Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 55 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,24 tỷ tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.24 tỷ 55 m2 22,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư ĐƯỜNG NUYỄN VĂN THỌ Q. GÒ VẤP HOÀN THIỆN 100 phần trăm TẶNG nội thất đầy đủTrả góp dài hạnHỗ trợ vay LS thấpƯU ĐÃI: CK LÊN TỚI...
      Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Nam, giá 2,25 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      MÌNH CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư DREAM HOME LUXURY căn hộ gócDT: 65m2, 2 phòng ngủ, 2WCTây Nam, sáng nắng đẹp, chiều tối gió mát 2 View mặt...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,8 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư lầu đẹp thuộc CC DReamhome Luxury - Vị trí: 89/57 Đường 59, P14, Gò Vấp- DT: 64m2- Gồm 2 PN, 2 toilet, 1 Phòng khách, bếp,...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ I-Home 1, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 57 m2 26,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư I - Home Phạm Văn Chiêu, 359 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.- 57m2 2  phòng ngủ + 1  nhà vệ sinh.- Phòng khách + bếp rộng...
      Dự án I-Home 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,05 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 69 m2 29,72 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở cần bán chung cư Dreamhome Luxury Đường số 59, P14, Gò Vấp- căn hộ chung cư rộng rãi thoáng mát- 70 mét vuông gồm 2 phòng ngủ...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.82 tỷ 72 m2 25,28 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư CAO CẤP CITYLAND PARKHILL, Q. GÒ VẤP - DT: 72m2 - Kết cấu: 2  phòng ngủ, 2  toilet - Gần Lotte Mart Gò Vấp, BV...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 74 m2 15,07 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư OSIMI TOWER, Q. GÒ VẤP- DT 74m2- Bao gồm 2 PN và 2 phòng tắm- căn hộ chung cư có thiết kế hiện đại, bàn giao đầy đủ nội thất.-...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư I - Home giá sale Tết Nguyên Đán- MT đường Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp- DT 60m2- 2 PN, 1 phòng tắm.- đầy đủ nội thất...
      Dự án I-Home 1, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.99 tỷ 66 m2 60,46 triệu/m2
      Bán căn hộ Cityland Nguyễn Văn Lượng p10, Gò Vấp. sổ hồng riêng cc ngay DT 66,5m vuông 2 PN, lầu 4, sổ hồng. Hướng Bắc. Để lại hết nội thất có sẵnTiện...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4.85 tỷ 93 m2 52,16 triệu/m2
      -Bán căn 3 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp. ...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Cityland Garden Hills, 1 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Bán gấp căn hộ căn hộ Cityland Park hills. Gò Vấp. - Diện tích: 50m2. - Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh, logia view thoáng mát....
      Dự án Cityland Garden Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Gia Phát Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Gia PhátĐC: 117A Lê Đức Thọ, P. 17, Gò Vấp Thiết kế: 75 mét vuông, 2 PN, 2wcgiá: 2.850 tỉ ( có nội thất cơ bản)Tầng trung...
      Dự án Gia Phát Apartment, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 76 m2 17,31 triệu/m2
      BÁN chung cư OSIMI TOWER TẦNG 12, Q. GÒ VẤP- DT 76m2- Bao gồm 2 PN và 2 phòng tắm- chung cư có thiết kế hiện đại, bàn giao đầy đủ nội thất.- chung cư...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Residence, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư DReamhome ResidenceĐường số 59, P14, Gò Vấp, TPHCM- căn hộ góc 2 mặt thoáng siêu thoáng mát- DT: 65m2 gồm 2 phòng ngủ...
      Dự án Dream Home Residence, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 49 m2 62,25 triệu/m2
      -Bán căn 1 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp. ...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Lê Thị Kim Dung - Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư CityLand Park Hills, 18 Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp:- DT:+ 52m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 3 tỉ.+ 78m,...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 53  mét vuông căn hộ Osimi Tower nằm trên trục đường Lê Đức Thọ , F15 , Gò Vấp . căn hộ chung cư bao gồm 2 PN...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Ngộp bank! Cần bán ngay căn hộ chung cư Osimi Tower, Gò VấpDT: 68m2Kết cấu: 2 PN và 2  toiletBàn giao căn hộ chung cư nội thất đầy đủ ( bếp...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!