Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.195 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 58 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      Chạy thận trả nợ đường Võ Văn Tần, P5, Q3, gần đại học Hoa Sen. Có SHR, chính chủ có thể mua bán sang tên trong ngày cho khách thiện chí trả đủ 950 tr.- DT...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 59 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 815 triệu

      815 triệu 59 m2 13,82 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân.- DTSD thực tế: 59 mét vuông DT sàn: 118 mét vuông.- giá TT: 815 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  nhà vệ ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 865 tr

      865 triệu 64 m2 13,52 triệu/m2
      - DTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ 2 toilet có sân thượng.- giá cả thương lượng.- Có...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 64 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 825 tr

      825 triệu 64 m2 12,9 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán ngay nhà Đ. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, 64 mét vuông, liên hệ ngay duyDTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m, không dính quy...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9, giá 945 triệu

      945 triệu 61 m2 15,5 triệu/m2
      - DT: 61m công nhận đủ. 1 lầu đúc, sân thượng, có hàng rào an ninh.- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng sau, có 3 PN, 3  toilet. Nhà đẹp như hình...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hoa Lan - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 60 m2 15,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà hẻm ô tô ngay đường Hoa Lan, P. 7, Phú Nhuận.DT: (4x15m) CN 60m2.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 3 nhà vệ sinh, sân...
      Đường Hoa Lan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 77 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 77 m2 21,43 triệu/m2
      Gần bến xe miền tây hoặc Big C an lạc hoặc aeon- Bán nhà trên đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, gần bến xe miền Tây, kế KDC Nam Hùng Vương, chỉ 5...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 65 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 65 m2 11,54 triệu/m2
      - DT 65m (5m x 13m) nở hậu phía sau. Điện âm nước máy, không tranh chấp giải tỏa.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 3 WC sân thượng thoáng mát có thể trồng cây cảnh...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 65 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 710 tr

      710 triệu 65 m2 10,93 triệu/m2
      - DT CN 64m2, ngang 5m dài gần 13m.- Đường trước nhà rộng 8m oto đi lại thoải mái.- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 65 m2 tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 65 m2 13,08 triệu/m2
      Li dị bán ngay nhà 3 phòng ngủ đường Tây Hoà, Q9, 65 mét vuông/ gần chợ Nam Hoà.Tình trạng nhà 1 trệt, 1 lầu, ở đc.Giá bán gấp, DT 65 mét...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Phan Thúc Duyện - 4 - Tân Bình, giá 850 triệu

      850 triệu 65 m2 13,08 triệu/m2
      Cần Tiền Đi Mỹ bán nhanh Nhà Phan Thúc Duyện 65 mét vuông giá 850 tr Sổ Riêng - hotline Anh Duy 0792864816 Nhà 1 trệt 1 lầu giá 850 tr sổ...
      Đường Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - 3, giá 810 triệu

      810 triệu 60 m2 13,5 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà đường Lê Văn Sỹ, Q3 gần chợ Nguyễn Văn Trỗi, DT 60 mét vuông, sổ hồng, contact hàoGần chợ Nguyễn Văn Trỗi, trường đại học Sư...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9, giá 920 triệu

      920 triệu 64 m2 14,38 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, ở đc.- Giá từ 920 tr bán ngay thương lượng, DT 64 mét vuông, nở hậu 1m.- Có sổ từ năm 2010, Đông Nam, hẻm 10m.- Nhà...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - 7, giá 930 tr

      930 triệu 68 m2 13,68 triệu/m2
      Gần trường cấp 2 cư dân đông đúc.- DT: 5m x 12m vuông vắn rất đẹp.- Giá bán ngay trả trước 930 tr có thỏa thuận.- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ...
      Đường Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mễ Cốc - 8, giá 725 tr

      725 triệu 60 m2 12,09 triệu/m2
      Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại, KDC an ninh, gần chợ, siêu thị lớn, nhà thờ, công viên,- DT: 5 x 12m - 60m2 vuông vắn. Nhà có...
      Đường Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đặng Văn Bi, giá 815 triệu

      815 triệu 62 m2 13,15 triệu/m2
      Gần chợ Thủ Đức, Vincom Võ Văn Ngân tiện đi lại mua sắm ăn uống KD theo chợ.- Cấu trúc; 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 toilet.DT: 62 mét vuông...
      Đường Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bành Văn Trân, giá 830 tr

      830 triệu 65 m2 12,77 triệu/m2
      Nhượng gấp nhà 1 lầU 3 phòng ngủ đường Bành Văn Trân Q. TB 65 mét vuông gần chợ hẻm 5m sổ hồng riêngBao ra sổ, giá cả thương lượng.DT...
      Đường Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bông Sao - 5 - 8, giá 850 tr

      850 triệu 62 m2 13,71 triệu/m2
      - Bao ra sổ, giá 850 tr còn thỏa thuận, DT 62m2, ngang 5m dài 12,2m, nở hậu 1m.- Kết cấu nhà 1T + 1L + sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 toilet.- Tặng...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!