Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.192 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 930 tr

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Độc Lập, Tân Phú, giá 930 trCó SHRDT 60 mét vuông (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 62 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 62 m2 15,09 triệu/m2
      Định cư bán nhanh nhà đường Trần Xuân Soạn, Q. 7 ngay trường học 62m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK,...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 75 m2 tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 960 tr

      960 triệu 75 m2 12,8 triệu/m2
      L/H: Thương 0799599986 Bán nhà Đ. DIệp Minh Châu, Q. Tân Phú, sổ hồng, DT: 75 mét vuông, Giá 960TRDT: 75 mét vuông (5 X 17).Nhà vừa xây ở đc 3...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 75 m2 tại Đường Thành Thái - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 877 triệu

      877 triệu 75 m2 11,7 triệu/m2
      Vỡ nợ chứng khoáng bán nhà 1T2L hẻm 5m Thành Thái Q10, 75m2 - gần chợNhà còn mới có thể dọn vô ở luôn.- Đường trước nhà lớn oto quay đầu thoải mái.- Khu vực...
      Đường Thành Thái, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KDC, an ninh, yên tĩnh.- Có sổ hồng riêng năm 2013, không vướng quy hoạch, lộ giới.- Bán kính 100m có đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học,...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 60 m2 tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 895 triệu

      895 triệu 60 m2 14,92 triệu/m2
      Dương Đức Hiền - Tân Phú - HXT - một căn ra mt - lô góc 4x15m.+ Ngay sau căn MT Dương Đức Hiền góc Lê Trọng Tấn, ngay trung tâm thể dục thể thao Tân Phú...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 64 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 64 m2 13,29 triệu/m2
      - DTCN 64m2, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.- Có sổ hồng năm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 990 tr

      990 triệu 64 m2 15,47 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán nhanh nhà Đ. Đặng Văn Bi, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, 64m, hotline Lâm- DTCN 64m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      bán nhanh nhà Đường Nguyễn Văn Đậu, Q. Bình Thạnh, 65 mét vuông - liên hệ Lâm- DTCN 65 mét vuông, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Lê Lợi - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 50 m2 20,2 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà Lê Lợi. Hẻm XH.Khu nhà cao tầng. hẻm ô tô.Cách MT 40m Lê Lợi - P3 - Gò Vấp.DT: 4x12,5m = 50m2 công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu đầy đủ...
      Đường Lê Lợi, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 18m tại Đường Cao Xuân Dục - 8, giá 840 tr

      840 triệu 58 m2 14,49 triệu/m2
      Nhà KD đường Cao Xuân Dục gần trường Trung học cơ sở Tùng Thiện Vương, Q. 8.+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 1 phòng khách, 1 bếp rộng, 3 PN, 2  toilet.+ DT 58m...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường 12, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 20m tại Đường Đặng Văn Bi, giá 930 triệu

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      - Nhà 1 tầng 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh.- DT: 5 x 12m (60m).- Giá 1 tỉ 030 ( thoả thuận ) - Sổ sẵn, sang tên ngay.- Giảm bớt lộc cho ai chốt...

      Bán nhà shr 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà 1T 1L/3 phòng ngủ/hẻm xe hơi 12m đường Chu Văn An - BT - gần chợ Cây Điệp 70 mét vuông - sổ hồng - - Vị trí đẹp -...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông-Nam tại Đường Tây Hòa - 9, giá 895 tr

      895 triệu 67 m2 13,36 triệu/m2
      VỀ QUÊ bán ngay NHÀ 1T 1L/3 phòng ngủ/hẻm xe hơi 5M ĐƯỜNG TÂY HÒA, Q9,67m²/895TR, GẦN CHỢ NAM HÒA, SỔ RIÊNG- Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.-...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xóm Chiếu - 15 - 4, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 67 m2 25,08 triệu/m2
      CHUYỂN NHÀ GẤP BÁN NHÀ XÓM CHIẾU Q4 67m² 1ty680TR sổ hồng CẠNH CHỢ 200 Nhà còn mới , dọn vô ở ngay + Nhà 1T1L, 3 PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Đường Xóm Chiếu, Phường 15, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 50 m2 tại Đường Lê Văn Duyệt - 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 50 m2 18 triệu/m2
      + Hiện trạng nhà mới, dọn vào ở đc ngay.+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 logia.+ Khu vực gần ủy ban nhân dân, Công An P. vô cùng an...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 62 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 62 m2 20,97 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà DT 62m² đường Bình Lợi - BT - giá 1 tỉ 300tr gần trường Đại học Văn Lang -- DT: 62m² ngang 5m dài 12,2m, giá bao sổ còn thỏa thuận.-...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      hẻm ô tô Ngô Tất Tố P.21 Bình Thạnh (Giáp Q. 1)- Thiết kế 1Lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh Tặng: 2 Máy Lạnh- DT: 61 mét vuông CÔNG NHẬN...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!