Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Hot hot: Mua nhà Sàn Nam Long đc tặng thêm 2 chỉ vàng.Chỉ với:700 tr 61 m (2 PN, 1 vệ sinh).800 tr 78 m (2 PN, 2 vệ sinh).1 tỉ 95 m (3 PN, 2 vệ sinh).- TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn, ĐC 491 Hậu Giang, P11, Q6.- Him Lam thiết kế căn nào cũng là căn hộ góc, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách- SHR chính...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Chuyên quản lý bán 100 phần trăm căn hộ Saigon South Residences.liên hệ : 0703 518 *** Bé NgânDT: 65m - 71m - 2 tỉ 800tr - 3 tỉ.DT: 76m: 3.1 tỉ -...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      phòng kinh doanh căn hộ chung cư Saigon South cần Ra gấp căn hộ chung cư Saigon South:DT: 65m2 - 71m2 - 75m2 - 3.050 tỉ.DT: 76m2: 3.1 tỉ - 3.45...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ giá rẻ Carillon 7, Tân Phú, nhà sạch sẽ thoáng mát.- Tiện ích:+ Siêu thị, chợ: Aeon Bình Tân, Parkson, Lotte Mart, Coop Phú Thọ, Chợ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      Sở hữu ngay chung cư đẳng cấp bên bờ biển tuyệt vời tại Mỹ Khê với giá chỉ từ 45 tr đồng/m2!The Sang Residence chính thức ra mắt giỏ hàng ngoại giao với vị...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,45 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.45 tỷ 92 m2 37,5 triệu/m2
      Sở hữu một vị thế phong thủy tuyệt hảo "Ỷ Sơn - Hướng Hải" một tuyết tác kiến trúc của thiên nhiên. Với lưng tựa núi lớn, huyền vũ, biểu tượng của quý nhân,...
      Dự án Thủy Tiên Resort, Đường Trần Phú, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      ^
      Binh Fc (nhắn Tin) Do Sale Gọi Quá Nên Ko Nghe Dt ^^ Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Sở hữu chung cư biển Vung Tau CenTre Point - Chính sách CK 14 phần trămSở hữu chung cư View Biển Vũng Tàu Centre Point với chính sách khuyến mãi...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 4,81 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.81 tỷ 0 m2
      Cam kết đúng giá, không báo thấp để câu view.Căn rẻ nhất bảng hàng, ký HĐ trực tiếp CĐT.Sở hữu lâu dài.2 tầng hầm đỗ xe.logia hướng Đông Nam.Các đối tác...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - chung cư có DT 87m2.- đc thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh, phòng khách, bếp logia và lô gia phơi quần áo.- Nhà nội thất đầy đủ, không nhiều đồ nên không...
      Chung cư CT36 Xuân La, ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 108m2 tầng 18 tòa CT1, thiết kế 3 phòng ngủ 2VS logia hướng Đông Nam rất mát.Căn này tôi mua suất ngoại giao...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 104 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán thanh khoản mấy căn ngoại giao tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi.- giá mềm nhất thị trường lên đến 150tr.* Loại hình chung cư:- chung cư...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 93m2 tim tường, thông thủy 84m2 - tòa W2.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.đầy đủ nội...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại đường Mỹ Đình - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN 2 toilet căn hộ chung cư Golden Field ngay ngã 4 Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi.- căn hộ chung cư hướng...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển lên căn hộ chung cư rộng hơn để phù hợp với cuộc sống sinh hoạt của gia đình nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở FLC Twin Tower...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,76 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.77 tỷ 71 m2 53 triệu/m2
      Tôi chính chủ tại 90 Nguyễn Tuân có nhu cầu bán căn 2 ngủ để chuyển sang căn rộng hơn, gia đình thiện hí cần bán gấp trước tết.DTTT 71m2, thiết kế 2 ngủ 2...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 110 m2 30,91 triệu/m2
      - Chỉ bán trong tháng 12 này căn hộ góc 3 phòng ngủ, 104m2 thông thuỷ+ Vị trí gần sông cận phố. Không khí trong lành và thoáng mát.- Công viên nội...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội.
      B
      Bất Động Sản Long Biên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Em Bắc dân cư đang sinh sống tại The Emerald đc chính chủ tin tưởng gửi bán quỹ căn 2 - 3 - 4 phòng ngủ.Cam kết tư vấn chuẩn chính xác.The Emerald...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.