Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà 25 m2 tại Đường Trung Mỹ Tây 2A - Trung Mỹ Tây - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.26 tỷ 25 m2 50,1 triệu/m2
      DT sử dụng: 4m x 8m, tổng DT ~ 32m2.. 1 Trệt 1 LầuPhòng khách: Vị trí ngay cửa chính, thiết kế mở để tạo không gian thoáng đãng. Có thể trang trí với sofa,...
      Đường Trung Mỹ Tây 2A, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 22 m2 tại Phường Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 22 m2
      Chỉ Hơn 4 tỉ Có Nhà P. Hàng Mã - Hoàn Kiếm+ Thể dục vườn hoa, ngắm Bốt Hàng Đậu, chill Phố Phan Đình Phùng+ 4 phòng ngủ - 4VS , bìa đỏ nở hậu. Làm...
      Phường Hàng Mã, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 70 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      -Cần bán ngay nhà 2lau,gần Bùi Đình Túy,Bình Thạnh  -DT:4.5x16m-HXH-KDC hiện hữu,dân trí cao-Mua về ở ngay hoặc muốn xây căn hộ dịch vụ đều tiện...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 30,8999996185303 m2, hướng Tây-Nam tại Long Biên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 30,9 m2 184,47 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 30,9 mét vuông nhà 4,5 tầng ngay cạnh căn hộ chung cư, căn biệt thự - Bộ Quốc Phòng - Thạch Bàn (ngõ 537 Bát Khối).+ DT:...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 183 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 183 m2 62,85 triệu/m2
      Nhà hai MT lớn 2 làn xe đi lai. Gần 4 trường học và trung tâm hành chính. Gần 4 BV. Thoáng mát. KDC đông đúc thuận tiện buôn bán và di chuyển sang đồng nai,...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà 50 m2 tại Đường Bình Hưng Hòa A - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Nhà hẻm 7m đường Lê Văn Quế, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM, ngôi nhà riêng này nổi bật với DT 50m2, 3 tầng, và thiết kế hiện đại.- Có 4  phòng ...
      Đường Bình Hưng Hòa A, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 30 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 30 m2 230 triệu/m2
      chính chủ là cô Linh, cô là thầy giáo về hưu, tính tình thân thiện, đc lòng mọi người trong xóm. Giờ cô cần bán để chuyển về Gia Lâm ởNhà bán nằm trong ngõ...
      Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất 25 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 664 tr

      664 triệu 25 m2 26,56 triệu/m2
      Nhà Ngay BV Q. 12,1 Trệt 1 Lầu, giá chỉ từ 640 trPhòng khách: Vị trí ngay cửa chính, thiết kế mở để tạo không gian thoáng đãng. Có thể trang trí với sô ...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 73,0999984741211 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 73,1 m2 239,4 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất gần mặt phố Yên Hoa, mặt Hồ chỉ vài bước chân.  DT 73,1m, MT 4m.- Ngõ thông , thoáng mát- Giao thông thuận tiện. Tiện ích vô vàn- Nhà...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà HXT chánh nhau. 62 mét vuông X5T. - 5  phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.- 4  phòng vệ sinh tiện nghi, đảm bảo...
      Đường Hương lộ 2, Đường Bình Hưng Hòa A, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 90 m2, hướng Tây tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
       nhà 1 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, P. Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai, cực chất với DT 88 mét vuông. Nhà có 3  phòng ngủ, 3 PT, phù hợp cho...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 64 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 64 m2 234,38 triệu/m2
      Tổng DT 64 mét vuông MT 4m . nhà ngõ rất rộng ,thông tứ tung. Cách phố chỉ 30 m nhà 3 tầng đã cũ chính chủ xác định bán đất SĐT liên hệ ngay :...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 40 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 40 m2 52,5 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện mới 100 phần trăm ở ngayKết cấu xây dựng bê tông cốt thépBao gồm -2 PN-2 tolet-1 phòng khách-1 bếpThiết kế nhà xây dựng hiện đại,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 68 m2 tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      - Nhà 2 MT hẻm ô tô trước nhà và sau nhà- Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 phòng ngủ 1WC- ô tô tới nhà thoải mái- SHR hoàn công đủ.- Cho thuê 5tr/tháng
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 39 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,17 tỷ

      6.17 tỷ 39 m2 158,18 triệu/m2
      """""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""Bán nhà góc 2 MT 220/56 Âu Cơ, P. 9 Q. Tân Bình, gần Lạc Long Quân.-- DT: 4m x 10m, công nhận 39 mét vuông,...
      220/56, Đường Âu Cơ, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 45,7999992370605 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - 1, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 45,8 m2 115,73 triệu/m2
      🔵 Tôi chính Chủ bán nhà nguyên căn đường Trần Đình Xu, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, HCM.- ƯU Điểm:+ Vị trí đắc địa, thích hợp cho Anh,Chị thích sống và làm...
      168/ Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 36 m2 tại Đường Tân Khai - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      *Bán nhà hẻm Hiệp Nhất * MT trục Cách Mạng Tháng 8, P. 4 Q. Tân Bình... DT 6 x 7 - CN 36  mét vuông, ... Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu diện tích sử dụng...
      Đường Tân Khai, 4

      Sở hữu nhà 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 52 m2 138,47 triệu/m2
      -Kẹt tiền cần bán nhanh nhà 4lau,Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh  -DT:4.5x12m-4 phòng ngủ,4WC-Nhà 2 mặt hẻm thoáng mát-Cách Mt đường chỉ 100m,hẻm xe ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!