Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Lâm Đồng năm 2026

      Có 2.370 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Lâm Đồng

      Cần bán đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Ngộp NH. Bán lỗ đất MT 268 Phan Đình Phùng - P. 2 - Tp. Bảo Lộc.- DT: 6x25m (150 mét vuông) - QH thổ cư.- giá trong tuần 1 tỉ. NH định giá 1 tỉ, hỗ...
      268, Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 10 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 48 tỷ

      48 tỷ 10 m2 4800 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất ngay TP Bảo Lộc, giáp sông Đại Nga, thổ cư sổ săn giá 48 tỉ/ 9900m2.- Vị trí: Xã Lộc Nga, TP Bảo Lộc.- Cách đường tránh QL 20 800m,...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất 215 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 215 m2 64,19 triệu/m2
      Cần sang nhượng miếng đất 2 MT P. 4 view rừng thông.- Vị trí: Đường Ngô Thị Sỹ.- DT: 215 mét vuông.- MT 11m nở hậu sinh tài lộc.- Ưu điểm: Đất 2 MT...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Hải Đăng Bđs Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 368 m2, mặt tiền 23m tại Đường Trần Phú - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 368 m2 8,97 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Đất MT hẻm 470 Trần Phú (QL 20) - P. 2 - Bảo Lộc.- Cách trường cao đẳng nghề - siêu thị Co. Op Mart 400m.- DT: 368m2 (23x16m) - thổ cư 118m2...
      Hẻm 470, Đường Trần Phú, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 160 m2 11,25 triệu/m2
      Đã làm đường, giá giảm sâuKẹt tiền giảm còn 1,8 tỉ, buông sổ bán trong 15 ngày!Bán nền thổ cư MT hẻm 123/23 Mạc Đĩnh Chi - P. 2 - Tp. Bảo Lộc.DT: 6.1x26m...
      Hẻm 123/23, Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 650 m2, mặt tiền 26m tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 450 triệu

      450 triệu 650 m2 0,7 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay 2 nền đất ở Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Bảo Lộc- Lô 1 : 760m2 (18x43), đường nhựa 8m, xung quanh cư dân đông, đất có sẵn...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 3 m2, mặt tiền 56m, hướng Đông tại Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 3 m2 1233,34 triệu/m2
      - Bán Homestay săn mây với 1001 góc sống ảo, vị trí đắc địa nhất núi Đại Bình, cách trung tâm Bảo Lộc chỉ 15 ph đi xe.- DT: 2679 mét vuông ( thực tế...
      Đường Quốc Lộ 55, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 4 m2, mặt tiền 54m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 4 m2 807,5 triệu/m2
      Ngộp! Xã Lỗ vốn!Bán 3.8 sào đường Số 21 Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng - 54m MT đường có thể tách lô.- DT: 3816 mét vuông (54m MT đường).- Đất vuông...
      Đường Số 21, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất dự án 517 m2, mặt tiền 11m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 517 m2 3,29 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Cần bán đất hẻm 02 Tản Đà - P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- DT: 11x47m - QH thổ cư.- Có sẵn điện và giếng khoan, cây ăn trái.- View bao đẹp ngắm...
      Hẻm 02, Đường Tản Đà, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 2 m2 tại Đường 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 2 m2 625 triệu/m2
      Săn mây núi Đại Bình Bảo Lộc đã quá nổi tiếng, nhưng vị trí view đẹp, thế đất bằng lại siêu hiếm.- Đường betong rộng ô tô gầm thấp vi vu lên tận nơi.- Vị...
      Đường 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án hướng Đông tại Đường Bạch Đằng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Đất ở căn biệt thự 216,66 mét vuông, thửa 1841, Đường Bạch Đằng, P7 TP Đà Lạt.Hướng chính Đông, Ngay trên đỉnh đồi view đẹp nhìn khắp TP Đà Lạt.Cách...
      Đường Bạch Đằng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán đất Huỳnh Thúc Kháng P4 Đà Lạt ngay trung tâm.DT: 82,9 mét vuông (4,4*17,8m) đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Thiện Thuật.DT: 500 mét vuông có sẵn thổ cư 200 mét vuông. Ngang 10m dài 50m.KDC đông...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 350 triệu

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Vị trí vùng thượng, đường oto vào đất, xung quanh nhà dân và trồng cây. Có con suối trước đất.DT: khoảng1189m2.Giá thu hồi vốn: 350tr.Đất bằng phẳng, phù...
      Xã Đạ Lây, Huyện Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 112 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 300 triệu

      300 triệu 112 m2 2,68 triệu/m2
      - Giá chỉ 299 trđ / nền và chỉ từ 3, tr/ mét vuông full thổ cư 100 phần trăm, quá rẻ so với mặt bằng chung của Lâm Đồng.- Nằm cách TP Đà lạt chỉ...
      Xã Mê Linh, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      D
      Đầu Tư Bđs Nghỉ Dưỡng Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      MT từ 5 - 8m đường vào mới, rộng oto đỗ tận nơi.Rất phù hợp an cư hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.
      Đường Số 15, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Võ Nguyễn Hồng Trúc Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 150 m2 8,34 triệu/m2
      TẾT ĐẾN XUÂN VỀ bán tặng luôn Siêu Phẩm Ven Đà Lạt giá rẻ hơn thị trường - THẠNH MỸ - ĐƠN DƯƠNG - LÂM ĐỒNG - Với DT 1000m2 (20x50) giá rẻ nhất chỉ 110tr/m...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 162 m2 tại Xã Liên Hiệp - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 162 m2 11,73 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán một số miếng đất tiềm năng tại cư xá - xã Liên Hiệp - huyện Đức Trọng - Lâm Đồng(đang nằm trong quy hoạch KĐT mới khi Đức Trọng lên...
      Xã Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!