Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Đường Trần Hưng Đạo, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng năm 2026

      Có 192 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Đường Trần Hưng Đạo, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 35 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Thông tin mô tảCảnh quan:- Thoáng đãng- Nhìn ra vườn- Nhìn ra núi- Nhìn ra bến cảng- Nhìn ra biển- Nhìn ra TP - Nhìn ra tòa nhà- Nhìn ra sôngTiện ích-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 96 m2, giá 6.7 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.7 tỷ 96 m2 69,8 triệu/m2
      Vị trí: tầng 9DT: 95,9  mét vuông Công năng 3  phòng ngủ với cửa sổ nhìn ra biển,Bán đảo Sơn Trà, Chùa Linh ỨngTài chính sẵn có chỉ từ...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 70.8000030517578 m2, giá 6.74 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.74 tỷ 70,81 m2 95,15 triệu/m2
      QUỸ CĂN HIẾM CÓ CUỐI CÙNG CỦA DỰ ÁN SUN PONTE RESIDENCE - Mã căn: T22005.- Loại hình: chung cư 2 PN.- Hướng Bắc.- View trực diện cầu Rồng - Sông Hàn -...

      Bán nhanh nhà chung cư 33 m2, giá tốt tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 33 m2
      Sun Group chào bán chung cư cao cấp 30 tầng ven sông Hàn, điểm bắn pháo hoa, sở hữu lâu dài. Ra mắt siêu phẩm chung cư Sun Symphony ResidenceTuyệt...

      Chuyển nhượng căn hộ 45 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Sắp ra mắt siêu phẩm căn hộ chung cư Sun Symphony Residence Da Nang - tuyệt tác bên bờ sông Hàn.- Toạ lạc ngay vị trí độc tôn trên cung đường Trần Hưng...

      Bán gấp căn hộ chung cư 33 m2, giá rẻ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 33 m2
      Sở hữu chung cư xem pháo hoa đẹp nhấtSoi bóng bên dòng sông Hàn Đà Nẵng=>>LH em tư vấn: 0919.702.152 (Ms. Nguyên)- Sở hữu vị trí đắc địa bậc nhất Đà...
      Sun Symphony Residence, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 68 m2, giá rẻ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 68 m2
      Dự án Sun Symphony Residence siêu phẩm bên bờ sông Hàn đầy thơ mộng, tọa lạc trên trục đường Trần Hưng Đạo là quỹ đất ven sông thuộc hàng hiếm tại TP đáng...

      Bán nhanh căn hộ 280 m2, giá rẻ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 280 m2
      ☄️ SUN SYMPHONY RESIDENCE nằm quỹ đất đắc địa nằm ngay trung tâm TP Đà Nẵng, sát mặt sông hànHội tụ đầy đủ 4 yếu tố Núi - Biển - Trời - Phố nâng tầng đẳng...
      Đường Trần Hưng Đạo, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 40 m2, giá 3.4 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      sp chung cư CAO CẤP NHẤT của SUN GROUP tại Đà Nẵng-  Nếu trước đây tìm một căn hộ Đà Nẵng có đầy đủ tiện ích và không gian xanh không có thì giờ đây,...

      Bán gấp nhà chung cư 50 m2, giá 0,975 tr tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      0.98 triệu 50 m2 0,02 triệu/m2
      975 tr Sỡ Hữu Ngay Tấm Vé VIP căn nhà Mơ Ước Bên Cạnh Dòng Sông Hàn Đà Nẵng 🏙️Một nơi tinh hoa hội tụ đầy đủ tiện ích tiêu chuẩn cho một cuộc sống thượng...

      Cần bán nhanh căn 47 m2, giá 3.03 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.03 tỷ 47 m2 64,47 triệu/m2
      PKD 4 thuộc Minh Minh Group - NPP lớn nhất của chủ dự án Sun Group nhận đặt giữ chỗ ưu tiên dự án Sun Symphony Residense, nơi đầu tiên và duy nhất dân cư...

      Cần bán căn chung cư 48 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 48 m2 52,09 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt chỗ ưu tiên toà căn hộ chung cư Sun Symphony Residence Sông Hàn Đà Nẵng của chủ đầu tư Sun Group.------------ Đặt chỗ ưu tiên vị...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán chung cư 77 m2, giá 2.36 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.36 tỷ 77 m2 30,6 triệu/m2
      Book ngay đợt 1.SỞ HỮU NGAY chung cư MẶT SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG CHỈ TỪ 800TR ( 30 phần trăm ) NH HỔ TRỢ 70 phần trăm KHÔNG LÃI 30 THÁNG.Dự án Sun...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 828 triệu tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      828 triệu 50 m2 16,56 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư cao cấp Sun Ponte của CĐT Sun Group cạnh Cầu Rồng phun lửa Đà Nẵng với đầy đủ tiện ích cao cấp.Nằm ngay MT đường Trần Hưng Đạo...
      Sun Ponte Residence Da Nang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 40 m2, giá 3.4 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      căn hộ chung cư ĐẸP NHẤT ĐÀ NẴNG SÁT MẶT SÔNG HÀN, NGAY CỬA BIỂN, CẬN PHỐcăn hộ chung cư khẳng định vị thế của giới siêu giàu- Tổ hợp bất động sản...

      Sở hữu ngay căn hộ 72 m2, giá 4.2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      4.2 tỉ SỠ HỮU NGAY NHÀ TRÊN KHÔNG MẶT SÔNG HÀN TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG  Vị trí đắc địa đường Trần Hưng Đạo  Lê Văn Duyệt Sơn Trà Đà Nẵng chung...

      Bán gấp chung cư 35 m2, giá tốt tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 35 m2
      CHÍNH THỨC NHẬN đặt DỰ ÁN SUN SYMPHONY RESIDENCEVị trí: MT đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt (Q. Sơn Trà), bên bờ sông Hàn, đối diện Novotel.Quy mô: 8ha,...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 100 m2, giá tốt tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      5 suất ngoại giao Sun Symphony Residence chỉ 5 căn duy nhất STU tầng 10 mặt sông! CK hơn 20 phần trăm /căn.hotline ngay 0866444072.- Vị trí: Toạ lạc...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Sơn Trà Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Sơn Trà Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.