Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,61 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.61 tỷ 67 m2 24,03 triệu/m2
      Cần bán chung cư 67m2 view nội khu HH4 Linh Đàm.Nhà thiết kế đẹp, tặng toàn bộ nội thất cho khách mua.Tầng hoa hậu - ốp sảnh như hotel.Khu vực tiện ích bậc...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Nhận nhà mới nội thất đầy đủ, mặt đường Giải Phóng chủ đầu tư Xuân Mai uy tín.chung cư 2 phòng ngủ DT 71 - 78m2 giá chỉ từ 1,8 tỉ.chung cư...
      Dự án Rose Town, Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,38 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.38 tỷ 58 m2 23,8 triệu/m2
      - HH3B Linh Đàm.- DT chung cư: 57,83 m2.- Hướng cửa: hướng Đông Bắc. logia: hướng Tây Nam.- Hướng view: Tòa 3A.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Định Công, 66m, lô góc, bìa đỏ. Tặng nội thất hiện đạiKhu vực sân chơi rộng rãi, thoáng mát, tiện ích quanh nhà. Gần đường vành đai...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,22 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.22 tỷ 45 m2 27,12 triệu/m2
      Nhà mình chuyển về ở cùng ông bà nội nên muốn bán lại chung cư thuộc tòa HH1 Linh Đàm. chung cư nhỏ xinh nhưng thiết kế hợp lý, mình đã cho thiết kế lại...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 67 m2 24,48 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 67m2.Thiết kế 2N2VS tầng 18 căn hộ HH Linh Đàm.Nhà mới nội thất đầy đủ như ảnh.Giá 1.64 tỉ CBST.NH hỗ trợ vay nếu khách...

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 79 m2 25 triệu/m2
      Tôi đang có suất ngoại giao mua với giá ưu đãi nhưng gia đình đang ở nhà thổ cư nên chưa có nhu cầu chuyển đổi lên căn hộ chung cư vì vậy tôi cần bán...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 76 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 76 m2 25,66 triệu/m2
      HH Linh Đàm căn hộ góc - nhà view sân chung3 ngủ 2 vs đã cải tạo thành 2 ngủ 2 vs DT : 76m2pháp lí : hợp đồng mua bán Để lại full toàn bộ nội thất...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư sở hữu 50 năm tòa B2 DT 71m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - căn hộ chung cư có giá 1,8 tỉ bàn giao...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,39 tỷ tại Hoàng Mai

      1.39 tỷ 56 m2 24,83 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển đc gần công ty để tiện công việc nên muốn chuyển nhượng lại chung cư cho ai có nhu cầu. Cần lắm khách có thiện chí và nhu cầu thực...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.54 tỷ 65 m2 23,7 triệu/m2
      Em cần bán nhanh chung cư 02 ngủ với DTSD 65 mét vuông tại CT12 Kim Văn Kim Lũ, Đại Kim.chung cư tầng trung, phòng khách rộng rãi, logia thoáng mát...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 56 m2 25,54 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 2 ngủ HH1 A Linh Đàm, tầng 40. Full đồ như hình, không trung gian mô giới.Nhà cam kết ảnh thật 100 phần trăm,...

      Cần bán nhanh căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 62 m2 31,46 triệu/m2
      Do không ở đây nữa nên mình muốn bán lại chung cư 2 PN hiện đang để trống thuộc tòa Bắc căn hộ Rice City Linh Đàm. Thông tin chi tiết chung cư như sau-...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      L/H phòng KD chủ đầu tư 0975 762 ***zalo, mes, vibwe). Mr. Dương.Chính thức công bố giá - CSBH mới tòa DV01.Quỹ hàng độc quyền 32 căn hộ chung cư tầng...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,94 tỷ tại Hoàng Mai

      1.94 tỷ 62 m2 31,3 triệu/m2
      1. DT: 62.5 mét vuông thông thủy, căn 2 ngủ rộng nhất tòa.2. pháp lí: sổ hồng riêng đã có.3. Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Hồng Hà Tower, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng đẹp, nội thất sang chảnh.DT 72m2.
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,38 tỷ tại Hoàng Mai

      1.38 tỷ 58 m2 23,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng trung tòa HH3B linh đàm. DT tim tường: 57,83  mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Bắc. logia: hướng Tây ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 56 m2 33,04 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Nơ 9B Linh Đàm, có bìa đỏ chính chủNhà có 2 PN, bìa đỏ 56m2logia hướng Đông Nam, view hồ Linh Đàm thoáng mátNội thất có sàn gỗ, tủ bếp,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hoàng Mai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.