Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ

      1.68 tỷ 49 m2 34,29 triệu/m2
      gia đình có thêm thành viên nên cần chuyển sang chung cư lớn hơn và cần bán ngay chung cư toà D vinaconex . DT 49m2. Thiết kế 1 ngủ,1  phòng vệ ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,49 tỷ tại Hoàng Mai

      1.49 tỷ 56 m2 26,61 triệu/m2
      - Bán chung cư tòa HH2A Linh Đàm.- DT: 56 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Đông Bắc.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 ngủ y hình như ảnhcăn hộ góc dt 56m gồm 2 ngủ 2 vs, phòng napf cũng có cửa sổ thoángTầng ốp sảnh đẹpHỗ trợ vay NH 70%Xem nhà 24/7
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,18 tỷ tại Hoàng Mai

      1.18 tỷ 46 m2 25,66 triệu/m2
      Chính chủ em bán nhà HH Linh Đàm.Tầng 10 (ảnh thật 100 phần trăm).DT: 46m2 - với 2  phòng ngủ - 1 VS HH3.Nội thất: TV, tủ lạnh, máy giặt, sopha,...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      * Thông tin dự án:+ DT 56m2 thiết kế 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh, siêu thoáng sáng.+ giá bán 1.150 tỉ.+ Bàn giao đầy đủ nội thất.+ chung cư nằm trên...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      🌈 Chính chủ bán căn hộ chung cư HH Linh Đàm 67,04m (2 ngủ 2vs) hoàn thiện nội thất như ảnh. Chỉ mang đồ cá nhân về ở.⭐️ Tầng trung , sảnh ốp tầng đẹp -...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 66 m2 21,37 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm, DT 66m 2 ngủ 2 vs. nội thất đầy đủ. Có hỗ trợ vay vốn NH 70 phần trăm. Giá chỉ 1,41 tỉ
      HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 54 m2 27,78 triệu/m2
      Bán chung cư CT12B Kim Văn Kim Lũ - DT 54,3m2 - 2N 2VS.- KĐT Kim Văn Kim Lũ đc thiết kế theo phong cách khá hiện đại. Tất cả các chung cư hướng đến việc...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,48 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.48 tỷ 56 m2 26,43 triệu/m2
      HH2B Linh Đàm DT 56m2.căn hộ góc 2 ngủ 2 vs.Cửa ĐB, bc ĐN cực mát.pháp lí: hợp đồng mua bán.Hỗ trợ vay NH 564tr.giá 1 tỉ 4xxtr.liên hệ 0979 827 ***
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 45 m2 26,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ 1 khách nội thất đầy đủ toà HH3A Linh Đàm:- Nhà nội thất đầy đủ y hình - ảnh thật 100 phần trăm.- Cửa chính hướng ...

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,16 tỷ tại Hoàng Mai

      1.16 tỷ 46 m2 25,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 ngủ 1 vệ sinh toà HH3A Linh Đàm.Ảnh thật 100 phần trăm.Nhà đc set up full nội thất mới.Gia chủ chỉ việc mag đồ cá nhân về ở...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 48 m2 25,84 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ Toà HH2- Linh Đàm chung cư logia view thoáng , ấm về đông, đón gió vào mùa hè . Là 1 trong những căn 2 ngủ đẹp nhất HH...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,71 tỷ tại Hoàng Mai

      1.71 tỷ 72 m2 23,75 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 72m nội thất y hình.Hỗ trợ vay Nh 70%Xem nhà 24/7 contact 0976 084 ***
      Dự án HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 47 m2 24,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 PN, nhà có nội thất đầy đủ, gia chủ chỉ việc xách va li về ở. Nhà đc set up nội thất đầy đủ mới, gia chủ chỉ việc mang đồ cá...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Lilama 52 Lĩnh Nam, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai

      2 tỷ 88 m2 22,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lilama 52 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội 88  mét vuông giá 2 tỉ có thỏa thuận LH 0354 580 *** - Nhà bao gồm 2 PN 2 vệ...
      Dự án Lilama 52 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 78 m2 23,21 triệu/m2
      1. Bán chung cư Nơ 22 Pháp Vân 2. DT: 78m2 trên sổ 3. Thiết kế: 03 PN - 02  nhà vệ sinh4. Hướng: Cửa hướng Đông Nam - logia...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,13 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.13 tỷ 48 m2 23,5 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán ngay căn hộ chung cư tại HH Linh Đàm. call ngay: 0985 123 ***+ căn hộ chung cư có logia hướng Đông Nam nhà mát quanh năm.+...
      HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      - Bán căn hộ CT12A Kim Văn Kim Lũ.- DT: 54 m2.- Hướng cửa: hướng Đông Bắc. logia: hướng Đông Nam.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.