Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      Nhà mình bán TT tầng 1 Tân Mai, ngay gần trường mẫu giáo Hoa Mai, cách chợ hơn trăm mét, vô vàn tiện ích, ngõ trước nhà rộng thông sang phố Nguyễn Chính...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Dương Tấn Trường Bđs Hoài Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 71 m2 26,2 triệu/m2
      Nóng nhất thị trường căn hộ chung cư Thủ đô Hà Nội là Rose Town 79 Ngọc Hồi chung cư du lịch conhotel sở hữu 50 năm giá chỉ 30tr/m2 tương đương ...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ tai ct12b Kim Văn Kim Lũ Hoàng Mai, 54m,2vs, giá 1.55 tỉ gọi ngay 0878 800 ***. DT: 53.5 m². Hướng cửa: TB. logia: TB. Thiết kế căn hộ ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,71 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.71 tỷ 72 m2 23,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư HH Linh Đàm.Thiết kế: Dt 72m2 với 2 PN, 2 vs. Tầng 2x đẹp. Toà HH3A.Nội thất: Nhà đã đầy đủ tiện nghi full mới  phần trăm...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ tầng trung cực phù hợp với cặp vợ chồng trẻ, ngân sách có hạn.DT: 65m2. Thiết kế 2 phòng ngủ, 2WCHỗ trợ bank tối đa. Thủ tục...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.75 tỷ 45 m2 38,89 triệu/m2
      Gia đình mới chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán ngay căn 2 ngủ, 1 toilet full đồ toà B Vinaconex 2 Nguyễn Xiển.+ Để lại hết đồ gỗ và điện tử.+ Nhà...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 54 m2 27,78 triệu/m2
      bán ngay căn lô góc 53,5 mét vuông 2 ngủ 2  nhà vệ sinh tại tòa CT12 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ.- Thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, full ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Bán Căn Đồng Tàu 87 mét vuông 3 ngủ, giá 2 tỉ Thịnh Liệt, Hoàng Mai, HN. liên hệ ngay 0354 580 ***.Dự án nhà ở thương mại Đồng Tàu.- 87 mét ...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư VP5 Linh Đàm, thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh. Giá 1.95 tỉ, nội thất đầy đủ, khách mua chỉ việc xách va li đến ở.DT:...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Thịnh Liệt, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 75 m2 24,94 triệu/m2
      Chính Chủ Bán căn hộ cao cấp khu đô thị Đồng Tàu, Thịnh Liệt, Hoàng Mai, 75 mét vuông, 3 phòng ngủ, bìa đỏ lâu dài, ở ngay, nhà đẹp, để...
      Dự án Khu đô thị mới Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,33 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.33 tỷ 56 m2 23,75 triệu/m2
      Bán căn hộ HH KĐT Linh ĐàmDT 56m thiết kế 2 ngủ 2 vsnội thất đầy đủ tiện nghiCó hỗ trợ vay NH 70%Giá chỉ 1,33 tỉliên lạc em thắng 0962 692 ***
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,12 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.13 tỷ 45 m2 24,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 ngủ 1 vệ sinh tại HH4 Linh Đàm Hoàng Mai thành phố Hà Nội.DT 46 mét vuông nhà thiết kế đẹp nội thất đầy đủ mới...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,13 tỷ tại Hoàng Mai

      1.13 tỷ 46 m2 24,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ, 1 vệ sinh. Tầng đẹp hh Linh Đàm.DT 46 mét vuông thiết kế 2 ngủ 1VS.Tòa nhà mặt đường, oto đỗ sảnh.Nhà full nội thất,...

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,16 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.16 tỷ 46 m2 25,22 triệu/m2
      chung cư 46m đã thiết kế 2 phòng ngủ 1VS tầng trung thoáng mát.Nhà đã thiết kế lại rất trẻ trung và hiện đại nội thất full mới 100 phần trăm...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 45 m2 26,45 triệu/m2
      Em đăng bán ngay chung cư HH Linh Đàm Hoàng Liệt Hoàng Mai thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư S45m, full đồ đẹp xuất sắc mà giá chỉ 1190tỉ. Bản thân...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,78 tỷ tại Hoàng Mai

      1.78 tỷ 76 m2 23,43 triệu/m2
      + căn hộ chung cư gồm 3 ngủ 2 vệ sinh.+ full nội thất + Nhà sửa sang cẩn thận tỉ mỉ, đi lại toàn bộ hệ thống điện, nước.+Hàng xóm thân thiện, hòa...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,09 tỷ tại Hoàng Mai

      1.1 tỷ 45 m2 24,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư VP 6 Linh Đàm, DT 45 m có thể chia làm 2 ngủ, 1  phòng vệ sinh, giá 1.1 tỉ có thỏa thuận.+ Căn view hồ cực thoáng mát, không bị...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 63 m2 22,54 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 63m HH4 Linh Đàm, tầng 14, vô cùng thoáng đãng.2 ngủ, 2 toilet, nhà sạch sẽ.giá NHỈNH 1.4 tỉ Vị trí đẹp, full tiện ích với...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hoàng Mai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.