Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.827 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 135 m2 22,97 triệu/m2
      chung cư cao cấp Hoàng Kim Thế Gia, MT đường Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Bình Tân, cách Đầm Sen chỉ 5 ph đi xe.chung cư DT: 135 mét vuông,...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ tại 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Tọa lạc tại 491 Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Thành phố Hồ Chí Minh - một vị trí đắc địa "Địa linh nhân kiệt" tại trung tâm Q. 6, gần Chợ Lớn (chợ Bình...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Hiện tại block căn hộ B Him Lam Chợ Lớn đã có SHR cho khách nên đây là thời điểm có nhiều căn hộ chung cư bán: + 97 mét vuông, lầu thấp, nội...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,15 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Opal MT đường Phạm Văn Đồng hot vì giá mềm, sổ liền tay 3 phòng ngủ - 3.15 tỉ bao thuế phí.- DT 100 mét vuông, 3 phòng ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.3 tỷ 98 m2 33,68 triệu/m2
      Duy nhất căn cuối cùng dự án Opal Boulevard cho KH nhanh chân nhất.- Tầng trung, logia Đông Nam.- DT 98 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà...

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 0 m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ Alphanam Luxury tầng 29 view biển, nội thất đầy đủ vô ở ngay, 3.4 tỉ/căn.- Hỗ trợ khai thác cho thuê 20 - 25tr/tháng.-...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 63 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hiyori Garden:Vị trí đắc địa: Nằm trên 4 MT: Võ Văn Kiệt An Trung Đông 3 Phạm Cự Lượng và Phạm Quang Ảnh.Đi bộ 5 ph đến cầu Rồng, 10 ph ra...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,48 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.48 tỷ 65 m2 53,54 triệu/m2
      - Vị trí: 120 Võ Nguyên Giáp, vị trí tọa lạc ngay cung đường biển Mỹ Khê Đà Nẵng.- pháp lí: SHR lâu dài.- Tiện ích: Hồ bơi, fitness, sauna, hầm để xe,...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác sang nhượng lại căn hộ chung cư vị trí đẹp pháp lí hoàn thiện đã có sổ hồng riêng.DT căn hộ chung cư 66  mét vuông...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,45 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      chung cư cao cấp theo tiêu chuẩn 5* đầu tiên tại TP. Vũng Tàu 4 MT dự án Vung Tau Centre Point.- Có đầy đủ pháp lí (giấy phép XD, Sổ, bảo lãnh NH), kể...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển chỗ ở chủ cần bán căn hộ góc Dic Phoenix.- DT: 115m2 gồm 3 phòng ngủ 1 ban công, 1ban công, phòng khách, bếp, 2 nhà vệ ...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,32 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.32 tỷ 79 m2 42 triệu/m2
      Cần bán ngay.79m²(2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh).Cửa chính: TB view ĐN(trực diện bãi tắm Thuỳ Vân).nội thất đầy đủ cao cấp(đang có hợp đồng...
      Dự án Vũng Tàu Gold Sea, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,61 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.61 tỷ 83 m2 43,5 triệu/m2
      Ở Vũng Tàu hiện tại có một căn hộ nào để ở mà đi theo phân khúc cao cấp chưa?Bạn nghĩ sao về việc này?* Vung Tau Centre Point (biểu tượng của TP phát triển...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,78 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.79 tỷ 87 m2 43,5 triệu/m2

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 03 PN căn hộ chung cư Vũng Tàu Gateway - TP. Vũng Tàu.Không gian sinh xã hội hoạt tiện nghi, thoáng mát.nội thất đầy ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển Vũng Tàu đã cất nóc.liên hệ: 0906 645 *** Em Thảo.Chính sách tốt nhất cho KH.Giữ chỗ 30 tr giảm ngay 30 tr.Ký HĐ chỉ 10 phần ...

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường 3/2 - Nguyễn An Ninh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.3 tỷ 0 m2
      Nhắn Zalo 0988 141 *** để xem sổ và clip căn hộ chung cư.Bán căn hộ chung cư DIC - Phoenix, 03 PN, căn hộ góc, tầng cao, view biển, view sân golf...
      H
      Ms. Hiếu Hiệp - Sg Holdings Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu