Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.854 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 93 m2 38,71 triệu/m2
      Tôi đang cần bán chung cư DV4 Rose Town, Hoàng Mai, DT 93 mét vuông chung cư có 3 PN 2 nhà vệ sinh, 2 logia, nhà rất đẹp mới nguyên chưa ở...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      chào bán đợt cuối căn hộ Rose Town Hoàng Mai giá 40tr/m2.Nhận nhà ở ngay.Vị trí đắc địa tại Q. Hoàng Mai:Số 79 Ngọc Hồi - Giải Phóng.100m đến bến xe Nước...
      Dự án Rose Town, Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Gia đình tôi có mua chung cư 3 phòng ngủ tại toà DV03 dự án Rose Town.Nay không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay.chung cư đã hoàn thiện full nội ...

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Quỹ căn hộ chung cư cuối cùng tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi:+ Qũy căn hộ chung cư ở luôn sở hữu 50 năm.+ 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 120 m2 27,09 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc căn hộ Hateco Hoàng Mai gần Gamuda và công viên Yên Sở.Gia đình cần bán ngay chung cư cao cấp 3 ngủ + 2 ban công và 2 phòng ...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      DT: 81  mét vuông Hướng BC: hướng Tây Nam; cửa hướng Đông BắcView: nội khucăn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2VS, 1 Khách, 1 Bếp, 1 logia Nội...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 79 m2 39,25 triệu/m2
      chào bán đợt cuối căn hộ Rose Town Hoàng Mai giá 40tr/ mét vuông.Nhận nhà ở ngay.Vị trí đắc địa tại Q. Hoàng Mai:Số 79 Ngọc Hồi - Giải Phóng.100m...

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại tòa B vinaconex 3 ngủ,2vs logia hướng Đông Nam Giá 3.65 tỉ gọi ngay em Đinh 0878 800 ***DT tim tường: 79.6m2.Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 81 m2 40,13 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng trung dụ án Gamuda, P. Trân Phú, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà NộiDT: 81m2căn hộ góc, view nội khu rất đẹpDưới tầng 2003 PN, 2 WC và 2...
      Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn hộ víp nhất Định Công - Hoàng Mai.- căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh, DT 85m2, tầng cao cực kỳ thoáng.- Nhà nằm vị...
      Dự án An Bình 1, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, 1 logia thoáng mát nhìn ra hồ Đầm Đỗi.- DT: 75 mét vuông.- Hướng: Cửa hướng Tây, logia Đông Nam.- chính chủ bàn giao lại...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 79 m2 44,94 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 3 phòng ngủ ở Bea Sky Nguyễn Xiển.DT 79m2, thiết kế 3 phòng ngủ, vị trí góc, giá bán ngay.Mô tả: đc: căn hộ Beasky,...
      Dự án Bea Sky, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tại căn hộ The One Gamuda 85m2. căn hộ chung cư nằm tại tầng đẹp, căn đẹp, view đẹp, nội thất...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Mình đang có suất ngoại giao theo diện nhân viên Xuân Mai tại tòa DV01 dự án Rose Town, cần nhượng bán lại, giá rẻ hơn chủ đầu tư 500tr.căn hộ góc 3...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,13 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.13 tỷ 73 m2 42,88 triệu/m2
      PKD chủ đầu tư chào bán quỹ căn ngoại giao cuối cùng tại toà Fantasy và Tropical dự án Feliz Homes.liên lạc: 0522 473 ***.1, Tòa Zen Tower.* Căn số 01,...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,08 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.08 tỷ 80 m2 38,5 triệu/m2
      Bán chung cư Tòa HH02 Eco LakeView số 32 Đại Từ 80m gi.á 30X0 tỉ Toà căn hộ chung cư nằm vị trí đắc địa ,view toà nằm trọn giữa hai hồ Linh Đàm - Định...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 89 m2 37,08 triệu/m2
      Quỹ căn sở hữu lâu dài ngoại giao tòa DV01 thấp nhất thị trường.Căn 78 mét vuông giá 2 tỉ 9, logia hướng Đông Bắc.Căn 89 mét vuông giá 3 tỉ 3,...

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      Bán chung cư tòa The One Gamuda, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT: 80,5 mét vuông bao gồm 3 PN và 2 nhà vệ sinh.căn hộ góc 2 mặt thoáng 2 ban ...

      Bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.