Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí vàng với 3 MT đường: Trường Lưu - Lò Lu và Vành Đai 3 thuộc P. Long Trường, TP Thủ ĐứcChính sách khủng nhất thị trường...
      Dự án MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 ngủ tầng trung, logia hướng Đông Nam mát mẻ căn hộ Home City Trung Kính.- chung cư 2 ngủ 2 toilet DT 71 mét ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Căn hộ Victoria Village, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 2

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      Tổng hợp các căn Victoria Village bán chuyển nhượng giá cực rẻ thị trường ở thời điểm hiện tại.Các căn 1 + 1 PN Victoria Village bán.VTV2.10.01 DT 52 giá...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      bán ngay căn 2 ngủ view thoáng tại P1 Park Hill Times City giá chỉ 4,1 tỉ - full đồ. liên hệ ngay: 0978 468 ***- DT: 77m2.- Thiết kế: 2 ngủ vuông vức...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 109 m2 28,45 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ 109 mét vuông căn hộ chung cư C14 Bộ Công An, Tố Hữu Nam Từ Liêm.DT 109 mét vuông.Tầng trung - logia hướng Đông ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Cho thuê chung cư Lucky Palace, chợ Bình Tây, Q. 6, DT 84m, 2 phòng ngủ. View Q1 , căn hộ góc đẹp nhất toà nhà lucky , có sổ , lầu cao ,đc chung ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tại trung tâm thành phố Thủ Đức, MT Eastmark City mang đến cộng đồng dân cư tương lai một tổ ấm lý tưởng nằm ngay MT đường Vành Đai 3 nhộn nhịp giao...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,26 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.26 tỷ 97 m2 43,92 triệu/m2
      - Gia đình ở chung cư cao cấp hơn nên cần bán căn hộ Hancorp, 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 97 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh,...
      Làng Quốc tế Thăng Long, 72, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 117 m2 41,03 triệu/m2
      Bán căn hộ dự án Golden Palace.- Thông tin chung cư:- chung cư 3 ngủ- 117 mét vuông.- 3 PN.- 2 vệ sinh.- full nội thất.- Giá 4ty8 thu vềQuý KH có...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      L
      Công Ty Cổ Phần Md Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Vũng Tàu

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Vũng Tàu Pearl năm 2024 nhận nhà.Vị trí: Số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu. Cách biển chỉ 200m, gần...
      Vũng Tàu Pearl, Số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Millennium - Bến Vân Đồn - Q. 4.Căn 2PN2 toilet - 65m2 nội thất đầy đủ.Tầng trung thoáng mát.View hồ bơi.Cho bán...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận 7

      4.18 tỷ 80 m2 52,25 triệu/m2
      Vị trí: 107 Nguyễn Văn Linh, giáp ranh Q. 4, 10 ph tới Q. 1, 5 ph đến Phú Mỹ Hưng - Gần ĐH RMIT, trung tâm thương mại Cresent Mall.* chung cư 44m2: Loại...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 99 m2 34,55 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư T&T - 440 Vĩnh Hưng.Thông tin chi tiết:chung cư view sông Hồng cực đẹp.- Toà nhà nằm ngay dốc đoàn kết, sát cầu Vĩnh Tuy,...
      T&T Riverview, 440, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Ban quản lý căn hộ chung cư kính gửi anh/chị quỹ căn bán sang nhượng cập nhật mới nhất tại Vinhomse Gardenia ngày 17/5/2023.Quỹ căn giá siêu mềm mới...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      DT 71m, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách rộng, 1 không khu vực bếp thoáng mát- Sổ sẵn giao dịch, có thỏa thuận cho khách thiện chí- Giá công khai:...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 78 m2 40,39 triệu/m2
      - Bán chung cư Vinaconex Khúc Thừa Dụ, DT: 78 mét vuông, 02 phòng ngủ, nhà đẹp đầy đủ nội thất, giá: 3,150 tỉ (TL).- Thiết kế gồm: 02...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc TP Thủ Đức, một trung tâm đổi mới không ngừng phát triển và tạo ra nhiều đột phá. - Tiện ích lân cận toàn diện: Xung quanh là Khu...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,14 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      3.15 tỷ 85 m2 37 triệu/m2
      Dự án vin Sky Park là dự án chung cư cao cấp đầu tiên của tỉnh Bắc Giang tiêu chuẩn 5*.- Có vị trí đắc địa kim cương nhất với 4 MT, 3 mặt view hồ, đối diện...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.