Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sunny Plaza, 2 phòng ngủ, 78 m2, thỏa thuận tại Gò Vấp

      Thỏa thuận 78 m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Sunny Plaza đường Phạm Văn Đồng, Q. Gò Vấp.đc: 110A Phạm Văn Đồng, P. 3, Q. Gò Vấp.căn hộ chung cư có DT: 78 mét ...
      Sunny Plaza, 110A, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Nằm vị trí đắc địa trung tâm Gò Vấp giáp Phú Nhuận, Bình Thạnh- chung cư 2 PN, 2 WC, logia rộng rãi thoáng mátGiá 2 tỉ bao phí sang tênnội thất đầy đủ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 42 m2, giá 560 tr tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      560 triệu 42 m2 13,34 triệu/m2
      Vị trí: gần chợ Hạnh Thông Tây, gân công viên Làng Hoa Gò Vấp...DT: 35m² - 42m²Hỗ trợ góp dài hạn, LS cố định hàng nămCK 5 phần trăm -...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 35,2000007629395 m2, giá 1,1 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 35,21 m2 31,25 triệu/m2
      𝐂𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 1,092𝐭𝐲̉ 2𝐏𝐍 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐯𝐢𝐞̂𝐧 𝐋𝐚̀𝐧𝐠 𝐇𝐨𝐚 𝐆𝐨̀ 𝐕𝐚̂́𝐩 𝐛𝐚̀𝐧 𝐠𝐢𝐚𝐨 đ𝐚̂̀𝐲 đ𝐮̉ 𝐧𝐨̣̂𝐢 𝐭𝐡𝐚̂́𝐭𝐂𝐡𝐢𝐞̂́𝐭...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 872 m2, giá 3,55 tỷ tại Gò Vấp

      3.55 tỷ 872 m2 4,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư Hà Đô - Nguyễn Văn Công. Gần sân bay.- DT: 87m, thiết kế 2 phòng, 2 vệ sinh, logia thoáng mát.- Tiện ích: Gần chợ, trường...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, P. 3, Q. Gò Vấp:- DT: 90m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh - Khu vực an ninh, dân trí cao-...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng chung cư M-One Gia Định, 12 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Q. Gò Vấp - chung cư 1  phòng ngủ, DT 50 mét vuông, giá 2.7...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      M-ONE GÒ VẤP CHỦ ĐI ĐỊNH CƯ bán nhanh CĂN 68m² 2 NGỦ 2 toilet- Chính chủ, sổ hồng riêng LÂU DÀI- Tầng trung view thoáng - CĐT uy tín- Nội thất đẹp...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,25 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Bán căn hộ quân đội 468 Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp, TP. HCM- DT: 100m2 - gồm 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 2 logia, phòng khách và bếp...
      468, Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ ĐI ĐỊNH CƯ M-ONE GÒ VẤP 67M2- Sổ sách giấy tờ rõ ràng.- sổ hồng sở hữu lâu dài.- Nội thất đẹp.- Tầng cao có view đẹp.- Kết cấu: 2 ngủ 1...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Quảng Hàm - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      bán nhanh chung cư K26, đc 468 Dương Quảng Hàm, P. 7, Gò Vấp. Đằng sau Vincom Plaza Phan Văn Trị. Gần Coopmart Phan Văn Trị, gần Lê Đức Thọ.- Tiện đi lại...
      468 Đường Dương Quảng Hàm, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,31 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.31 tỷ 70 m2 18,72 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp căn hộ chung cư M - One Gia Định, Q. Gò Vấp.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 70 mét vuông.- đầy đủ nội thất,...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,37 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.37 tỷ 74 m2 32,03 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư M - One Gia Định Q. Gò Vấp.- DT: 74m.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm đầy ...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 86 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,8 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      căn hộ M-ONE GIA ĐỊNH GIÁ SIÊU ĐÃI đc KÍ GỬI CHỈ 2 tỉ 8 CĂN 2 phòng ngủ ĐT 86m2 sổ hồng riêng đầy đủ nội thất- DT: 86m2.- Chính chủ, sổ hồng ...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 87 m2 41,38 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công.đc: 3 Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp.Nằm ở tòa căn hộ E, SHR đầy đủ, lầu cao.Dt 87m, 2 phòng ngủ, nhà trống sạch...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Bắc, giá 2,3 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      M - ONE GIA ĐỊNH - 70m.- Kết cấu: 2 PN - 2  phòng vệ sinh.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 36 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 36 m2 38,89 triệu/m2
      - Không gian hài hòa , ấm cúng thiết kế trẻ trung hiện đại sang trọng2 phòng ngủ +  toilet + logia thoáng + full NT- khuôn viên cây xanh thoáng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 42 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 42 m2 33,34 triệu/m2
      H'HOUSE 2 sở hữu vị trí “vàng” ở trung tâm Q. Gò Vấp. Đây là tâm điểm hội tụ các yếu tố an cư tốt nhất, hệ thống giao thông thuận tiện, dễchung cư HHouse 2...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!