Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.825 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ siêu rẻ ở Vinsmart city- 80m2- 3 ngủ- free 5 năm dịch vụGần garage, sang Mỹ đình chỉ 5 ph, 10 ph đến BigC Thăng Long.Giá...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.call ngay để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0902 985 *** em Phương (24/24).Ở đâu giá rẻ, tôi có giá rẻ hơn.Tôi cam kết:...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Cần bán chung cư Jamila Khang Điền đường Song Hành Q9.DT 76 mét vuông.tòa căn hộ A.Giá 3.4 tỉ.call ngay xem nhà thực tế: 0702 099 ***
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      - Rổ hàng sang nhượng chung cư Opal Boulevard gần Bcons Lê Trọng Tấn.- Căn 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh:- DT: 76m2, Tây Bắc, view Bình...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10

      4.1 tỷ 78 m2 52,57 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư Rivera Park, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10.* giá: 4.1 tỉ. (Tặng lại nội thất).* DT: 78m2, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.31 tỷ 105 m2 41 triệu/m2
      Mhd Trung Văn CK cực lớn.CK 10 phần trăm giá trị căn hộ chung cư khi TT sớm (430 - 480 tr).CK 6 phần trăm khi TT theo tiến độ (260 - 300...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán hạ giá căn Grand Riverside, Q. 4, 2 phòng ngủ, 80 mét vuông, giá rẻ hot 3,7 tỉ. liên hệ: 0939 125 ***- chính chủ cần tiền gấp...
      Dự án Grand Riverside, Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      bán ngay chung cư Rivera Park Tp Tp HCM 2  phòng ngủ 76m giá 4,1 tỉ.- DT: 76m, gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Giá bán ngay 4,1...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Đường Đông Sơn - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      - Khu căn hộ tiện đi lại các Q., gần sân bay Tân Sơn Nhất, lên xuống nhà rất thuận tiện như nhà mặt tiền.- Nhiều trường học từ mầm non đến Cao Đẳng ĐH-...
      Đường Đông Sơn, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Cần bán 3 PN Sky Oasis trục 05.Đông Nam view BTĐ.Tầng trung cực đẹp.Khu thương mại sầm uất.hotline để đi xem nhà.
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,79 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.79 tỷ 114 m2 42 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư tầng trung toà N02T2 khu Ngoại Giao Đoàn, căn hộ góc- DT: 114 mét vuông, căn hộ góc- Thiết kế: 3 ngủ + 2  phòng vệ ...
      Dự án N02-T2 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Bán chung cư CT36 A Định Công-DT 105 mét vuông-3N 2VS Và lô gia.-căn hộ chung cư CT36 Dream Home thuộc phân khu của KĐT Định Công đc Tổng công ty...
      Dự án CT36 - Dream Home, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ

      4.51 tỷ 85 m2 53 triệu/m2
      - View sông tr đô.- Số lượng chung cư hạn chế chỉ cao 14 tầng.- Mỗi tầng chỉ 7 căn.- Có đầy đủ tiện ích.- Nằm trong KĐT Mizuki Park.Chi tiết liên lạc...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 2 logia, nằm tại vị trí tòa C6 D'Capitale, khối đế 5 tầng trung tâm thương mại Vincom Trần Duy...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 103 m2 42,24 triệu/m2
      Dự án: Roman Plaza.đc: Đường Tố Hữu, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm.Tòa B2.căn hộ chung cư 15.Tầng 8 - 12.DT 103m2.Thiết Kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TB hướng...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mỹ Đức, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.95 tỷ 85 m2 46,48 triệu/m2
      chung cư Mỹ Đức Lô D Tầng 10, Nội Thất Cơ Bản.+ DT 85 mét vuông.+ Hương TB-ĐN+ chung cư 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, logia...
      Dự án Chung cư Mỹ Đức, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Satra Eximland, Phú Nhuận- DT nhà 90m2, 2 phòng ngủ, Full, chính chủ mới sơn sửa lại nhà cực đẹp, view Landmark...
      Dự án Satra Eximland, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 112 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên mình cần bán duplex 112 mét vuông nằm ở tầng cao nhất ở căn hộ chung cư Ricca, Phú Hữu, Q9.Nhà có 2 sàn, mỗi sàn...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.