Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 3,95 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 150 m2 26,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Giai Việt số 854 Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8. DT: 150 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh. chung cư rộng rãi,...
      Chánh Hưng Giai Việt, số 854, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,68 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.68 tỷ 96 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư Diamond Brilliant Tân Phú (nhận nhà ở ngay).2  phòng ngủ 97m2: Giá 4,680,000,000 vnd.2  phòng ngủ + 1 112m2: Giá 5,150,000,000 vnd...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trường Sa - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn 2 PN căn hộ chung cư Screc Tower đường Trường Sa, P. 12, Q. 3.- DT: 80 mét vuông, 2 PN & 2 WC, đầy đủ nội thất, nhà đẹp như...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà siêu đẹp 80 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh lầu 24 căn hộ M-One Q. 7! logia hướng Nam, cửa hướng Bắc.- Giá cực...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Tôn Đản - 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 90 m2 38,34 triệu/m2
      - Chủ gửi bán gấp chung cư Copac Square, đường Tôn Đản, P. 13, Q. 4, ngay khu vực gần Hoàng Diệu, Nguyễn Tất Thành.- DT: 90m2, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 0 m2
      - Dự án pháp lí chuẩn chỉnh nhất Khu Đông HCM, đã cất nóc ngày 10/11/2023 & sẽ bàn giao vào Quý 4/2024.- Tôi - Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ DT...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 104 m2 38,47 triệu/m2
      Bán chung cư Emerald Celadon city - Tân Phú.104m2 (3 phòng ngủ - 2 toilet).Nhà trống CĐT (mới 100 phần trăm) chưa sử dụng.Hoàn thiện nội...

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Bán chung cư Rivera Park SG Q. 10 DT 65 mét vuông, 2 phòng ngủ giá 3.4 tỉ. liên hệ ngay 0931 196 *** Thành. View hướng Đông Nam.căn hộ ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Quỹ căn bán và cho thuê chính chủ độc quyền rẻ nhất tại Park Kiara Hà Đông.Căn A DT 60 mét vuông (1 phòng ngủ + 1) tầng trung giá chỉ 3,6 tỉ.Căn...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      GĐ cần bán chung cư cao cấp tại Iris Garden 30 Trần Hữu Dực.- 2 phòng ngủ 2 toilet, 62 mét vuông, full đồ, thiếu giường ngủ tủ, tầng...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh trước Tết chung cư 3 PN tại toà CT9.DT: 105 mét vuông thiết kế 3 phòng đều thoáng có ánh sáng tự nhiên. KH về sáng tạo thiết...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Nhà tôi đặt kiến trúc sư thiết kế theo form nhà, hiện đại thông minh.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.DT 75m2.Tôi để lại đồ liền tường, mang đi đồ điện tử.Mời...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 92 m2 43,48 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ chung cư tại Richland Southern, 181, đường Xuân Thủy, P. Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Thiết kế 92 mét ...
      Richland Southern, 181, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 128 m2 35,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ tòa D Mulberry Lane thiết kế siêu rộng rãi nthành phố Hà Nội thất chủ đã làm lại hết toàn bộ tường...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      - DT: 90m2. MT 4m.- T1 ngay mặt đường 2 oto tránh dừng đỗ, đuổi không hết khách.- Vị trí KD tốt, 2 mặt ngõ to.- Khách đang thuê 20 tr/tháng.- Sổ chính chủ,...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      - Em có chính sách dòng tiền lợi ích, LN cao nhất cho quý anh/chị mua nhà.- Em có list danh sách mỗi căn, ưu nhược điểm phù hợp với nhu cầu của anh/chị, mua...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,06 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.06 tỷ 70 m2 58 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao vào tên ngay - căn hộ Handico Complex 33 Lê Văn Lương.- Vị trí: Số 33 Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Ngay vị trí trung tâm...
      Handico Complex, Số 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 75 m2, giá 4,06 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.06 tỷ 75 m2 54,14 triệu/m2
      Bán căn 3N 75,5 mét vuông tòa SA5, vin Smart City.Trực tiếp hàng CĐT, TT theo tiến độ. Nhận bàn giao tháng 10.2024.Căn 3N lô góc, view trường học, đầy...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.