Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Lâm Đồng năm 2026

      Có 2.370 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Lâm Đồng

      Bán gấp đất dự án 105 m2 tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 519 triệu

      519 triệu 105 m2 4,95 triệu/m2
      Đầu tư nền thổ cư, sổ sẵn Bảo Lâm, gần ngay nút giao cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, gần ngay chợ Lộc Đức chỉ với 519 tr.NH hỗ trợ 55 phần trăm.MT...
      Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất dự án 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 1 m2 1080 triệu/m2
      4 suất đặc biệt chỉ 1 tỉ 080 tr/ nền 1010 mét vuông đất hồ Đắk Long Thượng, Bảo Lâm.+ Vị trí:- Hồ Daklong Thượng, Bảo Lâm.- Kết nối trực tiếp đường...
      Hồ Daklong Thượng, Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất 192 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 585 tr

      585 triệu 192 m2 3,05 triệu/m2
      Mình đang ở Sài Gòn, cần bán gấp cắt lỗ nền đấtGần 200m2, sổ hồng , có hơn 100m thổ cưNgay MT nhựa trước đất rộng 18mĐối diện cư dân đông, nằm trong...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Nghĩa - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      "- liên kế Khu căn biệt thự Sân Golf giá trị tr đô, đất cao, thoáng nhất khu vực.- Hướng ĐN- Cách hồ Xuân Hương 5 ph di chuyển.- ...
      Đường Nguyễn Thị Nghĩa, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 288 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 288 m2 31,25 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp 288m2 đường ôtô tại P7, Đà Lạt giá chỉ 9 tỉ 0969 416 ***.DT: 288m2 (2 lô mỗi lô 144m2).Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh, P7, Đà Lạt.pháp lí: Sổ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất dự án 1 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng MT hồ Ngọc - Tuyệt Tình Cốc của Bảo Lâm, view đồi trực diện hồ tự nhiên. Phong cảnh hồ Ngọc thơ mộng tuyệt đẹp với các dãy núi trập trùng...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 519 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 519 m2 2,59 triệu/m2
      519 mét vuông sẵn 200 mét vuông thổ cư ngay gần Đà Lạt.Đường ô tô tận đất, sổ sẵn sang tên công chứng ngay.Với nhiều KDL lớn nhỏ, xung quanh cư...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 5 m2 tại Xã Gia Hiệp - Di Linh - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5 m2
      Đất đẹp - giá mềm - sở hữu ngay vị trí trung tâm hành chính đắc địa tại Xã Gia Hiệp, Di Linh, Lâm Đồng.MT Đường Lê Văn Tám - Thôn 71. nền đất 2 MT DT:...
      Xã Gia Hiệp, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền tại Huyện Di Linh - Lâm Đồng, giá 650 tr

      650 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất Hồ Đông Di Linh.Giá 650 tr.DT: 531,20 mét vuông.pháp lí: SHR chính chủ.LH: 0903 747 *** Tiên.
      Thị trấn Di Linh, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Mình dính nợ xấu BIDV nên bán để thu hồi trả nợ cho NH. Đất Bảo Lộc gần trung tâm.- 120 mét vuông thổ cư.- Sổ sẵn công chứng ngay.- NH cho vay...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 7 m2, mặt tiền 150m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 7 m2 4285,72 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất ngang 150m MT đường nhựa rộng 6m, hẻm 49 đường Blao Xê Rê. Đất lưng chừng núi, tiện làm Caàe, homestay, phân lô, làm khu Nghỉ...
      Hẻm 49, Đường B`Lao Xê Rê, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 400 m2 2,5 triệu/m2
      Bán Khu Nghỉ Dưỡng Làng Mộc, Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng. Đã có sẵn SHR và hạ tầng giao thông- DT quỹ đất trên 10 hec ta. Với giá cực tốt dành cho NĐT, giá...
      Đường ĐT 725, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường 20 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 699 triệu

      699 triệu 100 m2 6,99 triệu/m2
      - Chúng tôi đang có mảnh đất nền tại Đường 20, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng, một khu vực đầy tiềm năng.- Vị trí thuận lợi gần sân bay Liên Khương và các...
      Đường 20, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất tại Xã N' Thol Hạ - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất tâm huyết, MT ĐT 725.Vị trí: MT đường ĐT 725, N'Thol Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng. Cách TP Đà Lạt: 35 kilomet.pháp lí: SHR, đất...
      Đường ĐT 725, Xã N'Thol Hạ, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 158 m2, mặt tiền 11m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 158 m2 9,5 triệu/m2
      Em cần bán mảnh đất full thổ cư, nằm trong khu nghỉ dưỡng Làng OMM.DT 158m2 (ngang 7.2m, nở hậu).giá 1,5 tỉ thỏa thuận.Khu đang khai thác cho thuê, du...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      S
      Nguyễn Thị Như Sương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 19m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 0 m2
      - bán nhanh mảnh đất hơn 1000 mét vuông ở Lộc Ngãi - H. Bảo Lâm - Lâm Đồng.- DT: 19*53m, đất nằm gần khu Nắng Glamping đang vận hành du lịch cho...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 952 m2 tại Xã Đạ Sar - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 952 m2 2,11 triệu/m2
      https://maps.app.goo.gl/3BoN11oyUph5g4qLA?g_st=icBán miếng đất xã Đạ Sar, huyện Lạc Dương, tỉnh Lâm Đồng.- DT: Ngang 24m, dài 40,8m. Tổng: 952 mét ...
      Xã Đạ Sar, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 917 m2, mặt tiền 23m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 917 m2 34,9 triệu/m2
      -bán ngay miếng đất căn biệt thự MT đường Chính giá rẻ dành cho các NĐT nhà đất đà lạt. Vị trí: MT đường Phạm Hồng Thái, P. 10, Đà Lạt DT: 917m2 (300m2...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!