Thông tin mô tả
CDC Building là tòa nhà văn phòng
- Vị trí tòa nhà: CDC Building nằm tại vị trí Ngã 5 Bà
- Tòa nhà cao 14 tầng và 2 tầng hầm.
-
-
-
Vui lòng
Giá: 286 Triệu/tháng
Diện tích: 550 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
862143
Cho thuê
CDC Building là tòa nhà văn phòng
- Vị trí tòa nhà: CDC Building nằm tại vị trí Ngã 5 Bà
- Tòa nhà cao 14 tầng và 2 tầng hầm.
-
-
-
Vui lòng
Xuân Phúc
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2