Thông tin mô tả
Văn phòng trọn gói tại Duy Tân - Cầu Giấy.
Khuyến mại lớn: Giảm 20
Ngoài ra Cozy space còn cung cấp dịch vụ như:
Văn phòng ảo: 23k/ngày.
Văn phòng chia sẻ: 90k/ngày.
Văn phòng trọn gói: Từ 7tr/tháng.
Hãy nhanh tay
Giá: 13 Triệu/tháng
Diện tích: 14 m2
Giá/m2: 0,93 Triệu/m2
873217
Cho thuê
Văn phòng trọn gói tại Duy Tân - Cầu Giấy.
Khuyến mại lớn: Giảm 20
Ngoài ra Cozy space còn cung cấp dịch vụ như:
Văn phòng ảo: 23k/ngày.
Văn phòng chia sẻ: 90k/ngày.
Văn phòng trọn gói: Từ 7tr/tháng.
Hãy nhanh tay
Phạm Thị Thùy
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2