Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6.48 tỷ

      6.48 tỷ 50 m2 129,6 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, khu Cư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 12.7 tỷ

      12.7 tỷ 40 m2 317,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà vị trí vàng cực hiếm phố Nguyên Hồng, Q. Đống Đa, nằm sát trục đường Nguyễn Chí Thanh – Trần Duy Hưng – Láng , vị trí ngã...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 31 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3.74 tỷ

      3.74 tỷ 31 m2 120,58 triệu/m2
      Nhà mới đẹp 31m*4T 💲 chỉ 3.78 tỉ khu vực nhiều tiện ích phố Nam Dư - Lĩnh Nam👉Nhà chủ tự xây, thiết kế hợp lý, dành tặng toàn bộ nội thất cho khách...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      + Bán nhà mặt ngõ phố bờ sông Sét - Trương Định, Hoàng Mai, HN. MT rộng, oto dừng đỗ rất gần ngày đêm, vị trí đẹp, lô góc với 2...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 64,9000015258789 m2 tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64,91 m2 123,27 triệu/m2
      Nhà bán bao gồm 1 trệt 2 lầu, có 3 PN, 4 phòng tắm, phòng khách, bếp, có sân trước để đc oto, giếng trời phía sau mát mẻ, có sân thượng thông thoáng.DT đất...
      Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 54m tại Đường Cổ Linh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 45 m2 315,56 triệu/m2
      bán nhanh nhà Cổ Linh, Phố Trạm Long Biên 45m² 8 tầng thang máy nhà để xe oto ngõ thông view công viên.Vị trí VIP, khu vực KD sầm uất hiếm nhà bán, người...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ngọc Hồi - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 42 m2 235,72 triệu/m2
      + Bán nhà mặt ngõ phố Ngọc Hồi, Thanh Trì, HN. MT rộng KD – VP. oto dừng đỗ cửa, nhà để xe, vị trí đẹp, nhà 2 thoáng sáng trước...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 45 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3.3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn khúc Thống Nhất Gò Vấp giá nhỉnh 3 tỉ + DT 45m² , 1 trệt 1 lầu, nhà kiên cố đúc BTCT+ Gần chợ , gần nhà thờ ra đường lớn dễ dàng+ Có sổ...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 55 m2 117,28 triệu/m2
      Gần oto, cách mặt phố Võ Chí Công ~ 200m. Tiện ích xung quanh ngập tràn gần Trường, chợ, BV, ra Hồ Tây rất gần.🏠🏠 Do chính chủ muốn chuyển nhà sang...
      Đường Xuân La, phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 48 m2 tại Đường Quang Trung - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.26 tỷ

      2.26 tỷ 48 m2 47,09 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 4x12m (48 mét vuông) QUANG TRUNG, HIỆP PHÚ, THỦ ĐỨC. + Vị trí ngay ngã 4 Thủ Đức tiện duy chuyển. + Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 136 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 136 m2 65,45 triệu/m2
      - Khu dân trí cao- hẻm ô tô tránh- Nhà xây bê tông cốt thép kiên cố- Chia làm 2 phòng khách, 4 PN, phòng uống trà, sân thượng- Bình Thạnh không có căn rẻ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Đường Thiên Giang - Tân Túc - Bình Chánh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Bán nhà giá rẻ gần chợ Đệm Đường Thiên Giang - Tân Túc, Huyện Bình Chánh.🏠 DT: 5x20 thổ cư 100%Giá: 890 tr, SHR sang tên ngay. -Đường bê tông 6m-cư dân...
      Đường Thiên Giang, Thị trấn Tân Túc, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Ngọc Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1.39 tỷ

      1.39 tỷ 58 m2 23,97 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà SIÊU PHẨM SANG XỊN CÓ DT KHỦNG 58M2 Giá chỉ: 1 tỉ 390Tr TL Vị trí : Nguyễn Văn Khối - P.11 - Gò VấpDT: 4m x 14.5mXây dựng : 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.05 tỷ

      1.05 tỷ 63 m2 16,67 triệu/m2
      - DTCN 63m2, ngang 4,5m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 2 toilet có sân thượng.- Có sổ hồng năm 2015 bao sang tên công...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2, hướng Bắc tại Đường Tân Xuân - Bắc Từ Liêm, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      - Bán nhà Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, ngõ oto, tiện KD, cạnh phố, nhà đẹp ở ngay.- Vị trí cạnh phố Tân Xuân, xung quanh nhiều tiện ích, gần chợ, giao thông kết...
      Đường Tân Xuân, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      -Nhà hẻm 4m, 2 MT Bành Văn Trân P. 7, Quân Tân Bình.-Diện  tích  4.2mx8.5m, 4 tầng.-Nhà lô góc 2 mặt thoáng siêu đẹp, với kết cấu 4 tầng gồm trệt,...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Phước Long A - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 12m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 42 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 42 m2 44,05 triệu/m2
      💵 Giá : 1,85 tỉ Bớt lộc 🏡 Nhà hẻm 3m Bùi Hữu Nghĩa , P2 , Bình Thạnh 👉 Dt: (4m x 10.5m) 42m2👉 Kc: 1 triệt + 3 lầu + sân thượng 6 phòng ngủ,...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Trần Ngọc Bình An Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!