Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Bán chung cư Đồng Tàu 87m2 3 ngủ, giá 2 tỉ Thịnh Liệt, Hoàng Mai, HN. liên lạc; 0354 580 ***.Dự án nhà ở thương mại Đồng Tàu.- 87m2.- Căn duy nhất...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 48 m2 35 triệu/m2
      Chuyển sang nhà mới cần bán chung cư tầng trung tòa D Vinaconex.- DT: 48 mét vuông.- Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 toilet.- Hướng: Cửa hướng ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 47 m2 23,41 triệu/m2
      - căn hộ chung cư với DT 47m thiết kế 1 ngủ 1 tắm 1 bếp 1 khách 1 logia rộng view hồ Linh Đàm- Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ bếp, kệ bếp, bếp,...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Đền Lừ II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ A4 Đền Lừ. DT 59m, 2  phòng ngủ,- DT 59 mét vuông, 2  phòng ngủ, 1 vệ sinh. Nhà cực thoáng, nhiều ánh sáng.TTTM,...
      Dự án Đền Lừ II, Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.85 tỷ 74 m2 25 triệu/m2
      Bán căn 73m2 căn hộ chung cư 12C Kim Văn Kim Lũ, đầy đủ nội thất, bìa đỏ ở ngay!Thông tin chung cư:DT: 73,6m2.Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.Nội thất:...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,72 tỷ tại Hoàng Mai

      1.72 tỷ 70 m2 24,58 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tầng 10, thiết kế 2 PN, view hồ, tầng trung đi lại vô cùng thuận tiện, không ồn không bụi, nhà đẹp, thoáng mát cực nhiều...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,2 tỷ tại Hoàng Mai

      1.2 tỷ 67 m2 17,92 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN NHƯỢNG GẤP căn hộ chung cư NGUYÊN BẢN tại HH Linh Đàm view hồ thoang mátGiá chỉ 1.2 tỉ bao hết chỉ việc xách va li về ởThiết kế căn hộ ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 56 m2 24,29 triệu/m2
      Chuyển công tác nên muốn nhượng lại chung cư góc 56m2, tầng 19 - CT12, Kim Văn, Kim Lũ, Hoàng Mai, HN.Chính chủ cần bân chung cư tầng 1906 ct12 kim văn...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hồng Hà Tower, 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      1.89 tỷ 72 m2 26,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Nơ 7 ĐỒng Tàu - DT: 72 mét vuông - Thiết kế: 03 PN - 02  phòng vệ sinh- Hướng: Cửa Bắc - logia Nam- Nội...
      Dự án Hồng Hà Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị mới Thịnh Liệt, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 72 m2 27,09 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng nên tôi cần bán chung cư 3PN2vs tầng đẹpDT: 72,5 m²Nội thất cơ bảnTiện ích: khu vui chơi cho trẻ emGiao thông thuận tiện nối...
      Dự án Khu đô thị mới Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 74 m2 27 triệu/m2
      CK 38 phần trăm, hỗ trợ 24 tháng không lãi, giá cực tốt dành cho KH.Tên dự án: Thủ đô Hà Nội Melody Residences.Vị trí: KĐT hướng Tây Nam Linh...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 46 m2 25,44 triệu/m2
      L/H e Hoàng Đăng.bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 1VS HH4B Linh Đàm, toà nhà ngay mặt đường, Sảnh trước Công Viên cây xanh, thuận tiện đi...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,17 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.17 tỷ 46 m2 25,44 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1VS 46 mét vuông căn hộ chung cư HH Linh Đàm (ảnh thực tế căn hộ chung cư).Nội thất: Đầy đủ gồm TV, tủ...

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,54 tỷ tại Hoàng Mai

      1.54 tỷ 56 m2 27,5 triệu/m2
      Bán chung cư HH Linh Đàm, tầng trung tòa 2, S 56 mét vuông, 2 phòng ngủ có cửa sổ to, 2 nhà vệ sinh, cửa TN logia TB, view hồ, giá cực ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,48 tỷ tại Hoàng Mai

      1.48 tỷ 70 m2 21,15 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư HH3A Linh Đàm.+ DT 70,3 mét vuông, 2 PN, 2 VS.+ logia hướng Bắc, cửa vào hướng Nam, view sân chung.+ Nội...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,42 tỷ tại Hoàng Mai

      1.42 tỷ 62 m2 22,91 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 61.05m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất đồ cơ bản.- Nhà logia rộng tầng mát mẻ.VP5 thuộc bán đảo Linh Đàm...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.căn hộ góc 56m thiết kế 2 phòng ngủ 2vs tầng 8 view thoáng mát.đầy đủ nội thất gồm TV tủ lạnh máy giặt điều hòa bình nóng ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 54 m2 28,15 triệu/m2
      Mình đã mua đc chung cư mới nên muốn bán lại căn đầu hồi 2 PN, bìa đỏ chính chủ tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ. chung cư tầng trung, thiết kế hợp lý, nhà thoáng...

      Bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hoàng Mai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.