Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường An Lộc - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Bán chung cư chính chủ tại căn hộ chung cư An Lộc (Nguyễn Oanh, Q. Gò vấp).căn hộ góc 2 MT thoáng mát, 2 phòng ngủ, 65m2.View mặt trước sân...
      Dự án An Lộc, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 63 m2 38,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Gia Phát, 117 Lê Đức Thọ, Gò Vấp. DT: 63 m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, căn hộ cao cấp, Giá: 2.4 tỉ. gọi ...
      Dự án Gia Phát Apartment, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      - ĐÃ CÓ SỔ- NỘI THẤT ĐÃ HOÀN THIỆN- TẦNG CAO VIEW CỰC ĐẸP- CĐT đầy uy tín- Khuôn viên riêng biệt, tiện ích nội khu: phòng gym, hồ bơi, công viên rộng rãi,...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,34 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.34 tỷ 78 m2 17,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Sunny Plaza đường Phạm Văn Đồng, Q. Gò Vấp.đc: 110A Phạm Văn Đồng, P. 3, Q. Gò Vấp.căn hộ chung cư có DT: 78m2 gồm 2...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      - căn hộ chung cư DT 70m2 gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, lô gia rộng.- Vị trí: Là nới sầm uất thuận tiện cho việc sinh hoạt của mọi gia...
      Dự án I-Home 1, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cityland, đường Phan Văn Trị, Q. Gò Vấp:- DT: 96 m, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Khu căn hộ cao cấp. - Nhà đẹp, thoáng mát, view...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cho thuê chung cư Cityland Park Hills.Đc: 18 Phan Văn Trị, Gò Vấp.Thiết kế: 75m, 2 PN, 2 toilet, balcony, lô gia phơi đồ riêng biệt.giá: 3.5 tỉ (sổ ...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 93 m2 45,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN, 2 WC gần Mone Gia Định.DT: 93 mét vuông.Nội thất để lại như hình.giá: 4,2 tỉ (thỏa thuận).pháp lí: sổ hồng riêng.Tiện...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 64 m2 30,79 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Phú Gia Hưng, đc: Phú Gia Hưng Apartment, đường Số 2, Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, Tp TP.HCM.DT: 64m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.3 tỷ 75 m2 17,32 triệu/m2
      Cần ra gấp căn hộ chung cư CITYLAND PARK Q. GÒ VẤPDT: 75 m2 Kết cấu: 2 phòng ngủ,2WCBàn giao kèm nội thất đầy đủ trong nhà Tiện ích nội khu,...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      THỊ BẢO NGỌC PHẠM TRẦN Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công Gò Vấp- DT: 72 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.- Nhà thiết kế nội thất hiện đại, kỹ lưỡng còn tương đối mới.- Chủ...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 25 m2, giá 5 triệu tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5 triệu 25 m2 0,2 triệu/m2
      CHO THUÊ căn hộ chung cư MINI NGUYỄN VĂN LƯỢNG GÒ VẤP Gần trường đại học Văn Lang CS3 (5p đi xe máy). Gần trường đại học Công Nghiệp TPTp HCM...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,16 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.16 tỷ 75 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán chung cư Gia Phát đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp- DT : 75 mét vuông gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- chung cư thuộc tầng...
      Dự án Gia Phát Apartment, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,34 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.34 tỷ 76 m2 17,64 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sunny Plaza đường Phạm Văn Đồng, Q. Gò Vấp.đc: 110A Phạm Văn Đồng, P. 3, Q. Gò Vấp.chung cư có DT: 74 mét vuông gồm 2 PN và...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ lên đến 112m2 giá cực rẻ CityLand Phan Văn Trị 5.7 tỉ với view đẹp sang trọng, nội thất xịn xò.- Với 2 MT...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá rẻ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán căn hộ chung cư Cityland Park Hills, Gò Vấp.- DT: 75m.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay- Đầy đủ...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Cần tiền để KD bán nhanh Cityland Park Hills, Gò Vấp.DT: 75m2.pháp lí: sổ hồng riêng.Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.chính chủ để lại toàn bộ nội thất bao...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      Bán chung cư Cityland park hills, đc: 18C Đ. Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh DT: 110m, 3 PN, 2 tolet Giá: 5.9 tỉ, có sổ sổ hồng...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!