Thông tin mô tả
Gia đình chuyển sang nhà đất nên cần
-
-
-
-
-
Giá: 2,18 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 34,06 Triệu/m2
496857
Huỳnh Đức
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
35 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
30 m2
Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,2 tỷ
35 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,8 tỷ
42 m2