Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 484 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh đất 180 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 180 m2 70 triệu/m2
      DT đất 180 mét vuông, MT 16m, chia 2 lô cực đẹp, đường trước đất 7m oto chạy vòng quanh Vĩnh Ngọc, hàng xòm cầu Nhật Tân, tòa tháp 108 tầng cực...
      Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 80 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 80m2 đất phố Trần Bình, lô góc oto tránh, KD, tòa văn phòng, giá 12.5 tỉ.miếng đất vàng còn sót lại nằm giữa trung tâm cầu giấy, đường...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 82 m2 229,27 triệu/m2
      Do nhu cầu tài chính KD nên mình cẩn bán lô đất chính chủ tại ngõ 64 Cổ Linh - Long Biên - Thủ đô Hà Nội. ( Ngay gần 300m tới Aeon long biên và đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất đấu giá Cổ Linh - Long Biên, SĐCC, oto tránh, 90m2, MT 6m, vị trí đắc địa.Siêu hot! bán ngay miếng đất Cổ Linh - Long Biên, DT 90m2,...
      Đường Trần Đăng Khoa, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 11,76 tỷ

      11.76 tỷ 120 m2 98 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất đẹp khu TĐC Trâu Quỳ, Gia Lâm, TP Hà Nội.- DT: 120 mét vuông.- MT: 6,1m.- Vị trí ngay gần vườn hoa thuận...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán lô đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      bán ngay Đất xây căn hộ mi ni mặt ngõ phố Yên Hòa:+ Vị trí: mặt ngõ tương đối rộng 2.3m, ngõ thông ra phố Yên Hòa phố Hạ Yên Quyết, gần các tiện ích...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 58 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 58 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Long Biên. DT 58 mét vuông - MT 5m, vỉa hè rộng 5m.- Đất nằm trên mặt đường Cổ Linh, P. Thạch Bàn. Cách Aeon Long Biên 500m.- Vị...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 13,54 tỷ

      13.55 tỷ 105 m2 129 triệu/m2
      - Ngọc Chi, Vĩnh Ngọc, Đông Anh, TP Hà Nội.- DT 105m2, MT 5m, vuông đét.- Đường rộng, chân cầu Nhật Tân, gần đường Võ Nguyên Giáp, QL 5 nối dài, giao...
      Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      Bán đất đường 12m, vỉa hè 3m khu giáo viên P. Ngọc Thụy, Long Biên.+ Vị trí đất đẹp như hình ảnh chụp trên bài, gần ngay công viên, hồ điều hòa, trường mầm ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 52 m2 265,39 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc tại khu phân lô Quân đội, hàng xóm đều là cán bộ, tướng tá trong quân đội, thông sang khu căn biệt thự vườn Đào lộng lẫy, xa hoa.Đường...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 0 m2
      Đất 148,8m có thể chia 2 lô, đầu tư hay ở đều đẹp Đường trước đất oto tránh tại Ngọc Chi ngay chân cầu Nhật Tân, gần công Viên Kim Qui, tòa tháp 108 tầng
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất 653 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 10,77 tỷ

      10.78 tỷ 653 m2 16,5 triệu/m2
      Em có quỹ đất dành cho các NĐT phân lô xây liên kế hoặc cho các gia đình muốn xây nghỉ dưỡng giá cực rẻ Phụng Châu chỉ hơn 10 tỉ sở hữu 653 mét ...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m tại Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 118 m2 105,94 triệu/m2
      bán nhanh nền đất 2 THOÁNG TRƯỚC TẾT DT 118M MT 6M GIÁ 12.5 tỉ, CÁCH 15M RA MẶT PHỐ CỰ LỘC BA ĐÌNHnền đất HIẾM HOI CÒN SÓT LẠICÁCH MẶT PHỐ CHƯA TỚI 15M...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 115 m2 95,66 triệu/m2
      nền đất hiện đang cho thuê để KD.Nằm ngay mặt ngõ thông ra phố Lĩnh Nam, oto vào tận nhà, cách mặt phố ~ 30m.Vị trí quá đẹp, phù hợp xây tòa nhà cao tầng,...
      Ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 319 m2 tại Đường Đông Mỹ - Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 319 m2 34,49 triệu/m2
      Thôn 3 Vạn Phúc 319m2 Full thổ cư mặt đường 3 oto tránh 35tr/m2- - Cơ hội vàng cho các NĐT. nền đất cực đẹp tại thôn 3 Vạn Phúc Thanh Trì. DT đất 319m2...
      Đường Đông Mỹ, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 0 m2
      + DT 82.9  mét vuông.+ Lô góc rất thoáng. Bên hông nhà văn hoá tổ 11 P. cự khối thoáng vĩnh viễn.+ Phía sau quy hoạch hồ rộng 27.1 ha.+ bìa đỏ pháp ...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 13m tại Xã Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 400 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DT 400 mét vuông MT 13m, giá 32tr/ mét vuông.đc: Song Phương Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.DT: 400 mét vuông.MT: 13m.Đường...
      Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 100 m2 123 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất dịch vụ Đồng Đế - Dương Nội - Hà Đông.DT 100m, MT 9,5m.Đông Bắc.Đường và vỉa hè 12m.đc xây dựng tự do, tối đa 6,5 tầng.Cách đại siêu thị...
      Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.