Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.200 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 37 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Duẩn - Tân Chính - Thanh Khê, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 37 m2 56,76 triệu/m2
      💎 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐇𝐀̂́𝐏 𝐃𝐀̂̃𝐍 - 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐊𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐋𝐄̂ 𝐃𝐔𝐀̂̉𝐍 - 𝟑 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐂𝐔̛̣𝐂 Đ𝐄̣𝐏 𝐊𝐈𝐄̂𝐍 𝐂𝐎̂́ - 𝐂𝐇𝐈̉ 𝟐 𝐓𝐘̉ 𝟏𝟎𝟎...
      Đường Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - 3, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3  phòng ngủ,2 nhà vệ sinh,có sân thượng logia.-...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 7.8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      -Chủ ngộp bán nhanh nhà 3lau ngay Bùi Đình Túy,Bình Thạnh  -DT:5.4x13m-hẻm xe hơi lớn: 6m chạy thoải mái-Nhà đẹp,sạch sẽ,dọn vô ở ngay luôn...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình, giá 5.32 tỷ

      5.32 tỷ 45 m2 118,18 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai, P. 3 Tân Bình, gần trường...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Chuyển nhượng nhà shr 49 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 49 m2 139,8 triệu/m2
      Bán Nhà Tây Hồ Phố Võ Chí Công, 49m², Dân Xây, 10M Ra Mặt Phố------------------------------DT 49m² x MT 4m.Hiện trạng là nhà 3,5 tầng với 4 PN và sân để...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 35 m2 tại Đường 15 - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      _Vị trí trung tâm Q. Cầu Gíấy,lô góc,3 thoáng,_Ngõ thông tứ tung,ôtô nhỏ đỗ cửa,_Nhà mới đẹp,sẵn ở,giao thông thuận tiện,tiện ích bạt ngàn
      Đường 15, Quan Hoa

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2263 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Phước Hiệp - Củ Chi, giá 21 tỷ

      21 tỷ 2263 m2 9,28 triệu/m2
      Bán căn biệt thự số 599 QL 22 . Phước HIệp. Củ CHi. Hồ Chí Minh. DT đất 49 m x44m diện tích xây dựng 452m2Chính chủ kẹt nên cần sang gấp...
      599 Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Hiệp, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 52 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 52 m2 250 triệu/m2
      5 TẦNG THANG MÁY, NHÀ 2 MT TRƯỚC SAU - PHÂN LÔ 2 ÔTÔ TRÁNH - KHU DÂN TRÍ CÁN BỘ ĐH GIAO THÔNG VẬN TẢI - +NHÀ CÓ GPXD 6 TẦNG CHỦ MỚI CÓ NHU CẦU LÊN TẦNG...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Đàm Quang Trung, giá 5,5 tr

      5.5 triệu 41 m2 0,14 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà ngay phố đàm quang trung giá rẻ - DTSD 41m xây dựng 30m x 5 tầng mới tinh đã đầy đủ thiết bị cớ bản bếp từ rèm bình nóng lạnh v v v...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Bãi Chạo - Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      ------Nhỡ tay là có ngay lô đất----                      --70m2---------------sem ngay ở dưới...
      Đường Bãi Chạo, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 32 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- DT: 4m x 8m.- Kết cấu: 1 gác giả, 1 PN, 1  nhà vệ sinh.- Hướng Đông, nhà thoáng mát, ánh sáng tự nhiên.- pháp lí: Sổ tay (công...
      C13/B71 Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      bán ngay nhà Bát Khối, Long Biên 4 tầng 3 ngủ, full NT oto đỗ cổng, ngõ thoáng gần hồ nhỉnh 3 tỉ.Khu vực an sinh xã hội tốt, nhà còn mới, mát mẻ. Chủ...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 35 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 35 m2 161,43 triệu/m2
      📌📌📌 35m², 6 tầng, 3.6 5.65 tỉ🔥🔥🔥NHÀ ĐẸP 6 TẦNG - 3 MẶT THOÁNG - CÁCH MẶT NGÕ oto ĐÚNG 22 MÉT - CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT 🔥🔥🔥- Vị trí: Ngõ chợ KD buôn...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 36 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ nông. Cực gần oto. Nhà bán có khe thoáng, phòng phía trong có mở cửa sổ.- Xây dựng 4 tầng 1 tum, thiết kế cầu thang, vệ sinh giữa.+...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16.9 tỷ

      16.9 tỷ 50 m2 338 triệu/m2
      Chủ chuyển công tác cần bán ngay nhà đường Cầu Giấy. ngôi nhà vị trí vàng, trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, view thoáng vĩnh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 44 m2 42,05 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán ngay ngôi nhà để định cư nước ngoài cùng con.+ Vị trí nhà siêu đẹp, oto quay đầu, vài bước ra MT Trường Sa. Thích hợp KD đa ngành, cho...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 135 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lý Chiêu Hoàng - 10 - 6, giá 15 tỷ

      15 tỷ 135 m2 111,12 triệu/m2
      Chi tiết:📍 đc: MT đường Lý Chiêu Hoàng, P. 10, Q. 6🏡 Thiết kế: 1 trệt, 1 lửng🛏️ PN: 2 PN🚽  toilet: 1  toilet📐 DT: Ngang 4m, dài 43m (Công...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Cầu Đơ 4 - Quang Trung - Hà Đông, giá 7.4 tỷ

      7.4 tỷ 40 m2 185 triệu/m2
      Nhà mới siêu đẹp, có 5 tầng rộng rãi, đc xây dựng nhiều khung cửa sổ tạo nên một không gian thoáng mát cho ngôi nhà, đặc biệt đc nằm trung tâm Q. Hà Đông...
      Đường Cầu Đơ 4, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!