Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Lâm Đồng năm 2026

      Có 2.370 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 459 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 459 m2 30,51 triệu/m2
      Chính chủ, cần tiền bán nhanh.* Đất MT đường nhựa ngay đầu đường Đăng Gia, mặt đường rộng 12m, cách đường chính Langbiang đúng 100m, cách KDL núi Langbiang...
      Đường Đăng Gia, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 400 m2 tại Huyện Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 400 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất MT tỉnh lộ 725 Đạ Tẻ , MT bám dg 54m - Dt : 54x400=21.600m ( 2 ha 1 ) có 400 thổ cư - giá : 8ty , cam kết giá siêu mềm cho NĐT...
      Thị trấn Đạ Tẻh, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 899 m2, mặt tiền 40m tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 899 m2 4,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vừa nghỉ dưỡng vừa KD dịch vụ du lịch nghỉ dưỡng ven ĐÀ LẠT MT đường nhựa , giao thông thuận tiện Gần ngay KDL cafe Mê Linh, thúy thuận ,...
      Đường ĐT 725, Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 1000 m2 tại Xã Đan Phượng - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      Bán đất tặng vườn cây ăn trái, sầu riêng Mosang King, vườn thuốc nam.Cần bán miếng đất tại xã Đan Phượng, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Bảo Lộc.DT 1000 m, có 100m thổ...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      - DT 1000 mét vuông- view Hồ Ngọc - Cách ngã 5 DamBri 2km- Đường nhựa QH 20m- Đã có sổ- Giá 5-7tr/ mét vuông
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 98 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 98 m2
      Vị trí xã Lộc Tân, huyện Bảo Lâm, đất full thổ cư sổ riêng view sát đồi chè.Đầy đủ tiện ích nội khu, hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm. Nhiều điểm...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Bùi Sơn Tùng Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 500 m2 tại Xã Lộc Thanh - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 500 m2 3,5 triệu/m2
      căn biệt thự siêu view.Nghỉ dưỡng.Chỉ 3tr5 /m2 sổ sẵn có thổ cư.Hỗ trợ TT giãn 6 tháng.Cọc trước hết dịch vào tiền.DT 500m2.liên hệ 0939 591 ***
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất dự án 150 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Mua đất tặng nhà - Khu nghỉ dưỡng Lộc An.Quy hoạch tương lai: Lộc An giáp TP Bảo Lộc, cao tốc Giàu Dây - Đà Lạt.Đã có sổ từng nền giá chỉ 1 tỉ 3 sở hữu đất...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Hồng Diệp Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Bán đất 181 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 181 m2 12,16 triệu/m2
      Chủ mua đầu tư, cuối năm kẹt tiền cần lo công việc bán giá cắt lỗ. a/c nào quan tâm gọi ngay em qua Zalo hoặc SDT: 0865 858 ***- Giá 2 tỉ 2 còn thỏa thuận...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Bùi Sơn Tùng Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 144 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 144 m2 7,5 triệu/m2
      * Khu đất là điểm đến lý tưởng cho KH yêu thích BĐS nghỉ dưỡng, với vị trí gần trung tâm TP Bảo Lộc, cách nút giao cao tốc Dầu Giây - Liên Khương chỉ có 5...
      Đường Âu Cơ, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 800 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 800 m2
      - DT 800m2.- Sổ sẵn.- Cách hồ Đăk Long Thượng 50m.- Đường nhựa 6m vào tận nơi.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 168 m2, mặt tiền 6m tại B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 168 m2 9,53 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Cần bán nhanh nền đất thổ cư hẻm 45 đường 1/5 - P. B'Lao - TP. Bảo Lộc.- Đất bằng, gần trung tâm, gần trường học, BV, quán xá... Đủ tiện...
      Hẻm 45, Đường 1/5, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 22550 m2 tại Xã Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 18,04 tỷ

      18.04 tỷ 22550 m2 0,8 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xã Phú Hội . giá cả thương lượng mạnh : 800tr/sào liên lạc chính chủ
      Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 122 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Mê Linh - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 122 m2 63,12 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất sổ riêng xây dựng đường nhựa lớn Mê Linh - P. 9 - Đà Lạt- DT 122 mét vuông. Sổ riêng. Đất ở đô thị. Tây Bắc- Xây đc 1 hầm. 1 trệt....
      Đường Mê Linh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất 382 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 382 m2 91,63 triệu/m2
      Đất KQH Lý Nam Đế - Giá: 35tyđc: KQH Lý Nam Đế - Đà Lạt - P8DT: 382m - Ngang: 15mHướng: Đôngpháp lí: Sổ riêng xây dựngGiao thông: Đường ô tô- Hiện có...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 12390 m2 tại Xã Hoà Nam - Di Linh - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 12390 m2 0,46 triệu/m2
      💞💞💞 Bán vườn thôn 3, Hòa Nam, Di LinhDT: 12.390m2Có ao sen, sầu riêng, bơ, vườn chè,... Thế đất triền và bằng. điện nước đầy đủ, ngay KDC. Đường oto vào...
      Xã Hoà Nam, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 55000000 m2, mặt tiền 50m tại Xã Đạ Chais - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 400 triệu

      400 triệu 55000000 m2 0,01 triệu/m2
      Bán đất dasar. Tổng trên 55ha .Vị trí đất đẹp . Bằng phẳng . Có sổ đầy đủ. Mua 1 héc trở lên giá 370tr/ sào .Mua lẻ 400tr/ sào. Có thỏa thuận . liên lạc...
      Đường Đa Sar, Xã Đạ Chais, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất dự án 86 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 86 m2 15,12 triệu/m2
      Khu đất sở hữu vị trí vàng gần trung tâm thành phố. Bảo Lộc tạo cho những dân cư sẽ sinh sống tại đây trong tương lai sẽ tận hưởng đc những tiện ích...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!