Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.195 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Bình Trưng Tây - 2, giá 920 triệu

      920 triệu 63 m2 14,61 triệu/m2
      Đường 36, cách Nguyễn Thị Định 50m, Bình Trưng Tây Q. 2. Nhà có sổ hồng, sang tên trong ngày cho khách đc.DT 63m2, ngang 4.9m, dài 12.6m. DT sàn 112m2.Kết...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 62 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Lộc - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 820 triệu

      820 triệu 62 m2 13,23 triệu/m2
      bán ngay nhà Q. 10 hẻm ô tô đậu trong nhà - 58 mét vuông có thỏa thuận.- 2 tầng - sổ nở hậu - nhà mới.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, sân thượng.+ Gồm 3...
      Đường Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 60 m2 15,67 triệu/m2
      DT: 60m2 (4x15), cách đường lớn 50m.Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Nhà đẹp, thoáng mát, vị trí đẹp, dọn vô ở ngay.hẻm ô ...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 68 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 770 triệu

      770 triệu 68 m2 11,33 triệu/m2
      Bán nhà 1T1L 68 mét vuông Đ. Âu Dương Lân, Q. 8, gần ủy ban nhân dân P. 3, dọn vô ở ngay.- Nhà đẹp Âu Dương Lân P. 3, Q. 8. 1 lầu sân thượng sau...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 730 triệu

      730 triệu 60 m2 12,17 triệu/m2
      - Gần Chợ, bách hoá xanh, KDC tấp nập, tiện KD mua bán.- DT: 5m x 12m vuông vắn rất đẹp.- Giá bán gấp TT chỉ từ 1,1 tỉ có thỏa thuận.- Kết cấu: Nhà 1T...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Vận Hành - Linh Trung - Thủ Đức, giá 750 tr

      750 triệu 65 m2 11,54 triệu/m2
      Vỡ Nợ bán ngay nhà Đường Vận Hành 65m² giá 750 tr , sổ riêng cho thuê 5tr/tháng gần chợ L/H DUY nhà 1 trệt 1 lầu nhà 3 PN nhà có...
      Đường Vận Hành, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 830 tr

      830 triệu 63 m2 13,18 triệu/m2
      Cần Vốn KD bán nhanh nhà Đ. Cô Giang, P. 2, Q. Phú Nhuận, 63 mét vuông giá 830 tr - liên lạc Anh Duy Cần vốn KD bán nhanh nhà Đ. Cô Giang, P....
      Đường Cô Giang, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 70 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà 1T 1L/3 phòng ngủ/hẻm xe hơi 12m đường Chu Văn An - BT - gần chợ Cây Điệp 70m - sổ hồng riêng.- Vị trí đẹp - Gần ngay trường...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 735 tr

      735 triệu 60 m2 12,25 triệu/m2
      Nhà MT Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình - 60 mét vuông - - Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại, KDC an ninh, gần chợ,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Não - An Khánh - 2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      TRẢ NỢ CHO CON bán ngay 60m2 ĐẤT ĐƯỜNG TRẦN NÃO, Q2 GIÁ 1,3 tỉ, GẦN CHỢ ĐO ĐẠC, sổ hồng- sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Xây dựng tự do, thổ cư...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Thủ Đức, giá 760 tr

      760 triệu 62 m2 12,26 triệu/m2
      gọi ngay: Thương 0799599986 Vỡ nợ bán nhà đường Lê Văn Việt, P.Hiệp Phú, Q. 9, DT: 62 mét vuông, sổ hồng riêng- Giá: TT 760 tr/62 mét vuông....
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 57 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 720 triệu

      720 triệu 57 m2 12,64 triệu/m2
      Con bệnh nặng cần tiền chữa bán ngay nhà nát đường Hoàng Hữu Nam, sổ hồng riêng.bán ngay 57 mét vuông, nhà 1 trệt 1 lầu, đường Hoàng Hữu Nam.- KDC...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 58 m2 16,13 triệu/m2
      - DTCN 58m , ngang 4,5m dài 12,8m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh có sân thượng- Giá 935 tr có thỏa thuận- Có...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 850 tr

      850 triệu 59 m2 14,41 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 5 x 11,8m, 1 trệt 1 lầu hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè.Bán nhà 1 trệt 1 lầu, nhà sổ hồng.DT: 5 x 11,8m. Gồm 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 730 tr

      730 triệu 59 m2 12,38 triệu/m2
      CHIA TS bán ngay Nhà Hưng Phú Q. 8 giá 730 tr cho thuê 6tr/tháng sổ hồng riêng liên hệ Anh Duy 0792864816/strong>nhà đúc thật 100 có 1 lầu3 PN 3...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà Đê La Thành+ Ngõ cực nông, trước nhà SH quay đầu, cách đúng 2 nhà ra mặt đường Đê La Thành, khu phố nối với phố Kim Hoa buôn bán tấp nập ngày đêm.+...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 50 m2 153,6 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Q.. +Ngõ trước cửa nhà 3M oto 5 tạ đỗ cửa.Khu vực tập trung nhiều sinh viên các trường đại học lớn Bách Khoa, Kinh tế quốc dân ngõ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông-Bắc tại Phường 14 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      3*10m đúc lầu 2 phòng ngủ 2 toilet nhà mới vô ở liền hem 3 gác cách ô tô vài căn. Giá 2,78tl.- Gần chợ gần trường học thuận tiện giá đình ở
      Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!