Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 67 Phùng Khoang năm 2026

      Có 80 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại đường Nông Lâm, Phường Tây Mỗ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phùng Khoang, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 150 m2 119,67 triệu/m2
      chính chủ cần cơ cấu lại nguồn vốn KD cần bán tòa nhà KD cho thuê dòng tiền 10 - 12 phần trăm/năm cực cao.DT 150m2 MT 7m cách mặt phố Phùng Khoang 60m...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà shr 33 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở hoặc cho thuê.+ DTSD lên đến 33m2, không gian rộng rãi, thoáng mát.+ MT rộng, đường ngõ thông thoáng, xe oto...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 78 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 78 m2 205,13 triệu/m2
      PHÂN LÔ PHÙNG KHOANG - VỈA HÈ - VIEW HỒ CỰC MÁT - garage oto- KD - an sinh xã hội ĐỈNH - CHỈ 16 tỉDT : 78mMô tả:- KĐT An Lạc nằm cuối ngõ 67 Phùng...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 155 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phùng Khoang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 155 m2 96,78 triệu/m2
      giá rẻ nhất! bán ngay toà nhà CCMN Nam Từ Liêm, phòng cháy chữa cháy đầy đủ, 30 chung cư khép kín, nội thất hiện đại, dthu 1,8 tỉ/năm - DT...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phùng Khoang, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 36 m2 99,45 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà cách phố 80m, ngõ to ba gác tránh xe.- Khu rất đông sinh viên đông đúc phòng cho thuê luôn kín, nhà có ~ sân chung nên để xe thoải mái.- oto để...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phùng Khoang, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 42 m2 151,2 triệu/m2
      Siêu phẩm Phùng Khoang, Nam Từ Liêm. 42m2, 4 tầng. Giá 6.35 tỉ. Ôtô tránh, KD.Vị trí rất đẹp ô tô tránh, KD các mặt hàng như: Spa, nail, salon tóc, hiệu...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 36 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ nông. Cực gần oto. Nhà bán có khe thoáng, phòng phía trong có mở cửa sổ.- Xây dựng 4 tầng 1 tum, thiết kế cầu thang, vệ sinh giữa.+...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      - Nhà ngõ Phùng Khoang: - DT 50m - MT : 4.5m xây 6 tầng-6 phòng ngủ giá 10 tỉ( thỏa thuận)- ngõ thông ô tô tránh nhau. bìa đỏ.- DT 39m -MT: 6m xây...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 155 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 155 m2 96,78 triệu/m2
      CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 30 chung cư KHÉP KÍN, NỘI THẤT SANG XỊN – ĐẦY ĐỦ giấy phép XD, HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy Phùng Khoang con phố nổi tiếng...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 161 m2, mặt tiền 11m tại Đường Phùng Khoang, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 161 m2 152,18 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà ngõ 137 Phùng Khoang, trước nhà ngõ tương đối rộng oto nhỏ đỗ cửa đc.DT nhà 161 mét vuông xây 7 tầng.MT 11m, bìa đỏ đẹp.giá...
      Ngõ 137, Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 46 m2 119,57 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Khoang, Nam Từ Liêm, 46m, 4 tầng, giá 5.5 tỉ oto tránh KD Vị trí rất gần vành đai 3 giao thông nhộn nhịp, KD rất tốt, cho thuê đều tốt.Giao...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 10,68 tỷ

      10.68 tỷ 50 m2 213,6 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh trong tháng, để giá ưu đãi cho khách nhanh chóngNhà mặt phố Trung Văn oto tránh KD tốt, đoạn đầu giao Tố Hữu, ủy ban nhân dân...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 18 tỷ

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà dòng tiền Phùng Khoang LN dòng tiền 200tr / 1 tháng. (Hàng hiếm, đạt chuẩn dòng tiền).+ DT 160m2 / 1 sàn.+ 8 tầng thang máy, xây mới...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 24 tỷ

      24 tỷ 122 m2 196,73 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phùng Khoang 122 mét vuông x 5 tầng hơn 26 tỉ Nam Từ Liêm, oto tránh, KD đỉnh, vỉa hè rộng.KD đỉnh - ngay ngã 4 - vỉa hè rộng -...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      Chủ nhờ bán căn căn hộ mini (Apartment) Phùng Khoang - Dòng tiền 10 phần trăm/năm7 tầng thang máy - 42 chung cư cho thuê - Phòng nào cũng có cửa sổ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 16,75 tỷ

      16.75 tỷ 80 m2 209,38 triệu/m2
      TOÀ chung cư DỊCH VỤ PHÂN LÔ VỈA HÈ - KD SIÊU ĐỈNH - THANG MÁY - oto VÀO NHÀ - siêu hiếm. Phùng Khoang duy nhất một căn chỉ 16,95 tỉ. DT 80 mét ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 53 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 53 m2 119,82 triệu/m2
      Khu vực hiếm nhà bán - nhà 2 mặt ngõ trước sau - Morning vào nhà - 10m oto tránh.+ Bán nhà hai mặt ngõ phố Phùng Khoang, cách đường oto tránh 10m, khu vực...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Khoang, Trung Văn, Nam Từ Liêm. Chủ cần bán gấp nên rất thiện chí bán.Vị trí lô góc cực thoáng, ngõ thông tứ tung, ba gác đỗ cửa.Nhà xây 6...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!