Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 307 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2, hướng Tây tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      nền thổ cư, xây dựng tự do ở Đường Tân Kỳ Tân Quý, p Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, Hồ Chí Minh.5x15m, nở hậu 5,5mGiá chỉ 4,65 tỉ còn thỏa thuận, pháp ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 75 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Đất nền DT 75 mét vuông, pháp lí đầy đủ, tọa lạc tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM.  DT: 5x15m, Với MT rộng 5m, hẻm...

      Cần bán ngay mảnh đất 250 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 250 m2 56 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hẻm 1 sẹc, đường oto 6m, hẻm thông, ngay trường cấp 1 Kim Đồng, Đường Liên Khu 4-5, Q. Bình Tân💰 giá: 14tỉ (bớt lộc cho khách thiện chí)🔹...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 69 m2 tại Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 69 m2 67,98 triệu/m2
      💥 Q. BÌNH TÂN - nền đất đẹp 69m - 4.8x14.5 hẻm oto 5m cách 10m ra MT trương phước phan gần tỉnh lộ 10 kế bên khu tên lửa giáp Q. 6🛑 sổ hồng riêng vuông...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 80 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      nền thổ cư, sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ngày.nền thổ cư mua đầu tư rất phù hợp, xung quanh cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ, mua đi bán...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 52 m2 tại Đường Lâm Hoành - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Đường Lớn oto Vào Tới Nhà Nằm Ngay Đầu Đường Tên Lửa liên kế Bến Xe Miền TâyCách Siêu Thị AEON Bình Tân chỉ 300m Nằm Ngay Trung Tâm hành 9 Q. Bình...
      Đường Lâm Hoành, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 48 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      nền thổ cư sổ hồng pháp lí RÕ RÀNG DI CHUYỂN 5 - 7 ph XE MÁY ( VÒNG XOAY AN LẠC, BigC AN LẠC, BẾN XE MIỀN TÂY, AEON MALL BÌNH TÂN...
      Hẻm 207/47 Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 82 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 triệu

      4.85 triệu 82 m2 0,06 triệu/m2
      💥 Q. BÌNH TÂN - nền đất 82m full thổ - 4.1x20 - hẻm trước 7m hẻm sau 4m khu vực xây 5 tầng ngay bùi tư toàn gần kinh dương vương giáp Q. 6🛑 sổ hồng năm...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 76 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 triệu

      4.5 triệu 76 m2 0,06 triệu/m2
      💥 Q. BÌNH TÂN - miếng đất 4.6x16 CN 65m , DTSD thực tế 76m hẻm oto 5m thông cách 150m ra MT lê cơ, P. an lạc gần võ văn kiệt, kinh dương vương vị trí giao...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 65 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tr

      4.8 triệu 65 m2 0,08 triệu/m2
      💥 Q. BÌNH TÂN - nền đất full thổ 65m - 4x16.5 hẻm nhựa 6m thông như MT - khu vực xây 5 tầng ngay hương lộ 2 thông ra mã lò, chiến lược và lê đình cẩn giáp...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 56 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 56 m2 43,75 triệu/m2
      Đường ôtô 7m ô tô vào tận nơiVị trí: gần chợ, trường học, BV, siêu thị, điện máy, bán kính 1 kilomet, khu an ninh đảm bảoDT: 4x14m đất thổ  cư...
      Đường 17A, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 429 m2 tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 429 m2 37,3 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn hộ chung cư DỊCH VỤ.🏕 Đất vuông vắn 2 MT Bình Thành, DT 14m x 31m. Tổng DT 429m2. Thổ cư công nhận 100 phần trăm, đóng thuế đầy...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2, hướng Đông tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
       Vì thay đổi việc cá nhân nên cần sang lại miếng đất 80 mét vuông ( ngang 4m x dài 20 ), hướng chính đông đón nắng sáng, buổi chiều mát mẻ,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 64 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      bán ngay miếng đất giá mềm - sổ hồng - GẦN CHỢ LIÊN KHU 5-6, BÌNH HƯNG HÒA B, BÌNH TÂN📍 Vị trí đẹp: Gần chợ Liên Khu 5-6, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 70 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      +Đất full thổ cư,đường trương phước phan,P. bình trị đông,giáp khu tên lửa.+DT:70m² (4,7m x 15m) có 2 lô cùng DT,liên kế nhau,cùng giá.+ Hẻm 4,5m cách một ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 144 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 144 m2 68,06 triệu/m2
      +DT:144 mét vuông - 6m x 24m MT đường 57b,tân tạo,bình tân.+Đường rộng 15m,lề 3,5m,khu phân lô tên lửa.+Vị trí,ngay trường cấp 1 bình tân,cách tỉnh...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 1480 m2, hướng Tây tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 52,5 tỷ

      52.5 tỷ 1480 m2 35,48 triệu/m2
      bán ngay khuân đất lớn MT Lê Tấn Bê, P. An Lạc, Q. Bình Tân- DT: 17,3m x 88,5m - DTCN: 1480 mét vuông full thổ, 1 đời chủ.- Đường nhựa 10m container...

      Sở hữu lô đất nền 1500 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 67 tỷ

      67 tỷ 1500 m2 44,67 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG LỚN NGANG HIẾM 18M, FULL THỔ GIÁ CHỈ HƠN 40 tr  mét vuông – VỊ TRÍ ĐẸP MT LÊ TẤN BÊ NGAY SÂN BÓNG ĐỒNG TÂM, GẦN VÕ VĂN KIỆT, DI CHUYỂN ĐI ĐÂU...
      Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!