Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ Khu phức hợp Pacific Place, 1 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàn Kiếm - Hà Nội

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Nhà em bán lại chung cư 72m2,1 phòng ngủ full đẹp giá 3,5 tỉ Toà Pacific 83B Lý Thường Kiệt liên hệ 0888 486 ***- chung cư tầng 3, DT 72m2, thiết...
      Pacific Place, 83B, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Gia đình mua căn biệt thự Geleximco cần bàn lại căn 3 phòng ngủ tại vin Smart City.căn hộ chung cư tọa lạc tại tòa S2.02 view nội khu, sôi động,...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 123 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 123 m2 32,53 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư tại toà 34T CC Trung Hoà Nhân Chính, DT 123m, thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, 1 phòng thờ. CÓ THỂ SỬA CHỮA THÀNH 3 NGỦ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Vị trí: Cách ngã 4 Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ 500m, nằm kế bên căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai 3, cách ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Cảnh sát Nhân Dân...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 110 mét vuông tòa M3M4, 3 phòng ngủ, 4,5 tỉ, Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, 0944 956 ***- DT 110m, 3  phòng ngủ,...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Gamuda Gardens, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5 tỷ tại Hoàng Mai

      5 tỷ 106 m2 47,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Zen - Gamuda - Trần Phú - Hoàng Mai - TP Hà Nội.DT 106 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh. 2 logia.giá bán từ 5tỉ có thỏa ...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Quận 2

      3.05 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tâm huyết - không qua môi giới.Bán căn hộ chung cư Homyland Riverside Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.căn hộ chung ...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.DT: 50.4 mét vuông.Để lại đầy đủ nội thất như hình (3 máy lạnh, ghế sofa, ban ăn, tủ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 ngủ tại căn hộ HC Golden City - Phố Hồng Tiến - Long Biên.DT 72 mét vuông, logia hướng Đông Nam cực thoáng mát. Chủ mới...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp chung cư Thủy Lợi Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      Bán chung cư 127 mét vuông x 3 phòng ngủ - căn hộ Thuỷ Lợi Tower Hà Đông - 28A Lê Trọng Tấn - đối diện FLC Quang Trung.- DT:...
      Thủy Lợi Tower, 28A, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 127 m2 32,29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 127m full nội thất cao cấp tại căn hộ chung cư A1 Nguyễn Cơ Thạch trung tâm quận Nam Từ Liêm giá chỉ 4.1 tỷ sổ đỏ trao...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 105 m2 41,91 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng căn hộ chung cư 06 HH2 - 03 phòng ngủ logia thoáng mát - Eco Lake View.Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ sang nhượng...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông

      3.5 tỷ 0 m2
      * 1 căn 2 ngủ Hyundai full đồ rất đẹp.- logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam.- Để lại full đồ chỉ dọn quần áo về ở.- căn hộ chung cư thuộc CT4.-...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới nên cần bán ngay căn hộ chung cư M - One Gia Định, 12 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Q. Gò Vấp (giáp Bình Thạnh, cách sân bay 5p).-...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Căn hộ chung cư Hưng Vượng 3, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      chung cư cần bán có DT: 97m2.Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ mới đẹp sang trọng như hình.Nhà hiện đang trống, có thể ở...
      Dự án Hưng Vượng 3, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      X
      Triệu Thị Ngọc Xuân Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác, nên gửi bán lại căn hộ chung cư Golden Place 54 Lê Văn Lương, Thanh Xuân cho tiện công việc đi lại.+ Vị trí: 54 Lê Văn Lương,...
      Dự án C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 68.2m ở tòa Spring Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- Thiết kế căn hộ chung cư DT thông thủy...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Rainbow , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Rainbow Văn Quán, Hà Đông, DT 102m2, 3 PN, 2vs, Tặng nội thất xịn sò.- Toà nhà căn hộ nằm ngay trung tâm của KĐT Văn Quán, ba bước chân là...
      Dự án Rainbow Building, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.