Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.192 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      - DT công nhận trong sổ 60m2, ngang 5m dài 12m, có nở hậu.- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN, 3  nhà vệ sinh nhà có logia rộng rãi thoáng mát, nhà...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lê Quang Sung - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 triệu

      975 triệu 64 m2 15,24 triệu/m2
      Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp - gần ngay trường học, chợ, TTTM.- Sát bên chợ Lê Quang Sung cách vài chục mét.Nhà đẹp, kết cấu còn rất...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 5 x 11,8m, 1 trệt 1 lầu hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.Bán nhà 1 trệt 1 lầu, nhà sổ hồng.DT: 5 x 11,8m. Gồm 3 PN, 2 toilet.Thiết kế...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - 9, giá 850 triệu

      850 triệu 63 m2 13,5 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Văn Tăng, P. Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức (Q9 cũ).- DT: 63,5 mét vuông (4,7m x 13.5m).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 67 m2 tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nợ tôi bán nhanh nhà đường Cù Lao, P. 2, Phú Nhuận.- DT: 67m. (5m x 13,4m).- giá cả thương lượng mạnh cho khách thiện chí, SHR...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 50 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 50 m2 17 triệu/m2
      Bán nhà Q. 8 - 50 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1PK, 1 bếp - đường Bông Sao, Q8.- DT trong sổ 60 mét vuông, nở hậu 1m.-...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 45 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 45 m2 27,78 triệu/m2
      - Hẻm lớn ô tô quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015, sang tên trong ngày.- Điện âm nước...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 60 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 60 m2 17 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Bình Thới, Q11, giá 1 tỉ 20 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường Bình Thới, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 63 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 730 triệu

      730 triệu 63 m2 11,59 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Văn Tăng, P. Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức (Q9 cũ).- DT: 63,5 mét vuông (4,7m x 13.5m).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 PN, 3  nhà vệ ...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 62 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bùi Văn Ba - 7, giá 870 triệu

      870 triệu 62 m2 14,04 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 51 m2 tại Đường Cao Thắng - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 51 m2 18,24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 1T 1L Đ. Cao Thắng Q3, 51 mét vuông, sổ hồng, cách ĐBP 50m, DT 51 mét vuông, DT sàn 94 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 1...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Sơn - Gò Vấp, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 58 m2 18,97 triệu/m2
      VỠ NỢ bán nhanh NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG TÂN SƠN HẺM 500 , GV DT 58 mét vuông. L/H LÂM ( CHÍNH CHỦ ) ĐỂ XEM NHÀ - Nhà ngay cạnh bên sân gold tân...
      Đường Tân Sơn, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 72 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 950 triệu

      950 triệu 72 m2 13,2 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà 1T1L Nguyễn Thái Sơn 72 mét vuông - gần đại học công nghiệp - hẻm 5m - sổ hồng.- DT công nhận trong sổ: 72 mét vuông (5m...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 65 m2 21,24 triệu/m2
      chính chủ KẸT NỢ BÁN NHÀ hẻm xe hơi 5M, DT 65m²/1,380 tỉ Đ. PHẠM PHÚ THỨ , Q.TB -GẦN CHỢ-SỔ RIÊNG-gọi ngay PHONG- Bao ra sổ, giá 1 tỉ 380 tr còn thỏa ...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 61 m2 tại Đường Trần Lựu - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 61 m2 31,97 triệu/m2
      CHIA TS BÁN NHÀ 61m² GIÁ 1 tỉ 950TR- ĐƯỜNG 17 TRẦN LỰU-Q2 SỔ RIÊNG GẦN CHỢ ĐO ĐẠC-- Giá 1 tỉ 950TR thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí.- DT...
      Đường Trần Lựu, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Hồng Bàng - 7 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 56 m2 19,11 triệu/m2
      + Kết cấu: Nhà 1T1L/3 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh.lầu đúc BTCT kiến cố,ở chục năm nữa k sợ hư hạiNhà còn mới. Không quy hoạch, lộ giới, nhà đẹp.+...
      Đường Hồng Bàng, Phường 7, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 54 m2 20,75 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi gấp ngôi nhà 1 trệt 1 lầu 55 mét vuông giá 1 tỉ 120 tr- Điện âm nước máy đầy đủ, không vướng quy hoạch hay giải tỏa.- 2 PN 2...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nhà 1 trệt 1 lầu Lũy Bán Bích, Tân Phú, 61m2, gần UBND Q..Vị trí ngay Đường Lũy Bán Bích, Tân Phú, Sài Gòn, tiện ích xung quanh không thiếu thứ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!