Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ LuxGarden, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 94 m2 31,92 triệu/m2
      Luxgarden căn hộ góc 94 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. đầy đủ nội thất như hình (hình nhà thực tế).- Tầng cao thoáng mát. Cả...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 107 m2 38,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh 3 ngủ DT 107 mét vuông, tầng cao. Dự án Feliz Homes gần hồ Đền Lừ.gọi ngay 0967 935 ***
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Thông tin.- Bán căn hộ chung cư Luxcity, MT đường Huỳnh Tấn Phát, Q. 7.- DT: 85m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất đẹp như...
      Dự án Luxcity, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.DT: 99m, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh có logia.Nội thất: đầy đủ nội thất như...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.85 tỷ 110 m2 44,1 triệu/m2
      bán ngay chung cư 173 Xuân Thủy - Cầu Giấy.DT: 110m2.Thiết kế: 03  phòng ngủ, 02VS.+ Nội thất căn hộ chung cư đã trang bị full nội thất gồm:...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Thông tin sp:- căn hộ chung cư Gold View 58 mét vuông đầy đủ nội thất.- 1 phòng ngủ 1 toilet.- vô ở ngay.- Nội thất đẹp.- Bán giá...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      - Quỹ căn 2 phòng ngủ + 1 chính sách mới nhất thiết kế chia sẵn 3 phòng ngủ giá chỉ 3,5 tỉ bàn giao nội thất đầy đủ.- Ký HĐMB trực tiếp với...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngay chung cư Vista Verde Q. 2- giá 4,7 tỉ chưa bao gồm thuế, phí - giá tốt nhất thị trường - Thiết kế 82 mét vuông -...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      - sang nhượng chung cư 1 phòng ngủ Vista Verde Q. 2.- giá thiện chí 3,8 tỉ - đã bao gồm thuế phí.- chung cư đã có SHR, mua bán ngay gọn, pháp lí...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 89 m2 53,94 triệu/m2
      Bán cắt lỗ chung cư The Sun Avenue - Giá đang rẻ so với thị trường.Studio: 1ty7.2  phòng ngủ 56 mét vuông: 3ty3.2  phòng ngủ 76 mét ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 94 m2 47,88 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sunrise City 94,7 m tháp V4, khu căn hộ chung cư kết hợp thương mại, văn phòng, lô V Sunrise City, Khu South...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 69 m2 55,08 triệu/m2
      Cần tiền tả nợ hạ giá căn 2 phòng dự án Botanica Premier Hồng Hà.- giá. 3,8 tỉ/căn bao hết.- Thiết kế: 69 mét vuông view công viên.- Chỉ mang va li...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, nhà đẹp, giỏ hàng nắm nhiều căn giá siêu mềm.- Giá 3.95 tỉ.- DT: 70 mét vuông.sổ hồng riêng lâu dài, căn hộ góc, view cực...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Mã Căn H10702 Trục Studio này đẹp nhất dự án- H1 cao hơn 5 mét so với tòa S1-2-3-4 - Tây Nam, mát, ít nắng hơn các tòa S Tây Bắc- View biển trọn vẹn nhìn...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 104 m2 30,29 triệu/m2
      Lô góc - sát phố - tiện ích đầy đủ - mát rười rượi.Bán căn hộ chung cư khu đô thịM Resco 104 mét vuông, giá chỉ 3.15 tỉ.Nằm ngay ở tuyến giao...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Đi nước ngoài nên bán căn hộ Thuận Việt Q. 11, đường lý thường kiệt.- DT: 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nhà có nội thất cơ bản:...
      Dự án Thuận Việt, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      3.8 tỷ 51 m2 74,51 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ - 1 toilet.- DT: 51 mét vuông.- Tầng thấp, logia rộng, hướng mát không nắng nóng.- Không gian...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền muốn bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q7.DT: 100 mét vuông, block căn hộ (I).Nhà cực đẹp,...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.