Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 67 Phùng Khoang năm 2026

      Có 80 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại đường Nông Lâm, Phường Tây Mỗ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 53 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 53 m2 119,82 triệu/m2
      Khu vực hiếm nhà bán - nhà 2 mặt ngõ trước sau - Morning vào nhà - 10m oto tránh.+ Bán nhà hai mặt ngõ phố Phùng Khoang, cách đường oto tránh 10m, khu vực...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 16,75 tỷ

      16.75 tỷ 80 m2 209,38 triệu/m2
      TOÀ chung cư DỊCH VỤ PHÂN LÔ VỈA HÈ - KD SIÊU ĐỈNH - THANG MÁY - oto VÀO NHÀ - siêu hiếm. Phùng Khoang duy nhất một căn chỉ 16,95 tỉ. DT 80 mét ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 38 m2 407,9 triệu/m2
      👉Chủ cần bán gấp nhà siêu đẹp dọn tới Ở Ngay Có Luôn Dòng Tiền Hàng Tháng Thuê nhà 👉MT :4m2👉-Vị trí đắc địa Sinh Viên Bậc nhất Nhiều trường đại học...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Phùng Khoang - Trung Văn- vị trí nhà cưucj đẹp nằm trên phố Phùng Khoang , ngõ thông Trung Văn gần phố Lương Thế Vinh giao...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 51 m2 124,51 triệu/m2
      "VỊ TRÍ SIÊU VIP ĐẮC ĐỊA - MUA Ở HAY ĐẦU TƯ QUÁ NGON - HIẾM CÓ CĂN THỨ 2+ Khu vực dân trí cao, rất nhiều sinh viên đang học tập và sinh sống, gần chợ, tầu...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 75 m2 204 triệu/m2
      * Phân lô liên kế - khu đô thị đẳng cấp - vị trí đẹp - oto vỉa hè - KD văn phòng - đầy đủ nội thất.+ Vị trí: Thuận tiện khu vực mật độ cư dân đông...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 155 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 155 m2 115,81 triệu/m2
      CCMN Phùng Khoang 7 tầng thang máy - 30 chung cư khép kín, nội thất sang xịn - đầy đủ giấy phép xây dựng, hệ thống phòng cháy chữa cháy - thuê khoán...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 75 m2 204 triệu/m2
      + Nhà ở vị trí đẹp, ở luôn, trong khu phân Lô oto tránh, vỉa hè rộng, ngay sát công viên, khu vui chơi giải trí, Làng Việt Kiều Châu Âu, hồ Mỗ Lao,+ Xung...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      + Vị trí vô cùng thuận lợi, đi bộ ra chợ Phùng Khoang, mặt đường Nguyễn Trãi chỉ vài ph.Bán kính 200m là các trường đại học Kiến Trúc, Học viện An Ninh,...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 7 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Gà đẻ trứng vàng - 18 phòng khép kín - ngõ thông rộng - doanh thu gần 90tr/1tháng, đã kín phòng.Đã có đầy đủ trang thiết bị phòng cháy chữa cháy và giấy ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 55 m2 151,82 triệu/m2
      chung cư DÒNG TIỀN - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - 5M RA oto TRÁNH - 70M RA CHỢ PHÙNG KHOANG chung cư dòng tiền full đồ đẹp nhất Phùng Khoang. Nhà 2 mặt ngõ trước...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, ngõ oto tránh, đi thẳng ra phố Phùng Khoang, dòng tiền vô cùng đỉnh, đang cho thuê full phòng.+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Phùng Khoang xây:6 tầng Dt: 50 mét vuông Mt:5m ô tô tránh ngõ thông KDliên hệ: 0356 069 *** Đức Anh* DT: 50m.* Nhà xây 6 tầng, MT...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 120 m2 141,67 triệu/m2
      Toà chung cư tại Phùng Khoang 120 mét vuông 7T MT 8m hơn 17 tỉ, dòng tiền 150tr💥💥💥 CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 30 chung cư KHÉP KÍN, NỘI THẤT SANG...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Khoang, Trung Văn, Nam Từ Liêm.DT 40 mét vuông xây 6 tầng đẹp.Vị trí lô góc cực thoáng, ngõ thông tứ tung, ba gác đỗ cửa.Tổng có 9 phòng...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Bán tòa nhà cho thuê Phùng Khoang 60  mét vuông, 6 tầng, 10 phòng khép kín. Doanh thu 45tr/tháng.- Nhà xây mới, đã đưa vào vận hành ~ 6 tháng cho...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà 5 tầng, 46 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 46 m2 180,44 triệu/m2
      - Bán nhà khu phân lô Phùng Khoang, Trung Văn, Nam Từ Liêm, nhà đẹp về ở ngay, vị trí nằm trong KĐT dân trí cao, xung quanh toàn quan chức.- Xung quanh tiện...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 36 m2 86,12 triệu/m2
      Cần bán nhà ở Phùng Khoang, Trung Văn, Nam Từ Liêm.- Do nhu cầu chuyển ra ở nhà to hơn nên bán.- Vị trí nhà đi lại rất thuận tiện, gần ngay khu liên kế Nam...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.