Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,47 tỷ tại Hoàng Mai

      1.47 tỷ 63 m2 23,34 triệu/m2
      - Bán chung cư HH3B Linh Đàm.- DT: 63 mét vuông.- Hướng cửa: ĐB. logia: TB.- Hướng view: View sang tòa HH3C.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,7 tỷ tại Hoàng Mai

      1.7 tỷ 71 m2 23,95 triệu/m2
      * căn hộ du lịch - Quỹ căn hộ chung cư đang đc nhiều KH quan tâm đặt cọc.* Lí do?- giá siêu mềm?. Chỉ 1,7 tỉ căn 71 mét vuông. Đơn giá...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,51 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.51 tỷ 66 m2 22,88 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 66m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2VS tầng trung view thoáng mát.Nhà đã nội thất đầy đủ gồm TV tủ lạnh máy giặt điều hòa bình ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Em có quỹ chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ DT từ 71m2 - 104m2 giá chỉ 1,8 tỉ/ căn 2 ngủ, chỉ 2,3 tỉ/ căn 3 phòng ngủ.Bàn giao đầy đủ...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,25 tỷ

      1.26 tỷ 65 m2 19,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán một số căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, đều có nội thất cơ bản tới nội thất đầy đủ. Chi tiết:- Căn số 10 65m2, tầng cực đẹp, nội ...
      Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Hoàng Mai

      1.2 tỷ 45 m2 26,56 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN căn hộ HH Linh Đàm Hoàng Liệt Hoàng Mai TP Hà Nội. Giá 1,195 tỉ.liên hệ ngay 0966 786 ***
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,43 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.43 tỷ 56 m2 25,54 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 2 ngủ HH1 A Linh Đàm, tầng 40. Full đồ như hình, không trung gian mô giới.Nhà cam kết ảnh thật 100 phần trăm,...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      Chưa từng có CK khủng 38 phần trăm tốt nhất Vịnh Bắc Bộ.Tất cả đều tìm thấy tại căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Residences:2 phòng ngủ 68m...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 70 m2 19,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư giá siêu rẻ 70 mét vuông tại HH2 Linh Đàm.logia view sân chung hướng Đông Nam thoáng mát.căn hộ chung cư 70 mét ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Khu Ct12 Kim Văn Kim Lũ có đầy đủ các tiện ích cần thiết cho sinh hoạt và vui chơi giải trí, cách 1 kilomet mới nút giao Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi....
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 62 m2 31,46 triệu/m2
      -Bán căn căn hộ tầng trung cực đẹp ở VP5 bán đảo Linh Đàm xung quanh, Xung quanh nhiều cây xanh, sát hồ Linh Đàm, không khí quanh năm mát mẻ.-- căn hộ VP5...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Bán căn hộ mini phố Trần Hòa.DT 50m2, 2 ngủ, ô tô tải đỗ cửa.Gia đình cần bán ngay căn căn hộ mini phố Trần Hòa, DT 50m2, 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 1 vệ...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,51 tỷ tại Hoàng Mai

      1.51 tỷ 67 m2 22,54 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn 67 mét vuông HH1 Linh Đàm như hình L/H 0982 574 ***.Nhà đầy đủ nội thất, view hồ mát mẻ.Giá 1.51 tỉ chưa bao sang tên.NH hỗ...

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.25 tỷ 34 m2 36,77 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn 1 ngủ tòa Ct1A2 hướng Tây Nam LInh Đàm.DTTT: 34m2.Hướng cửa: hướng Tây Nam. logia: hướng Đông Bắc.Thiết kế căn hộ ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Bán căn hộ mini phố Trần Hòa.DT 50m, 2 ngủ, ô tô tải đỗ cửa.Gia đình cần bán gấp căn căn hộ mini phố Trần Hòa, DT 50m, 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 1 vệ sinh,...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị mới Thịnh Liệt, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,62 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.62 tỷ 60 m2 27 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 60m2 tim tường - 53m2 thông thủy- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh- Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam-...
      Dự án Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư OCT Bắc Linh Đàm DT 68 mét vuông, 2 ngủ 2 vệ sinh giá 2 tỉ có thỏa thuận. liên hệ 0393 564 ***- Vị trí khu Bắc Linh Đàm gần...