Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      chính chủ dễ thương cần bán sớm căn 2 phòng ngủ SRR Tầng Cao giá chỉ 3 tỉ 1 bao hết thuế phí còn thỏa thuận cho KH thiện chí.LH để đi xem thực tế căn...
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 5

      3.4 tỷ 39 m2 87,18 triệu/m2
      The EverRich Infinity sở hữu vị trí đắc địa với layout ngang 7m rộng đẹp, nằm ngay trung tâm Q.5, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận như...
      The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 91 m2 45,06 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng gấp căn hộ góc tòa R2 căn hộ chung cư Sunshine Riverside.- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia. Có logia...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      * Tôi chính chủ nay cần bán chung cư mới ResGreen 75 mét vuông ( 2PN- 2 toilet ) nhà đẹp , giá siêu mềm, ngay trung tâm Q. tân phú, thuận...
      Dự án Res Green Tower, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 2 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 ngủ chính chủ cần bán lại chung cư 2 ngủ tại Dreamland Bonanza.DT 75m.Thiết kế bao gồm 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia đầy...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1: DT 115m ở tầng trung đc trang bị đầy đủ nội thất từ chăn ga, gối, đệm, xem nhà hotline liên hệ ngay 0936 530 ***- căn hộ ...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      DT: 70m2Phòng khách view Phú Mỹ HưngNội khu hiện đã có gymKhu vui chơi trẻ em trải rộng tầng MHồ bơiCông viên
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Sun Square, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sun Square Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, TP Hà Nội.Nằm tại số 21 Lê Đức Thọ, Mỹ Đình II, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội, dự án có một vị trí...
      Sun Square, số 21, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.18 tỷ 116 m2 36,04 triệu/m2
      BÁN chung cư 3 phòng ngủ 116M căn hộ HỒ GƯƠM PLAZA,TRẦN PHÚ , HÀ ĐÔNG DT 116MNỘI THẤT MỚI 100 phần trăm call ngay: 0967 201 ***
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.41 tỷ 128 m2 34,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 128m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 17T1 Hapulico, Nguyễn Huy Tưởng,...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 72m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 400 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,35 tỷ tại Hoàng Mai

      4.35 tỷ 109 m2 39,91 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 109m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 400 tr.+ Slot ô tô.+ Nhiều tiện...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 62 m2 56,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN (căn hộ góc), 1  phòng vệ sinh, 1 phòng khách.full nội thất: Bàn ghế, bếp, tủ lạnh, kệ, TV, giàn phơi quần áo, máy lạnh,...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 127 mét vuông, giá 23tr/ mét vuông, Nhận nhà ở ngay , Đã có sổ*Thông tin chung cư:- DT: 127m2- Thiết kế: 3 PN+ 3...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,18 tỷ tại Hà Đông

      4.18 tỷ 126 m2 33,18 triệu/m2
      Để tiện cho công việc KD của chồng, nay gia đình tôi đổi xuống liên kế mặt đất, có nhu cầu nhượng lại căn hộ cao cấp 3 ngủ DT 126 mét vuông tòa A...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2m (T) giá chỉ từ 3.35tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + CK 8 phần trăm, free dịch vụ 3 năm duy nhất tại phân khu...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      Thông tin thật, ảnh thật 100 phần trăm. Gia đình chuyển nhà to hơn nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại FLC Phạm Hùng.DT 70m2Thiết kế 2 ngủ 2...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,03 tỷ

      3.03 tỷ 64 m2 47,35 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng chung cư Celadon City, Khu Emerald._ DT 64m2 (2 phòng ngủ+1 nhà vệ sinh)_ Giá 3.030 tỉ, bao thuế phí_ NTP Hà Nội...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.