Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Tân Phú

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Đẩy nhanh 2 phòng ngủ 96m2 Brilliant chỉ 4 tỉ 7, view nội khu mát mẻ.- Diamond Brilliant phân khu cao cấp mới bàn giao tại Celadon City với không gian...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoàng Mai

      3.4 tỷ 92 m2 36,96 triệu/m2
      Tôi đang có 1 căn hộ căn hộ chung cư DV3 tầng 1502 cần bán ngay, DT 92m2 căn hộ góc 3 ngủ 2  toilet, 2logia trong nhà đã có nội thất, giá 3,4 tỉ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7

      4.16 tỷ 67 m2 61,95 triệu/m2
      2 phòng ngủ NHƯNG CÓ LUÔN BỒN TẮM NẰM🤩🤩ECO GREEN Q. 7- Cần bán ngay - View hoàng hôn: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 66.57m2. - giá...
      Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 72 m2 55,42 triệu/m2
      Còn lại 1 căn duy nhất giá 3.99 tỉ có để lại đồ nội thất cơ bản!Dự án căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - thành phố Hà ...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoàng Mai

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN KĐT căn hộ chung cư Nam Đô 609 Trương Định Q. Hoàng Mai. Đặc biệt nhà có slot để oto dưới Hầm (cực hiếm dân cư Nam Đô rất ít nhà...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ vin Central Park giá cực tốt.Bán chung cư vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 81m2.Kết cấu: 2  phòng ngủ 2 phòng tắm.Tình...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Gia đình em chuyển công tác cần bán ngay chung cư cao cấp vin Gardenia, Hàm Nghi, Mỹ Đình.Em mong muốn làm việc với khách thiện chí, không trung gian -...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,74 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.74 tỷ 90 m2 41,53 triệu/m2
      E Phú phòng KD dự án The Zenpark SDT 0865 936 *** giới thiệu quý KH căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất trên bảng hàng chủ đầu tư đang chào bán tháng...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 74 m2 66,22 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư Masteri Thảo Điền.Tháp T5 - 2 phòng ngủ.Nội thất như hình - full tươm tất.DT 74 mét vuông.View thoáng.Có hồ bơi và...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 88 m2 42,04 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh căn hộ chung cư cao cấp thuộc dự án Sunrise Riverside dự án đang ra sổ.DT. 3 PN. 2  toilet. full nội thất cao cấp.Lầu cao view...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Mỹ Đức, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,98 tỷ tại Bình Thạnh

      3.98 tỷ 93 m2 42,8 triệu/m2
      Bình Thạnh.Chủ gửi bán căn căn hộ chung cư Mỹ Đức, số 220 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21.- DT chung cư là 93 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet,...
      Chung cư Mỹ Đức, 220, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Chung cư Tây Hồ Residence, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      bán ngay căn căn hộ chung cư cao cấp dự án HDI Tây Hồ, tòa Moon, DT 70 mét vuông đã có bìa đỏ.Nhà mới ở, giữ gìn nên còn rất mới, đồ cơ bản đã...
      Dự án Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      - Giá TT sớm chỉ 4,35tỉ.- Khách có 2 phương án chuyển đổi dòng tiền từ loại căn này.+ Cho thuê 2 căn 1n + 1 doanh thu hàng tháng 20 - 22 tr.+ Tương lai về ở...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Cần Bán chung cư 2 phòng ngủ 92m2 dự án Indochina IPH Xuân Thuỷ Cầu Giấy liên lạc : 0365 775 ***- DT : 92m2- Hướng : TN - ĐB- Thiết kế :...
      Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 79 m2 48 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư hạng sang trung tâm Mỹ Đìnhgiá ưu đãi chỉ từ 48 tr/ mét vuông Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp nhập khẩu Châu ÂuHỗ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      (THÔNG TIN THẬT )BÁN căn hộ chung cư TẠI CARILLON 7 Tìm đc căn 2 phòng ngủ 2 toilet 71m, tầng trúng này có giá mềm muốn giới thiệu ngay với...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,25 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.25 tỷ 82 m2 39,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán:chung cư khu đô thị Nam Cường (Cổ Nhuế).pháp lí: bìa đỏ chính chủ.DT: 81,6  mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.5 tỷ 113 m2 30,98 triệu/m2
      Lưu ý: Thông tin hoàn toàn thật, giá thật, thông tin thật, không dài dòng và không lòng vòng để không mất thời gian của quý vị khi xem tin.căn hộ căn hộ ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.