Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,19 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.2 tỷ 76 m2 42 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp sở hữu lâu dài từ 3 tỉ/căn.Web: http://vungtau-centrepoint.sgproperty.com.vn/pháp lí rõ ràng, căn hộ chung cư đáp ứng phù hợp...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      H
      Ms. Hiếu Hiệp - Sg Holdings Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,38 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.38 tỷ 102 m2 42,91 triệu/m2
      Lợi thế to lớn mà dự án Vung Tau Centre Point có đc chính là nằm trên tuyến đường xương sống của cả TP Vũng Tàu, đại lộ 2/9. Giữ vững vai trò cửa ngõ của...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phan Thiết - Bình Thuận

      3.6 tỷ 125 m2 28,8 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán nhanh bán lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Ocean Vista Sea Links.căn hộ chung cư lầu cao view biển và hồ bơi.nội thất ...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 4,1 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.1 tỷ 170 m2 24,12 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh chung cư Ocean Vista Sea Links.3 phòng ngủ, 1PK, 1 bếp, 2 toilet.pháp lí: sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.DT:...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,25 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.25 tỷ 79 m2 53,8 triệu/m2
      chung cư 2N 2 nhà vệ sinh, tòa L2 - The Landmark Ecopark.- DT: 79 mét vuông/ 74m2- Đông Nam, view Hồ Thiên Nga.- đc tặng Voucher khoáng nóng...
      Dự án Swan Lake Onsen Residences, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,34 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.34 tỷ 72 m2 46,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư 72 mét vuông tòa Onsen EcoparkThiết kế 2N+2VS Tầng trung view Hồ Thiên NgaTiện ích chân tòa :- Tổ hợp Onsen, sauna, Spa & detox...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tòa Solforest Ecopark.giá: 3 tỉ (rẻ hơn giá gốc).DT: 73 mét vuông thông thủy, 3...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,7 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      4.7 tỷ 121 m2 38,85 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn Haven Park Ecopark giá mềm nhất tháng 10/2023.Studio 29m2, tầng thấp: 1.04 tỉ.Studio bc hướng Nam: 1.19 tỉ.1 ngủ 31m2: 1.370 tỉ.2 ngủ...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 108 m2 44,45 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn Sol Forest giá siêu mềm tháng 10/2023.Studio 29m, tầng thấp: 1.010 tỉ.Studio 292, tầng trung: 1.1 tỉ.1 ngủ 45m: 1.670 tỉ bp.2 ngủ (52m):...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,66 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.66 tỷ 97 m2 48,05 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ Onsen giá mềm chưa từng có.chính chủ gửi bán ngay căn hoa hậu toà Onsen Ecopark giá mềm nhất thị trường.chung cư 3...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,92 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.92 tỷ 71 m2 55,22 triệu/m2
      * Căn sang nhượng giá mềm tại New Galaxy Nha Trang.- Căn 71m2 - tầng cao 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - view trực diện biển và Vinpear Land -...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      Lê Minh Thiện ᴴᵁᴺᴳ ᵀᴴᴵᴺᴴ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.3 tỷ 128 m2 25,79 triệu/m2
      - Cam kết hoàn tiền mua lại bằng giá sau 18 tháng về ở nếu KH có nhu cầu chuyển đổi.- CK thêm 8 phần trăm khi TTS 100 phần trăm bằng vốn tự có.-...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.45 tỷ 133 m2 33,46 triệu/m2
      bán gấp căn 3N+1 toà HPC land mark 105 Tố Hữu, Hà Đông !DT 133m, 3N, 2 toilet, 2 logia, phòng full sáng, Hướng mát, view đẹpTầng trung đẹp, chỉ 7 căn/...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT dự án Berriver Jardin: Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất dự án.+ Giá ưu đãi duy nhất một căn chỉ 4 tỉ.+ Thiết kế căn hộ...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 103 m2 39,81 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán lại chung cư Gold Season 47 Nguyễn Tuân.DT 103m2 thông thuỷ.Thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh.logia hướng Tây Bắc, Cửa hướng Đông Nam.Để...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,65 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Seasons Avanue 3 phòng ngủ - Mỗ Lao Hà Đông.giá: 4.650 tỉ.------------------------------------------------* Thông tin...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Chỉ 3.2 tỉ cho căn 105m2 - full đồ - căn hộ HH2 Bắc Hà Tố Hữu.Thiết kế 2 ngủ 2vs - bìa đỏ chính chủ.Chắc chắn không có căn rẻ...
      Dự án HH2 Bắc Hà, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT bán căn 3 ngủ, 2 vệ sinh 106m2.View thoáng mát.Giá 4.6 tỉ.L/H phòng KD để đc hỗ trợ tư vấn.L/H: 0972 943 ***.Chính sách hỗ trợ vay và ưu đãi...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.