Thông tin mô tả
+ Nhà vị trí đẹp,
+ Khu vực
+ Khu vực cho thuê phòng giá trung bình 5-6
+
+
+ Các phòng cho thuê
+ Nhà sổ vuông không thể đẹp hơn, chú rất thiện chí, giao dịch nhanh chóng.
Giá: 13,68 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 210,46 Triệu/m2
1007977
Mua bán
+ Nhà vị trí đẹp,
+ Khu vực
+ Khu vực cho thuê phòng giá trung bình 5-6
+
+
+ Các phòng cho thuê
Nguyễn Khắc Trường
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2