Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 42 m2 257,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ, ô tô VÀO NHÀ, VỊ TRÍ KD, 2 THOÁNG TRƯỚC SAU TẠI KHU VỰC PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, NGUYỄN NGỌC NẠI, LÊ TRỌNG TẤN...Q. THANH XUÂN.-DT :42m, MT...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 68m2 - Lê Hồng Phong, Hải An - gần UBND, giá rẻ nhất thị trường

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng dân xây tuyến 3 Lê Hồng Phong gần UBND quận Hải An- Diện tích: 68m2- Công năng sử dụng: 4 ngủ 4 wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân...
      Đường Đường Lê Hồng Phong, Phường Phường Đằng Hải, Quận Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng 44 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 44 m2 238,64 triệu/m2
      Bán nhà 44m2- 5 tầng Nguyễn Đình Hoàn Cầu Giấy HNNhà thiết kế đẹp KBT nội thất rất ấm gần gũi với người mua sd để ở cần sự yên tĩnh,giáp hồ cách đường Nđại ...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Nghĩa Đô

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 91 m2 tại Đường Nơ Trang Long, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 91 m2 148,36 triệu/m2
      đc: 69/ Nơ Trang Long, P. 11, Q. Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 91 mét vuông (Ngang 4.1m, nở hậu 6.9m, dài 18.3m).Kết cấu nhà: 1 trệt 1...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 65 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 65 m2 73,08 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi Phan Văn Trị (4x16) Có 7 Phòng Cho Thuê Gần EMART, đại học Văn Lang Chỉ Nhỉnh 4 tỉ+ Nhà đang có 7 phòng cho thuê, oto tới cổng+ Gần...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 40 m2 280 triệu/m2
      Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông siêu hiếm nhà bánchính chủ để lại fuul nội thất nhập sử dụng chưa đc 1 tháng cực kỳ giá trị - cách phố chiến thắng Đúng...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      - Nhà + Mặt Bằng KD Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Giá bán ngay 850 tr - SHR- Nhà đang KD Tạp Hóa. Kẹt tiền nên cần bán ngay.- DT : 5x20 = 100 mét vuông (...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Trần Thị Nghĩ - 7 - Gò Vấp, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 64 m2 46,57 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà đường Trần Thị Nghĩ, P. 7, Gò Vấp.Giá 2tỷ780 DT 60 mét vuông sổ sẵn. liên hệ ngay 0902 918803- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 1...
      Đường Trần Thị Nghĩ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 64 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 64 m2 61,72 triệu/m2
      Ngộp bank! bán ngay căn nhà phố đường Hoa Lan, P. 2, Phú Nhuận.- DT: 4m x 16m.- Công nhận: 64m2.- Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu.- Siêu phẩm rẻ nhất khu đường...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 97 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 97 m2 83,51 triệu/m2
      Vị Trí Đẹp – Ngay Trung Tâm Bình Thạnhngôi nhà nằm trên đường Nơ Trang Long, thuộc khu vực sầm uất và phát triển tại Bình Thạnh. Nhà gần các trục đường lớn...
      104 Đường Nơ Trang Long, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 21 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 21 m2 159,53 triệu/m2
      CHỈ 3.35 tỉ _ SIÊU PHẨM căn nhà phố LUNG LINH _ 21m² _ 3 TẦNG _ SÁT ĐƯỜNG XE TẢI ( b**t~hm~mA )🔆 KC : 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 2 phòng ngủ,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 30 m2, hướng Bắc tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 30 m2 176,34 triệu/m2
      Vị trí: Bạch Mai, ngõ nông, giao thông thuận tiện.DT: 30m²Thiết kế 5 tầng hiện đại: Đầy đủ phòng khách, PN rộng rãi, phòng thờ và sân phơi, phù hợp cho mọi...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 75 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 75 m2 132 triệu/m2
      -Ngộp Tôi bán ngay nhà 3lau,Bùi Đình Túy,BThanh-DT:75m-hẻm xe hơi 10m thông tứ phía-Khu an ninh,hàng xóm thân thiện,dân trí cao-SHR nở hậu,sang tên ngay...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 55 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 55 m2 290,91 triệu/m2
      - Phùng Chí Kiên nằm trên khu vưc khá sầm uất, giao thông thuận tiện giữa các tuyến phố lớn như Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Trần Quốc Hoàn- an sinh xã hội...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 100 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      căn nhà phố Nguyễn Trãi Ngót 100m2, 20 MT, ngõ oto to qua, cách mặt đường Nguyễn Trãi 30m. Ngay cạnh Công An P., Gần ĐH Khoa Học tự nhiên, gần ngã ba Vũ...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 27 m2, hướng Nam tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 27 m2 248,15 triệu/m2
      nhà 3 tầng tại Đường Thanh Bình, P. Mỗ Lao, Hà Đông, TP Hà Nội với thiết kế cơ bản, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư.- pháp lí: bìa đỏ.- Hướng cửa...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Phong Cách Tân Cổ Điển – P. 8, Tân Bình – DT Rộng 90 mét vuông – Giá 15,9 tỉ🌟 Đặc điểm nổi...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hiệp Thành 17 - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      🔥 diện tích sử dụng 80m² - hẻm 3m sát MT - Q. 12 - 2.x tỏi 🔥Hiệp Thành 17, Q. 12DT 40m², ngang 2.5m dài 16m nở hậu nhẹMô tả:👉 Hẻm 3m thẳng 1 trục, 20m...
      Đường Hiệp Thành 17, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!