Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Chung Cư Trả Góp Gò Vấp năm 2026

      Có 824 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      Dự án chung cư The Maison ven sông Thủ Dầu Một - Bình Dương.- Vị trí MT đường Phan Bội Châu, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.- DT từ 46m - 80m bàn giao nhà...
      Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Splendor, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Gò Vấp

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn Splendor đường Nguyễn Văn Dung, Gò Vấp.Tầng trung, view sông.DT: 85 m - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nội thất đẹp, view...
      Dự án The Splendor, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      📣📣 Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp👉 DT: 75m2👉 Giá: 3,6 tỉ👍 pháp lí: SHR chính...
      CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cityland, DT: 75m, toạ lạc tại tầng 9, cửa vào hướng Đông. Nhà đẹp tặng nội thất có PK, 2 phòng ngủ. 1 gian bếp, 1 phòng ăn,...
      CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      📣📣 Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp👉 DT: 75 mét vuông, lầu cao view hồ bơi cực đẹp.👉...
      CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ CT Plaza Nguyên Hồng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 74 m2 19,46 triệu/m2
      - DT : 74m2- Kết cấu : 2 PN , 2  phòng vệ sinh - Đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, khu vui chơi, hồ bơi, fitness,... - pháp lí rõ ràng,...
      Plaza Nguyên Hồng, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ cityland Đường phan văn trị p10 gò vấp. Đã có SHR Nhà mới , sạch sẽ, thoáng mát DT : 75 mét vuông 2 PN + 2 phòng vệ sinh...
      CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      2.950 tỉ 0933 964 *** Cần bán nhanh căn hộ Splendor đường Nguyễn Văn Dung , Gò Vấp Tầng cao , logia hướng Đông Nam , view nhìn Lanmark tuyệt đẹpDT : 78...
      Dự án The Splendor, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Samland Airport , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP CC SAMLAND AIRPORT, (GV), 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, FULL NT, CỬA hướng Tây NamVIEW...
      Dự án Samland Airport, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Splendor, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 80 m2 20,38 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp chung cư cao cấp The Splendor- DT: 80 m²- Kết cấu: 2 PN, 2 WC- giá: 1 tỉ 630, cam kết không phát sinh chi phí- đầy đủ nội thất, có thể...
      Dự án The Splendor, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      THỊ BẢO NGỌC PHẠM TRẦN Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 2 phòng ngủ

      1.48 tỷ 75 m2 19,74 triệu/m2
      Bán chung cư khu Osimi Gò Vấp.- DT: 75m, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nhà có thẻ từ thang máy, cửa từ, bảo vệ 24/7 cực kỳ an ninh.- Nhà có cách âm...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 69 m2 23,92 triệu/m2
      chung cư Dream Home Luxury tại đường số 59, P. 14, Q. Gò Vấp.- DT: 69m, 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Giá: 1,65 tỉ.- Tầng trung thoáng mát.Nội...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn I-Home 1, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư I-Home, đường Phạm Văn Chiêu, Q. Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát, DT: 50 m, bao gồm phòng khách, PN, bếp, 1 nhà vệ ...
      Dự án I-Home 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CAO CẤP SUNNY PLAZA, (GV), A.4, 98 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 SỐ NT, V.LM81,CỬA HƯỚNG ĐÔNGgiá: 4.4tỉ K...
      Dự án Sunny Plaza, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 64 m2 27,35 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư Gò Vấp giá thật nhà thật chỉ từ 1.75 tỉcăn hộ chung cư DReamhome Luxury 89/57 Đường số 59, P14, Gò Vấp- DT: 64m2 thiết kế...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CC SUNNY PLAZA (GV), TẦNG 6, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, FULLNT (TRỪ ĐỒ ĐTỬ), CỬA HƯỚNG: BẮC.VIEW NAMGIÁ 5...
      Dự án Sunny Plaza, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 52 m2, giá 1.6 tỷ tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Mua chung cư cao cấp, mua nhận nhà mới 100%Thuộc đường Phạm Văn Đồng, Gò Vấpchung cư là sử dụng để gia đình ở nên mọi ngóc ngách đều đc chăm chút cẩn...
      Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 55 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,24 tỷ tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.24 tỷ 55 m2 22,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư ĐƯỜNG NUYỄN VĂN THỌ Q. GÒ VẤP HOÀN THIỆN 100 phần trăm TẶNG nội thất đầy đủTrả góp dài hạnHỗ trợ vay LS thấpƯU ĐÃI: CK LÊN TỚI...
      Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!