Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 67 Phùng Khoang năm 2026

      Có 80 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại đường Nông Lâm, Phường Tây Mỗ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 46 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 46 m2 180,44 triệu/m2
      - Bán nhà khu phân lô Phùng Khoang, Trung Văn, Nam Từ Liêm, nhà đẹp về ở ngay, vị trí nằm trong KĐT dân trí cao, xung quanh toàn quan chức.- Xung quanh tiện...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 36 m2 86,12 triệu/m2
      Cần bán nhà ở Phùng Khoang, Trung Văn, Nam Từ Liêm.- Do nhu cầu chuyển ra ở nhà to hơn nên bán.- Vị trí nhà đi lại rất thuận tiện, gần ngay khu liên kế Nam...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 37 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,98 tỷ

      8.98 tỷ 37 m2 242,71 triệu/m2
      🏡 MÔ TẢ CHI TIẾT • Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân – trục Nguyễn Trãi. • 5 tạ đỗ cửa, cách điểm 2 oto tránh nhau 5m. Hai mặt trước sau đều thoáng sáng tự...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      ngõ siêu hiếm nhà bán -, Ngõ Thông các ngả 100m ra nhà thờ Phùng Khoang-50m ra ngõ ô tô đỗ ngày đêm-100m ra phố trung văn-Siêu Tiện Ích Dân Trí Cao-Chính...

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      CC cần bán ai thực sự cần vui lòng contact không tiếp môi giớiDT:50m2MT:5,3mcách chợ Phùng Khoang 20mđường 3 oto tránhvui lòng contact nếu thực sự cần nhà e...

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 55 m2 115,46 triệu/m2
      Mô tả:- Nằm ở khu vực điểm nóng cho thuê cao. Ngay đầu Phùng Khoang, gần chợ đông đúc. Quanh đó nhiều trường đại học. Ngõ chính kết nối Lương Thế Vinh,...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Nhà gần ngay chợ Phùng Khoang bìa đỏ 45 mét vuông, từ tầng 2 lên rộng ~ 50 mét vuông, 5 tầng, MT 9 m, giá 5.5 tỉ.- CCMN dòng tiền ổn định...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      Gà đẻ trứng vàng - vị trí kim cương - CCMN - dòng tiền 30tr/tháng - 10 phòng cho thuê - ngõ ba gác - gần oto - sổ vuông đẹp.Mô tả:+ CCMN, vị trí đẹp, gần...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Phùng Khoang Nam Từ Liêm DT: 36m2 MT: 6.1m bìa đỏ. Ngõ xe máy tránh nhau giá 4,5 tỉ.contact xem nhà: 0356 069 *** Đức Anh.Nhà xây 5 tầng...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 33 m2 178,79 triệu/m2
      -Cạnh Nhà Thờ Giáo Xứ Phùng Khoang 100m-200m ra phố Trung văn-50m ra mặt ngõ ô tô-cực hiếm ngõ 159 Phùng Khoang ô tô Đỗ Ngày Đêm-DT sổ 30m sử dụng 35m...

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phân lô , nhà 2 mặt ngõ oto đỗ cửa Phùng Khoang. - DT 55m2.- nhà 5 tầng / 6 ngủ / khung cột chắc chắn.+ bìa đỏ phân lô.+ đc 2 MT trước...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 8 tầng, 106 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phùng Khoang, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 106 m2 139,63 triệu/m2
      Tòa nhà xây mô hình ccmn KD cho thuê, lãi dòng tiền cực tốt 140tr/thángTòa nhà 8 tầng 100m2 mt 6m vuông đẹpbìa đỏ chính chủTổng 35 phòng khép kín full đồVị...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 52 m2 188,47 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp căn CCMN (nhà trọ) xây mới 100 phần trăm ở Phùng Khoang, Nam Từ Liêm doanh thu 80tr/ tháng.- DTXD 52m2.- Xây 7 tầng thang máy, thiết...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 476 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 71 tỷ

      71 tỷ 476 m2 149,16 triệu/m2
      Chủ doanh nghiệp lớn bán ngay cho con định cư trời Âu.- Vị trí đỉnh cao ngay cạnh làng Việt Kiều Châu Âu, liên kế Vinaconex, liên kế Phùng Khoang.- DT...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Khoang, Thanh Xuân, mặt ngõ KD 45 m 4 tầng giá chỉ 5,8 tỉ hotline 0906 195 ***căn nhà thoáng sáng tự nhiên, phối cảnh đẹp mắt. Vị trí đẹp,...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 125 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 23 tỷ

      23 tỷ 125 m2 184 triệu/m2
      - Vị Trí Kim Cương - Tiện Ích Đỉnh Cao *Vị Trí Trung Tâm: Nằm tại khu vực Phùng Khoang sầm uất, chỉ cách mặt phố 15m. Dễ dàng kết nối giao thông và...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Vị trí.ngôi nhà cần bán nằm trên khu vực đông đúc cư dân, vài bước ra đường Trung Văn, gần chợ Phùng Khoang, giao thông thuận tiện ra trục chính Tố Hữu,...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà 7 tầng, 150 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 150 m2 163,34 triệu/m2
      Mã hàng 58-2024.Bán Tòa Nhà căn hộ chung cư Mini 7 Tầng - 42 Phòng Kép Kín - Khu Vực Sầm Uất Nhiều trường đại học - phòng cháy chữa cháy Đầy Đủ.+...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!