hướng Tây tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.92 tỷ

      2.93 tỷ 45 m2 65 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ ngân hàng nên tôi cần bán đất gần ngay KDC hương lộ 5Vị trí - mặt tiền lớn Võ Văn Kiệt - hồ Học lãm - phường an lạc,...

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 132 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 132 m2 4,93 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền Phú Lộc giá hấp dẫn!🎯 Bán đất nền 132m2, giá chỉ từ 5 tr/m2. 🎯Sổ sẵn, pháp lí rõ ràng.Vị trí vàng: Ngay chợ, ngay trung tâm hành...
      Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 64 m2, hướng Đông tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      - DT: 4x16m. - Đường 8m thông. - Vị trí: cuối đường Tân Kỳ Tân Quý, Q. BT - Gần trường cấp 1,2,3, khu trung tâm lớn. - sổ hồng chính chủ. - Giá : 1 tỉ...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 50 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3.2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      1.DT đất:- 4x12 4x14 4x16 có đường nội khu 7m- 5x13 5x15 4x17 4x18 có đường nội khu chính 12m2.Tiện ích:- Vị trí nằm trong khu đắc địa cách ngã tư Hồ Học...
      Đường Bình Trị Đông, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!