Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.195 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 55 m2 296,37 triệu/m2
      Hạ chào 2 tỉ, chính chủ cần chuyển nhà lên căn hộ chung cư, oto vào nhà, ô chờ thang máy, gần phố.+ Vị trí rất gần mặt đường Minh Khai, đi đâu cũng tiện,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2 tại Phường Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 40 m2 31,23 triệu/m2
      nhà phố Đường Buôn Bán KD Q. 12 Bán nhà để về quê ở Thống nhất nối dài Gò vấpDt:4x 10m 1 trệt- 2 lầu - sân phơi đồNhà gồm 3 phòng ngủ - 3 nhà...
      Tô Ngọc Vân Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 65 m2 70,77 triệu/m2
      👉Mua ngôi nhà ngay giáp trường học Tô Ngọc Vân không sợ tắc đường👉ngôi nhà 1/ Hà Huy Giáp ngay Eximbank đi vào 100m tới nhà, đường thông oto👉Dt: ngang...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 52 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      💎 Chính chủ gửi bán toà căn hộ chung cư dịch vụ cách Phạm Văn Đồng 100m.Giá 12,5 tỉ.👉 DT: 52 mét vuông xây 6 tầng, thang máy, MT 6,42m, 15 phòng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 52 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      💎 Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại Minh Khai Bắc Từ Liêm Thủ đô Hà Nội. Giá 18,5 tỉ.👉 DT 85 mét vuông xây 7 tầng thang máy.Tổng 28 phòng khép...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 80 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      💥 Chính chủ gửi bán Tòa dòng tiền tại Xuân Đỉnh,, gần Phạm Văn Đồng, Ngoại giao Đoàn và CV Hòa Bình.+ Giá 21 tỉ.👉 DT 80 mét vuông xây 7 tầng thang...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 2m, hướng Tây-Bắc tại Đường 13 - 12, giá 590 tr

      590 triệu 36 m2 16,39 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà NC, hẻm cụt, 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, bancon. DT đất 3x4,4 = 13m.  diện tích sử dụng 36 m,  gần chợ TX21 và chợ Minh Phát,...
      Đường TX13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 72,5 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thạnh Xuân 38 - Thạnh Xuân - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 72,5 m2 52,42 triệu/m2
      - ngôi nhà thích hợp cho người muốn sống trong KDC yên tĩnh, nhưng vẫn dễ kết nối với các khu vực trung tâm hay các tiện ích xung quanh. Vị trí tốt, chỉ...
      28/9/8 Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 72 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      - DT: 4x18m, 1 trệt 1 lầu- Vị trí: Nhà cách MT đường Lê Trọng Tấn chỉ 30m, hẻm xe hơi thông thoáng.- pháp lí: SHR chính chủ, sang tên nhanh chóng.- giá:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh

      Chuyển nhượng nhà đất 45 m2 tại Đường Đội Nhân - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Phố Vĩnh Phúc Ba Đình 45mv 💰💰Chỉ 6,5 tỉ lại còn thỏa thuận ☯️ TRUNG TÂM BA ĐÌNH - 30M RA oto - CHỦ THIỆN TRÍ BÁN ☯️4 tầng 4 ngủ Vĩnh Phúc, thông sang...
      Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 61 m2, hướng Nam tại Đường Lê Quốc Hưng - 13 - 4, giá 710 triệu

      710 triệu 61 m2 11,64 triệu/m2
      bán nhanh nhà 61 mét vuông Đường Lê Quốc Hưng, ngay đại học Nguyễn Tất Thành Q. 4, sổ hồng riêng, giá TT chỉ 710tr thỏa thuận bán gấp .Nhà nằm...
      Đường Lê Quốc Hưng, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 100 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mê lửng đúc kiệt 742 Trường Chinh - Cẩm lệ - Đà Nẵng.- Dt đất 100m² ngang 5 vuông vắn, nhà có sân trước sau rộng rãi.- Hướng:...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà riêng 35 m2 tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà LAI XÁ morning qua, ô tô tránh cách 50m, chỉ 4.75 tỉ.- Vị trí nhà đẹp, ô tô thông tứ tung, nhà thiết kế 5 tầng đẹp, 3 PN khép kín...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 100 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mê lửng đúc kiệt 742 Trường Chinh - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- Dt đất 100m² ngang 5 vuông vắn.👉🏻👉🏻 Công năng:   3pn- P khách-...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 100 m2 69,5 triệu/m2
      🟧 Nhà cũ, tiện xây mới. Khu vực đc xây 5 tầng. Xung quanh rất nhiều nhà cao tầng hoành tráng, lộng lẫy 🟧 DT: 5.6 x 18M. Công nhận 100 mét vuông...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 820 triệu

      820 triệu 63 m2 13,02 triệu/m2
      - DTCN 63m2, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.- Có SHR năm 2015 bao...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 56 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,63 tỷ

      11.63 tỷ 56 m2 207,68 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Ngọc Hà, ngõ nông rộng, 2 thoáng, thông số , đi ra lăng Bác, bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh rất gầnDt: 56m*5 tầng, mt 4.1m3 PN, sân phơi...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phổ Quang - 1 - Tân Bình, giá 970 triệu

      970 triệu 60 m2 16,17 triệu/m2
      Nhà NH Thanh Lí Giá Rẻ, Đ. Phổ Quang, Q.TB, DT:60m², sổ hồng riêng- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu  - DTSD thực tế: 60m²- giá TT: Chỉ  970 tr không...
      Đường Phổ Quang, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!