Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất dự án Le Grand Jardin view trực diện hồ Sài Đồng.* Duy nhất quỹ ngoại giao trực tiếp chủ đầu tư giá ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,99 tỷ tại Phú Nhuận

      3.99 tỷ 70 m2 57 triệu/m2
      giá chỉ: 3.99 tỉ - thỏa thuận cho khách.căn hộ chung cư Golden Mansion - Novaland khu sân bay, cạnh công viên Gia Định.119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.-...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.79 tỷ 70 m2 54,09 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán lỗ 300 tr VNĐ - 2 phòng ngủ+ View Hồ bơi, khu Beverly Solary, vin Grand Park Q. 9.- MBbank hỗ trợ vay 80%- Thời gian...
      Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7 cao cấp 76m,* 2  phòng ngủ lớn, 2 toilet, 1 phòng khách, lô gia, sân phơi.* đc: Đường Hoàng...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      L
      Pkd Chủ Đầu Tư Him Lam Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ tại Park Hill Times City - DT 83 mét vuông - 2  phòng ngủ chỉ 4,3 tỉ.Gia đình chuyển đi nước...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      căn hộ cao cấp dự án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng".Nhận cọc thiện chí chỉ với 50 tr/sp.Tháng 5/2023 có giá.---------Thông tin chi tiết dự án:- Tên dự án:...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 9

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.Đối diện lakeview trung tâm q2.MT đường Đỗ Xuân Hợp.Chủ đi định cư nên cần bán ngay. căn hộ chung cư...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Gần các trường đại học danh tiếng: đại học Thủy Lợi, đại học thành phố Hà Nội, Học Viện An Ninh, đại học Kiến Trúc...Tận hưởng cuộc sống ngàn tiện...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.1 tỷ 91 m2 45,06 triệu/m2
      Trong tháng này, chung cư 3 PN tại KĐT Chí Linh, TP Vũng Tàu - một vị trí đắc địa và sầm uất.DT chung cư: 91 mét vuông. Các PN đc thiết kế hợp lý,...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ HUD 3 Linh Đàm, căn hộ chung cư đẹp nhất tòa, hướng mát, logia rộng Đông Bắc.SHR chính chủ, DT sổ 88 mét vuông, nhà...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 9

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.Đối diện Lakeview trung tâm Q2.MT đường Song Hành Cao tốc Long Thành DG.Giảm sâu 500 tr/căn.Giá gốc 4.8...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      TOÀ 3 MASTERI THẢO ĐIỀN.- sang nhượng căn 2 phòng ngủ 2 toilet đầy đủ nội thất.- View hồ bơi mát mẻ.- DT 70 mét vuông.- Đang trống, vô...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      bán nhanh căn 90m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tại Terra An Hưng, BC hướng Đông Nam, giá 3 tỉ 3. gọi ngay: 0399 169 *** bìa đỏ cất két.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ngô Tất Tố lầu 1 lô góc 70  mét vuông giáp Q. 1 khu vực hiếm nhà bán giá 3,1 tỉ.Lô góc đầy cây xanh mắt mẻ.Hiếm nhà bán.Chính...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Loại 2 ngủ, 2 vs, 66 mét vuông, giá chỉ 3,2 tỉ (đang có 05 căn).Loại 3 ngủ, 98 mét vuông, 100 mét vuông, giá chỉ 4.8 tỉ (đang có 03...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      - Opal Garden! Dòng căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất của Đất Xanh.- Với vị trí siêu đắc địa nằm sát Gigamall Thủ Đức, cuối tuần anh/chị có thể dẫn gia...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.36 tỷ 130 m2 25,8 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ - 2 ban công đón gió tự nhiên - tầng trung - DT TT khoảng130m2: Top chung cư đẹp nhất dự án.Giá hợp đồng mua bán 5,6 tỉ,...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Trịnh Hà -bđs Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 62 m2 69,36 triệu/m2
      Hàng hiếm khó tìm, chung cư Vinhome Dcapital Trần Duy Hưng, duy nhất một căn.Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay chung cư tại Vinhome...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.