Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 921 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp miếng đất 170 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,91 tỷ

      3.91 tỷ 170 m2 23 triệu/m2
      cần bán lô đất DT 170m2 , MT 7.5m, đường trước nhà 5m, Giá chỉ 23 tr/ m2 - DT 170m2 bìa đỏ full thô cư.- MT 7.5m2.- Đường trước nhà 5m, 02 mặt thoáng.-...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      + chính chủ cần vốn KD nên bán nền đất đẹp khu phân lô dịch vụ khu CN Lai Xá cạnh tòa căn hộ, ngay trường Đại học Thành Đô, trường Đại học Công...
      Đường Lai Xá, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 50 m2 95 triệu/m2
      đất DV KHU 31 DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG thành phố Hà Nội.DT 50 mét vuông ,MT 5M ,Tây Bắc.KHÔNG LỖI LẦM DÌ, GẦN miếng đất CÓ CÂY TÁO ĐÃI KHÁCH ĐI XEM ĂN...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 58 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 58 m2 55,69 triệu/m2
      Bán ĐẤT phân lô Viện Khoa Học Nông Nghiệp Ngọc Hồi 58m2 oto 3,2x tỉ.- - CẮT LỖ cần bán ngay nền đất 58m2 MT 4m tại khu Phân lô Viện khoa học Nông nghiệp...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Dịch vụ Yên Lũng Hoài Đức TP Hà Nội.Chỉ bán trong tháng này :dDT 60m, MT 4,3m.Đường và hè 10m.Duy nhất một lô nhìn khu vui chơi,và hồ, rất thoáng mátVị...
      Đường Yên Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 720 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 720 m2 5,07 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Nghĩa Sơn, xã Kim Sơn, Sơn Tây, HN - Cách hồ Đồng Mô ~ 500m - DT: 519,5  mét vuông (bìa đỏ) - 200  mét vuông (ngoài sổ) - Mặt...
      Đường 416, Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán lô đất 38 m2, mặt tiền 3m tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,9 triệu/m2
      Gấp! Cần bán thửa đất gần bến xe Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, DT 38 mét vuông MT 3,6m, oto tránh, giá đầu tư,+ Vị trí đẹp giá cho đầu tư, oto tránh, KD tốt,...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Bán đất Phố Trần Bình - Cầu Giấy. 40m2. MT: 5m. Ngõ thông, rộng thoáng. giá mềm. gọi ngay 0978 948 ***- Vị trí đẹp ngõ thoáng, sạch sẽ, gần phố lớn thông...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      + Gia chủ cần tiền cho con đi du học, bán ngay nền đất Đông Dư, Gia lâm.+ nền đất nằm giữa 2 đại đô thị lớn là vin oceanpark và Ecompark, nền đất nằm...
      Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 83 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Bán đất kho xưởng có nhu cầu hotline số đt trên.DT 83 mét vuông.Giá có thể thỏa thuận.
      Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 360 m2, mặt tiền 11m tại Xã Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 360 m2 8,48 triệu/m2
      Khu đất có vị trí thuận lợi, đường trước đất là ngõ thông, đường oto.Khu đất chia làm 2 sổ, mỗi sổ 180m2, MT 11,4m, mặt hậu 12,6m.pháp lí rõ ràng, sổ đẹp.
      Xã Phù Linh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
      G
      Dương Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay miếng đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 50 m2 79,6 triệu/m2
      + Vị trí phố Kẻ Tạnh gần nhà hàng Hương Quê, cách căn hộ chung cư Ruby City 300m hàng xóm khu căn biệt thự Vinhome Riverside tận hưởng hạ tầng của khu...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Bán đất Phúc Lợi - giá rao bán 3.8tỉ.- Lô áp góc.- Đông Nam.- Đường trước đất rộng: 2.2m cách đường oto 12.5m,Cách đường chân đê đang làm ~ 100m.- chính...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 100 m2 tại Đường Thuận Tốn - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chủ cần tiền muốn thanh khoản gấp giá trên đã giảm 600 tr với so với giá thị trường thời điểm hiện tại.nền đất mình bán lằm trung tâm của thôn thuận tôn...
      Đường Thuận Tốn, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất tại làng Trạm-DT 48m-Vị trí gần cầu Vĩnh tuy, Aeon-Hướng hướng Đông Nam-Đường trước đất 2,3m, Cách ô thong 30m-Bán kính 150m có...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay mảnh đất 69 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 69 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất dịch vụ di trạch 69 mét vuông, MT 3.95m Đông Nam mát. Ngay sát dự án Hinode Royal Park 105ha, gần vành đai 3.5. KDC đông...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 57 m2, mặt tiền 7m tại Hữu Hòa - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,93 tỷ

      3.94 tỷ 57 m2 69 triệu/m2
      - mảnh đất sạch,pháp lí chuẩn,mặt ngõ quy hoạch sẵn rộng 7 mét,ngõ hiện tại oto tránh,KD các mặt hàng,Cạnh mảnh đất có nhà văn hóa,trường mẫu giáo.- Mặt...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 38 m2 tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 38 m2 105 triệu/m2
      Bán 38 mét vuông phân lô sẵn nhà 2 tầng cũ Mỗ Lao, 2 mặt ngõ oto vào nhà. Giá 3.99 tỉ.- Vị trí đẹp, trung tâm Mỗ Lao, ngõ tương đối rộng oto vào...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.