Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Đường Trần Hưng Đạo, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng năm 2026

      Có 192 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Đường Trần Hưng Đạo, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 93 m2, giá 1.3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.3 tỷ 93 m2 13,98 triệu/m2
      🔔 Sun Ponte căn T1.23.10 với gần 100m² sàn chỉ với số vốn đầu tư 1.3 tỉ Việt Nam đồng!👉 👉 GIÁ GỐC GĐ1 CĐT - KHÔNG CHÊNH - CK 17%🍀  Một ngôi nhà...
      Sun Ponte Residence Da Nang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn 48 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 48 m2 52,09 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt chỗ ưu tiên toà chung cư Sun Symphony Residence Sông Hàn Đà Nẵng của chủ đầu tư Sun Group.------------ Đặt chỗ ưu tiên vị trí: 0963...
      Đường Trần Hưng Đạo, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 40 m2, giá rẻ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 40 m2
      SIÊU DỰ ÁN SUN SYMPHONY ĐẲNG CẤP CỦA HỆ SINH THÁI SUNGROUP DỌC BỜ SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG - CK 19 phần trăm cho GĐ1⭐ CSBH dự kiến.- KH TT theo tiến độ đến...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 45 m2, giá tốt tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 45 m2
      📢 Đối Tác Chiến Lược của Tập đoàn Sun Group 📢  Chúng tôi tự hào là đối tác chiến lược lâu năm của Tập đoàn Sun Group, mang đến những dự án BĐS quy mô...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Toan Tran Hau (Đầu Tư An Nhiên) Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 105.300003051758 m2, giá 6.7 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.7 tỷ 105,31 m2 63,63 triệu/m2
      Sun Group quyết định mở rộng đầu tư tại Đà Nẵng với tiêu chí hướng tới những sp mang “Dấu ấn vượt thời gian”. Cuối năm 2023 - 2024, Sun Group đẩy mạnh thị...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 40 m2, giá 1.8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      Sun Symphony Residence Sông Hàn Đà Nẵng là biểu tượng mới của sự sang trọng và đẳng cấp tại trung tâm TP Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa bên bờ sông Hàn, dự...
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 40 m2, giá 1.8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ chung cư Symphony ngay cầu Hàn, trực diện Sông, điểm bắn pháo hoa, GĐ 1, sở hữu lâu dàiSun Group chào bán chung cư mặt sông Hàn Sun Symphony...
      Cầu Rồng, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 70 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 70 m2
      Độc quyền giỏ hàng giá cực tốt chung cư studio, 1 phòng ngủ, 1 phòng ngủ + , 2 phòng ngủ Sun Ponte Residence - chung cư ngay cầu Rồng Đà...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 100 m2, giá tốt tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      CHỈ VỚI 50 tr, anh/chị ĐÃ GIỮ CHỔ THÀNH CÔNG TỔ HỢP SIÊU căn hộ chung cư CỦA SUN GROUP - TẶNG NGAY VÉ VIP XEM PHÁO HOA DIFF XEM BẮN PHÁO HOA NGAY TẠI ĐÀ...
      Sun Symphony Residence Đường Trần Hưng Đạo, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

      Bán căn hộ 37 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 37 m2 67,57 triệu/m2
      Tổ hợp chung cư cao cấp ven sông Hàn - Sun Symphony - KĐT Semi-Compound lớn nhất Đà Nẵng - chính thức ra mắt, người tiêu dùng đc hưởng mức CK lên đến 1,5...

      Bán gấp nhà chung cư 50 m2, giá 1.15 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 50 m2 23 triệu/m2
      🔥 Tiếp nối chuỗi thành công của cụm dự án Sông Hàn bao gồm Sun Cosmo Residence Da Nang, Sun Ponte Residence thì sự ra mắt của SYMPHONY RESIDENCE năng động...
      Đường Trần Hưng Đạo, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 36 m2, giá 1.5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.5 tỷ 36 m2 41,67 triệu/m2
      Đầu tư GĐ 1 dự án luôn là mức giá mềm nhất cho các NĐT - Sun Group chính thức  nhận đặt chỗ dự án chung cư mới Sun Symphony.- Quy mô: 8ha, trong đó:...

      Bán gấp nhà chung cư 40 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      đc ví là tòa tháp "siêu phẩm" trong tổ hợp Sun Symphony Residence, tòa S3 - The Symphony không chỉ sở hữu 2 hồ bơi vô cực với tầm nhìn ngoạn mục, vị trí đắc...
      Sông Hàn, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 55 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt tòa S3 - The Symphony dự án hot nhất đà nẵng và toàn quốc hiện tại.Tiến độ TT linh hoạt đến khi nhận nhà.Mua GĐ đầu tiên giá cực kì tốt,...
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 55 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.91 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Ra mắt siêu phẩm Toà S3 chung cư Sun Symphony Residence Da Nang - tuyệt tác bên bờ sông Hàn  - Toạ lạc ngay vị trí độc tôn trên cung đường Trần Hưng...
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 63 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 63 m2 52,39 triệu/m2
      Dự án đc mong chờ nhất 2024 - Dự án Peninsula Đà Nẵng ngay bên bờ sông Hàn.Dự án nằm ngay vị trí vô cùng đắc địa MT sông Hàn - View trực diện điểm bắn pháo...

      Sở hữu ngay căn chung cư 35 m2, giá 2,02 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.02 tỷ 35 m2 57,72 triệu/m2
      Bên e đang có sẵn giỏ hàng dự án căn hộ chung cư Sun Group tốt nhất Tháng 7. liên lạc em Thanh Kiều để chọn đc căn hộ chung cư phù hợp!Em chuyên bán...

      Cần bán căn 40 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      chào bán 2 toà chung cư cao cấp view Sông Hàn Đà Nẵng - Sun Symphony Residence.Vị trí kim cương - trực diện sông Hàn, MT đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn...
      168 Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Sơn Trà Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Sơn Trà Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Sơn Trà Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Sơn Trà Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!