Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 922 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh lô đất 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 51 m2 60,79 triệu/m2
      Chính chủ! bán ngay lô đất thôn Phú Vinh - Xã An Khánh, huyện Hoài Đức.DT 51m- Lô góc 2 mặt thoáng:- oto vào tận đất.- Giá chỉ nhỉnh 3 tỉACE quan tâm liên...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Hàng siêu hiếm!Trung Tâm thị trấn Sóc Sơn.Giá chưa đến 4tỉ.- 72 mét vuông. Dt = 4.7m.- Ngay ngã tư thị trấn sầm uất nhất Sóc Sơn.- Đường rộng ô tô...
      Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 182 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.1 tỷ 182 m2 17 triệu/m2
      siêu hiếm. Tiếc đứt ruột chủ ngộp phải bán 182m2 100 phần trăm đất ở, giá rẻ hơn mảnh bên cạnh 6tr/m2.- Đường rộng oto tránh.- Bán kính...
      Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội.

      Bán gấp lô đất 62 m2, mặt tiền 4m tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 62 m2 75 triệu/m2
      - Bán đất ngõ oto 328 Tây Mỗ DT 62 mét vuông, MT 4.5m, giá 4.65 tỉ.- nền đất phân lô vuông vức ngay sát KĐT Vinsmart City. Khu vực tiềm năng rất...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      DT: 50m2.MT 4m.Cách 4 nhà ra ngõ ôtô tránh. vuông vức không lỗi phong thủy.KDC đông đúc, Dân trí cao, an ninh đảm bảo.miếng đất 50m2 có vị trí: Gần vin...
      Đường Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,12 tỷ

      3.13 tỷ 125 m2 25 triệu/m2
      Đc: Hương Đình, Mai Đình Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội.Đường nhựa trục chính, KD buôn bán sầm uất.- Đường rộng ô tô tránh nhau.- Cách 400m ra thẳng vòng xuyến...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 40 m2, mặt tiền 3m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 40 m2 82,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bản đất tại phố Phú Diễn - Bắc Từ Liêm.+ Vị trí: Ngõ đẹp rộng, thoáng oto đỗ cổng, Gần trường tiểu hocn, c1,2,3. Cách trường Đại học Tài...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      - Vị trí mặt ngõ thông 100m ra mặt phố.- DT 50 mét vuông MT 4m. Hiện trạng đất không.- Giá chào hơn 80tr/ mét vuông có thỏa thuận.- Xem đất và...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 46 m2, mặt tiền 4m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một nền đất với vị trí đắc địa, tiện ích và bìa đỏ đẹp tại Lĩnh Nam? Chúng tôi tự hào giới thiệu nền đất độc đáo này với nhiều ưu điểm...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      Phố Trạm tọa lạc ở vị trí đắc địa của Q. Long Biên, tiện ích xung quanh ngập tràn, trường học, BV, trung tâm thương mại vây quanh,phố nằm cạnh đầu cầu...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại đường Nghi Tàm - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      + siêu hiếm Tây Hồ.- mảnh đất 02 mặt ngõ - gần phố - gần oto tránh.+ bìa đỏ chính chủ vuông đẹp (5x10m).-----------+ Vị trí: Ngõ VIP dân trí cao, gần...
      Đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      lô đất vàng còn sót lại giữa trung tâm Q. Hà Đông.DT thông số vàng phù hợp xây nhà ở, CCMN cho thuê.Vị trí đẹp, gần nhiều trường Đại học như: Kiến trúc,...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 38 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,9 triệu/m2
      - DT: 38 mét vuông.- MT: 3.89m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- KDC đông đúc, hàng xóm thân thiện.- Ngõ thông, có luôn bãi đỗ xe nhà văn hóa rộng cách ~...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nền đất 697 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 697 m2 4,6 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô nghĩ dưỡng. Nói đúng là ốc đảo của xã Yên Bình, Thạch Thất . thành phố Hà Nội. Rất Phù hợp cho các quý a/c và gia đình về nghỉ cuối...
      Đường Tỉnh Lộ 446, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 93 m2, hướng Nam tại Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      + Bán đất tại khu tập thể Licola Ngọc Hồi, xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, TP Hà Nội. Thông số: DT 93 mét vuông, giá chỉ 3.5 tỉ.+ bìa đỏ chính chủ.+...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 73 m2 67,13 triệu/m2
      Bán đất phố Ngọc Trì, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội, gần chợ Đồng Dinh, DT 73m2, MT 4.7m, oto 7 chỗ đỗ cửa, Đông Nam, SĐCC, giá: 4,9 tỉ,...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 45 m2 73,12 triệu/m2
      Bán đất DV Phú Vinh An Khánh Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.Dt 45m2. MT 3.32m.Hướng Tây.Vị trí khu đất giáp KĐT Splendora, gần đường Vành đai 3.5, ĐL Thăng...
      Đường Phú Vinh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 61 m2 79,51 triệu/m2
      Bán đất phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần Hồ Thạch Bàn và trường cấp 1 Thạch Bàn B, ngõ thông, ngõ tương đối rộng 3,5m,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.