Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.825 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,99 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 106 m2 37,62 triệu/m2
      Chỉ cần 2 tỉ VNĐ, Quý KH đã sở hữu chung cư cao cấp 3 phòng ngủ tại MHD Trung Văn - Tố Hữu! Dự án với 3 tầng hầm, cam kết mỗi chung cư có 1 chỗ để...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      tôi hiện tại đang cho thuê ai có nhu cầu xin L/H trước 0706 159 *** để tôi sắp xếp
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,05 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.05 tỷ 83 m2 36,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tòa S2-Oasis KĐT Ecopark.- DT: 83m2, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Hướng logia: hướng Tây Bắc.- Hướng...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,4 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.41 tỷ 93 m2 47,32 triệu/m2
      * Nhận ngay 900 tr khi sở hữu chung cư 3  phòng ngủ trung tâm bãi sau TP Vũng Tàu.* Tầng đẹp, giá siêu mềm, CK cao, kèm nhiều ưu đãi hấp dẫn.* Dự...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 105 m2 38,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 Sudico Mỹ Đình Sông Đà 105 mét vuông,3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá 4 tỉ 0967 858 ***.* DT 105 mét ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,35 tỷ tại Tân Phú

      3.35 tỷ 102 m2 32,85 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Oriental Plaza, Âu Cơ, Tân Phúcăn hộ chung cư vị trí đắc địa trung tâm hành chính Q. tân phúĐầy đủ tiện ích, căn hộ góc 2 logia...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 11

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Res 11.- đc: 203 Lạc Long Quân, P. 3 Q. 11, TP. Tp HCM.- DT: 72 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tiện ích:...
      Res 11, 203, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Công ti gặp khó khăn về tài chính nên bán TS riêng để hổ trợ công ti, cần sang nhượng lại căn 2  phòng ngủ view trực diện biển Mỹ Khê.+ Nằm trong toà...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      SIÊU RẺ Với căn hộ chung cư 2 phòng ngủ -80 mét vuông Park Hill- căn hộ chung cư đc thiết kế 2  phòng ngủ, 1 khu bếp, 1 phòng...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      chính chủ dễ thương gửi bán căn 2  phòng ngủ Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền.- Giá rẻ vì kẹt tiền ạ.- Giá: 4,2x tỉ, bé tỉ chưa bao gồm thuế phí, còn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên chính chủ gửi riêng E Thúy bán nhanh căn hộ chung cư 2PN2VS có logia + lô gia siêu rộng.- căn hộ chung cư đã đc gia...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,15 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.16 tỷ 108 m2 38,43 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ Sunshine Garden Minh Khai.- DTTT: 108m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất bàn giao: Đầy đủ đồ nội thất...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Siêu rẻ căn 3 phòng ngủ (82m2) tầng cao SA3 view nội khu Nhật Bản - vin Smart City giá 3,2 tỉCần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ thiết kế đẹp,...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Phú

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp RichStar chủ đầu tư Novaland, Q. Tân Phú.Tiện ích: fitness, hồ bơi (miễn phí), siêu thị, spa,...DT: 91m2.Thiết kế:...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Căn 4 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh với DT 106  mét vuông. logia hướng Đông Nam view trọn nội khu vườn Nhật.- Ký HĐMB...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 83 m2 40,97 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác bán lại căn 3 phòng ngủ chưa ở ngày nào chỉ 3.4 tỉ bao phí.+ Nội thất: Có nội thất liền tường cao cấp.+ Thiết kế: Tối ưu DT...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2

      4.35 tỷ 74 m2 58,79 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0902 985 *** Ms. Phương (24/24).* Cam kết giá rẻ hơn thị trường, trả sát...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      - Hỗ trợ LS 7 năm áp dụng duy nhất cho KH đặt sớm.- đặt chỉ 30 tr/căn.- Nhận ngay ưu đãi 1 chỉ vàng khi quý KH chuyển hoá cọc thành công.* NĐT nào đã từng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.